đề nghị dừng tất cả việc unband roxilia lại >>>> để site tồn tại

Status
Not open for further replies.
xin mod cho em vài hôm thank mod !
Mình đề nghị 1 số bạn lấy việc unband kiếm tiền dừng lại . Vì kiếm tiền riêng của các bạn mà site sẽ ngày càng nát hơn rồi ngày nào đấy sập site mất bát cơm của mọi người . để site tồn tại các bạn vẫn có tiền hàng ngày đúng vậy không
còn nếu các bạn không nghe xin nói thẳng các bạn cứ làm tranh thủ đi sáng mai mình share free cho tất cả mọi người cách unband
cảm ơn các bạn

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
cái unband này chỉ cần report bọn roxilia là nó fix ngay . mọi người đừng dựa vào việc có unband mà làm ẩu . cứ làm cận thận chẳng bao giờ phải lo bị band .

- - - Updated - - -

có con D.OG muốn thử mình chứ :))
bị chửi cho nhục như con c.hó =))
Chú ý: ai cần unban phải inbox mình trước để mình confirm nhé, k nhận unban cho c.hó đâu =))

mmo_nam96: ban nhan unband roxilia phai k
BUZZ!!!
memcarol: c nick gì trên mmo
mmo_nam96: hjxhjxacec
memcarol: c inbox vào hòm thư mình trên 4rum để xác nhận nhé
BUZZ!!!
memcarol: dc chưa c
memcarol: thằng lol
memcarol: cút mẹ mày đi
memcarol: thử bố à con c.hó
mmo_nam96: dm moi may biet unban a`
memcarol: chết mẹ mày đi
memcarol: lộ đuôi c.hó
memcarol: )))))))))))))
memcarol: ))))))))))))
có những đưa như mày ý master03 ạ nat hết site . nick thì trắc là clone rồi . lộ cmm nick thật ra đi cưng . tao report roxilia rồi đấy cứ làm dịch vụ đi rồi đến lúc mày bị band ngồi mà khóc con :D

Upvote 0

earthtitan666

Verified
Reactions
124
MR
0.001
Chat with me via Skype
Site nào dính VN vào mà k nát chứ ...

Có pub free thì pub bây giờ luôn đi kẻo muộn...

Xin lỗi... anh chỉ là thằng VN ...
Việt Nam cũng có 9 10 loại ( hơn ) mà cũng nên biết sống vì nhau kẻo sau này tự mình rơi vào hoàn cảnh ấy , chủ thớt cũng đang bức xúc nên mới nói thể .
Ủng hộ chủ thớt 1 tay.

Upvote 0

Master03

Banned
Reactions
3
MR
0.000
cái unband này chỉ cần report bọn roxilia là nó fix ngay . mọi người đừng dựa vào việc có unband mà làm ẩu . cứ làm cận thận chẳng bao giờ phải lo bị band .

- - - Updated - - -

có những đưa như mày ý master03 ạ nat hết site . nick thì trắc là clone rồi . lộ cmm nick thật ra đi cưng . tao report roxilia rồi đấy cứ làm dịch vụ đi rồi đến lúc mày bị band ngồi mà khóc con :D

hô hô, report thì mặc mẹ mày
t có chơi đâu mà sợ ban :)), site nát, unban nát thì m cũng đé.o kiếm dc j đâu =))

Upvote 0

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
ẳng ẳng ẳng

bố mày đây, sao *** post cả cái đoạn sau bố chửi mày hơn cả con cờ hó ấy =)). Cắt xén cái đoạn cắn bố trước để lên đây lấy miếng à. Unban hay không bố cũng cần éo gì mỗi mày biết unban à. Xin lỗi tao *** rảnh mà đi thử mày làm cái gì, người không đi tranh xuơng với cờ hó em nhé.
Kiếm 0,2LR mà bị mọi người kinh thế thì nhục lắm con ạ. Thích thì post một bài ăn xin trên 4r, gửi link cho tao rồi đợi tao vào từ thiện cho mày 0.2LR mua xuơng nhé :binhsua119:

