Đề nghị bạn Traunau comment cẩn thận vào topic Small Exchange của tớ

Status
Not open for further replies.
Cậu này cứng đầu để theo dõi xem sao.:binhsua39:
http://mmo4me.com/showthread.php?59755-Sell-vai-tram-LR-qua-VCB
Nói thật với cậu nhé đừng ở đấy mà nên giọng với tớ !
Cậu chỉ là 1 thằng qua cầu rút ván thôi tớ chưa thèm nói . Cậu là một trong những người được tớ share ID pix trong thời kì khó khăn của pix ( Tớ không thèm bán nhá ). Những người khác họ rất biết ơn tớ còn lại riêng cậu thì khác.
- Tớ thấy cậu được share cả acc zeek mà mấy hôm sau giao bán rồi bị người ta tẩy chay. Quay ra xin xỏ tớ giải thích hộ mà tớ cho next ngay. No comment.
- Cậu đừng tưởng comment vậy khiến người khác nể nhá. Hãy hành động giống như Rin tớ xem cậu làm được gì. Scam đầy dẫy mà thấy cậu làm được cái gì cho 4room nào ???
Tóm lại tớ cho cái yahoo cậu vào blacklist cho nhanh.
Từ trước cậu pm tớ thèm rely lại mấy đâu :lac:
Vài trăm $ vs cậu to mà vs tớ để anh em đi chơi thôi

Last edited by a moderator:

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
"po ly xe" đi quá quyền hạn rồi :). Việc của bạn là phá án ;)). mà thực ra mmo này phá án ra thì cũng chẳng để làm gì cả.!Report scam để anh em tránh là tốt rồi.Chứ cũng chẳng làm được gì thằng scam. Còn giao dịch thì kể cả ai cũng vậy một khi đã lập theart thì có bị scam thì cũng chịu không được kêu ca cả, chỉ biết tự trách bản thân mình thôi. Mod và cả admin cũng vậy không nên lạm quyền và xâm phạm đời tư hoặc xíu là chuyện gì cũng muốn xía vô để thể hiện rằng ta đây có chút quyền uy! Tất nhiên đã là member thì sẽ tuân theo nội quy forum nhưng mà đây là 1 diễn đàn chung cho nên hãy coi member như :. member làm chủ modd admin làm "đầy tớ" của member. Như kiểu nhà nước vì dân do dân và vì dân. forum này cũng vậy member member member...Muốn forum phát triển thì hãy coi member làm trọng.Cho nên những người có quyền hành ở forum này nên làm tốt nhiệm vụ của mình và không nên lông quyền quá... vì không có mem thì forum và luật cũng chẳng để làm gì :)

Upvote 0

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Công Đài huynh sao lang thang vào đây thế, ko đi dạy ak. hê hê!

ta mất dạy rồi.
Traunau cũng đã comment rồi đó, chú freedom xem thế nào, người ta cũng xin lỗi rồi, làm hòa đi.

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
Đầu tiên cho mình xin lỗi bạn vì mình đã comment như thế.Thực sự mình thấy cậu giao dịch số lượng lớn và thường xuyên nên góp ý với cậu là đóng bảo hiểm cho a e yên tâm thôi.Đúng là đụng đến tiền bạc mới biết lòng nhau.Vụ share id tớ cảm ơn cậu rùi.T vẫn biết ơn.Nhưng ngăn chặn scam là trách nhiệm của tớ.T coment có phần hơi nóng vì đã nhắc nhở cậu mấy lần rùi.Còn vụ share acc zeek của bác Trantrungtn cho tớ.Tớ hok bán.Cậu hiểu nhầm rùi.Cần thì hỏi lại bác ý là biết.Cậu hạ thấp danh dự của tớ wa đấy.Tớ thấy cậu thực sự trẻ con.Chuyện chỉ có vậy mọi người thích nghĩ thế nào thì tùy.Cây ngay k sợ chết đứng.

Reply thế này freedom chịu hem, chịu thì close topic tránh mấy ông Master kia vào xì păm, còn hổng chịu chiến tiếp !!!:binhsua47:

Upvote 0
Reply thế này freedom chịu hem, chịu thì close topic tránh mấy ông Master kia vào xì păm, còn hổng chịu chiến tiếp !!!:binhsua47:

mirinda nói thế ý gì vậy. :( đóng góp tý xíu thôi ;)). Vì sự thật là forum vẫn đang diễn ra vậy mà.!không đánh đồng tất cả nhưng 1 số!

Upvote 0

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype
http://mmo4me.com/showthread.php?59755-Sell-vai-tram-LR-qua-VCB
Nói thật với cậu nhé đừng ở đấy mà nên giọng với tớ !
Cậu chỉ là 1 thằng qua cầu rút ván thôi tớ chưa thèm nói . Cậu là một trong những người được tớ share ID pix trong thời kì khó khăn của pix ( Tớ không thèm bán nhá ). Những người khác họ rất biết ơn tớ còn lại riêng cậu thì khác.
- Tớ thấy cậu được share cả acc zeek mà mấy hôm sau giao bán rồi bị người ta tẩy chay. Quay ra xin xỏ tớ giải thích hộ mà tớ cho next ngay. No comment.
- Cậu đừng tưởng comment vậy khiến người khác nể nhá. Hãy hành động giống như Rin tớ xem cậu làm được gì. Scam đầy dẫy mà thấy cậu làm được cái gì cho 4room nào ???
Tóm lại tớ cho cái yahoo cậu vào blacklist cho nhanh.
Từ trước cậu pm tớ thèm rely lại mấy đâu :lac:
Vài trăm $ vs cậu to mà vs tớ để anh em đi chơi thôi

rinny6789 ghé ngang qua đây nghe sướng lỗ tai nhỉ :), đúng là Tranau90 là Police nhưng thật sự rất chìm trong forum, không nổi như Police rinny :(

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,485
177,010
Latest member
oncologist01

Most viewed of week