Upvote 0
hô hô, report thì mặc mẹ mày
t có chơi đâu mà sợ ban :)), site nát, unban nát thì m cũng đé.o kiếm dc j đâu =))
uhm thế thì mày mới ngu bị chửi là thằng phá hoại vẫn thích ko hiểu trong đầu mày có gì hay la đầu chỉ để mọc tóc ? tao ko kiếm được gi? haizz trắc cả ngày tao chỉ đợi tiền site này thôi à mày cũng khôn lắm đồ ngu ạ . ngồi mà kiếm 0.2LR của mày đi nhanh ko bị fix mà trắc l ìn gì đã biết cách , dùng nick clone vào spam để bon tao share free à . cũng thông minh đấy nhưng gần bằng con c ó nhà tao :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
- yêu cầu chủ top mình thấy chỉ đúng ở lập trường của chủ top ( đang ăn ngon không mún site nát )
- Còn người bị ban acc muốn dc unban để có tiền
=> cả 2 đều chung lập trường là kiếm dc tiền.

- - - Updated - - -

- yêu cầu chủ top mình thấy chỉ đúng ở lập trường của chủ top ( đang ăn ngon không mún site nát )

Upvote 0

- - - Updated - - -

làm cận thận thì ko bao giờ bị band , bây giờ cứ unband rồi lại làm ẩu site nhanh nát bạn à ! ở forum có rất nhiều người đang chơi site này ko phải chỉ là chơi free cheat ref có tiền mà có những bạn tuyển ref đàng hoàng và có những bạn deposited tiền .

Upvote 0
bố mày đây, sao *** post cả cái đoạn sau bố chửi mày hơn cả con cờ hó ấy =)). Cắt xén cái đoạn cắn bố trước để lên đây lấy miếng à. Unban hay không bố cũng cần éo gì mỗi mày biết unban à. Xin lỗi tao *** rảnh mà đi thử mày làm cái gì, người không đi tranh xuơng với cờ hó em nhé.
Kiếm 0,2LR mà bị mọi người kinh thế thì nhục lắm con ạ. Thích thì post một bài ăn xin trên 4r, gửi link cho tao rồi đợi tao vào từ thiện cho mày 0.2LR mua xuơng nhé :binhsua119:

m bị tao ignore yahoo nên m sủa j chỉ có m vs mẹ mày nghe thấy thôi :))
chắc vẫn còn hậm hực vì bị tao phát hiện và đ'éo dc unban đây mà
đúng là BIG D.OG =)) :))

Upvote 0

HyipTapsu

Banned
Reactions
118
MR
0.000
Mỗi ng 1 cách kiếm tiền người ta ko làm thì nhận unban kiếm $ có gì mà khinh bỉ unban có gì sai

- - - Updated - - -

làm cận thận thì ko bao giờ bị band , bây giờ cứ unband rồi lại làm ẩu site nhanh nát bạn à ! ở forum có rất nhiều người đang chơi site này ko phải chỉ là chơi free cheat ref có tiền mà có những bạn tuyển ref đàng hoàng và có những bạn deposited tiền .

các bạn quá lạ, nói thật tất cả các cái gì liên wan đến mem VN đều nát cả, nhưng ai cũng muốn có quyền lợi thôi. bạn ko bị ban thì ng khác bị đâu phải ai cũng tránh đc, ng ta cũng xót $ của ng ta bạn cũng xót $ của bạn. Mình thấy việc Unban trả gì sai cả :|

Upvote 0

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
nếu theo ban nói thì unban cũng là kiếm tiền
nhưng cái kiểu kiềm tiền bằng cách phá site người khác làm

bạn thấy bạn tốt không site mà nát là bạn cũng hết kiếm

Upvote 0

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
thớt vô duyên thấy mồ làm gì kệ người ta chứ!!! mình tuy ko chơi nhưng thấy cái topic này vô lí quá!!! có tiền thì ai người ấy kiếm!!! thớt chắc gì đã ngon lành ko cheat ref mà nói người ta!!! có khi ở đây la làng nhưng đằng sau đang cheat ầm ầm ấy chứ!!!

Upvote 0
Mỗi ng 1 cách kiếm tiền người ta ko làm thì nhận unban kiếm $ có gì mà khinh bỉ unban có gì sai

- - - Updated - - -

các bạn quá lạ, nói thật tất cả các cái gì liên wan đến mem VN đều nát cả, nhưng ai cũng muốn có quyền lợi thôi. bạn ko bị ban thì ng khác bị đâu phải ai cũng tránh đc, ng ta cũng xót $ của ng ta bạn cũng xót $ của bạn. Mình thấy việc Unban trả gì sai cả :|
bạn đặt bạn vào trường hợp có 200 ref xịn đi 1 ngày 2$ tiền về đều dặn xem bạn có làm như mình ko . bạn có chơi đâu mà biết được site đang trong tình trạng thế nào . kiếm tiền thì ai chẳng muốn kiếm nhưng kiếm tiền bằng cách phá site người khác thì mình khinh rẻ , các bạn trước làm 0.5$ 1 acc giờ ko làm nữa rồi tự nhiên có thằng ngu mọc ra muốn phá , 1 là ghen ăn tức ở , 2 là bị band nhưng chưa biết cách unban cố tình làm trò để mọi người kích động share free .

- - - Updated - - -

thớt vô duyên thấy mồ làm gì kệ người ta chứ!!! mình tuy ko chơi nhưng thấy cái topic này vô lí quá!!! có tiền thì ai người ấy kiếm!!! thớt chắc gì đã ngon lành ko cheat ref mà nói người ta!!! có khi ở đây la làng nhưng đằng sau đang cheat ầm ầm ấy chứ!!!
mình kêu gọi dừng unband bạn đọc kỹ nhé . còn ai bị band thì lấy đó rút kinh nhiệm cho lần sau .còn việc mình cheat hay ko cheat cũng ko cần phải giải thích với bạn . nếu 1 tập thể của 1 site ko có ai cheat thì cũng chẳng có ai muốn cheat , mình ko cheat thì bọn CHINA nó cũng cheat kinh gấp nhiều lần mình thôi. site trước sau cũng sập nhưng đừng vì vài đồng lẻ làm sập site nhanh hơn. unband là 1 cách gián tiếp làm nát site đó bạn . cứ band rồi unband ?

Upvote 0
m bị tao ignore yahoo nên m sủa j chỉ có m vs mẹ mày nghe thấy thôi :))
chắc vẫn còn hậm hực vì bị tao phát hiện và đ'éo dc unban đây mà
đúng là BIG D.OG =)) :))

à ừ, cả ngày tao cũng chỉ chầu trực vào site roxilia kiếm 1$, cơ mà vẫn còn hơn một số đứa đi spam rồi bị chửi như cờ hó mà vẫn lỳ để kiếm 0.2$. Mà hỏi nhỏ nè cả ngày hôm nay hộc máu spam la liếm topic người khác đã kiếm đc xu nào chưa hay toàn bị ăn chửi. *** bị chửi nó còn biết nhục mày mày bị chửi cứ lao vào cắn là sao :binhsua146:

Upvote 0
à ừ, cả ngày tao cũng chỉ chầu trực vào site roxilia kiếm 1$, cơ mà vẫn còn hơn một số đứa đi spam rồi bị chửi như cờ hó mà vẫn lỳ để kiếm 0.2$. Mà hỏi nhỏ nè cả ngày hôm nay hộc máu spam la liếm topic người khác đã kiếm đc xu nào chưa hay toàn bị ăn chửi. *** bị chửi nó còn biết nhục mày mày bị chửi cứ lao vào cắn là sao :binhsua146:
LA LIẾM :binhsua113: 1 câu nói hay nhất trong tuần :D LIẾM ở đây là LIẾM gì vậy nhỉ :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week