Đề nghị bạn Traunau comment cẩn thận vào topic Small Exchange của tớ

Status
Not open for further replies.
Cậu này cứng đầu để theo dõi xem sao.:binhsua39:
http://mmo4me.com/showthread.php?59755-Sell-vai-tram-LR-qua-VCB
Nói thật với cậu nhé đừng ở đấy mà nên giọng với tớ !
Cậu chỉ là 1 thằng qua cầu rút ván thôi tớ chưa thèm nói . Cậu là một trong những người được tớ share ID pix trong thời kì khó khăn của pix ( Tớ không thèm bán nhá ). Những người khác họ rất biết ơn tớ còn lại riêng cậu thì khác.
- Tớ thấy cậu được share cả acc zeek mà mấy hôm sau giao bán rồi bị người ta tẩy chay. Quay ra xin xỏ tớ giải thích hộ mà tớ cho next ngay. No comment.
- Cậu đừng tưởng comment vậy khiến người khác nể nhá. Hãy hành động giống như Rin tớ xem cậu làm được gì. Scam đầy dẫy mà thấy cậu làm được cái gì cho 4room nào ???
Tóm lại tớ cho cái yahoo cậu vào blacklist cho nhanh.
Từ trước cậu pm tớ thèm rely lại mấy đâu :lac:
Vài trăm $ vs cậu to mà vs tớ để anh em đi chơi thôi

Last edited by a moderator:

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
Làm mem comment nhăng còn tạm chấp nhận, còn làm quan chức nên cẩn thận với những lời mình nói ra :D
Đôi khi có kẻ mượn danh phận để làm càn

Upvote 0
Reactions
66
MR
0.000
Chat with me via Skype
up cho b share id pix .noi that minh cung k thich b tranau .chang lam duoc tro gi.ma cung bay dat lam POLYCE ,oai cai danh hao .

Upvote 0

NanaLady

Banned
Reactions
39
MR
0.000
aaaaaa

đúng là bạn Trâu Bò

Upvote 0

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
chú freedom hạ nhiệt đi, để traunau vào comment xem thế nào đã,
biêt là traunau comment như vậy là không ổn, nhưng e làm như thế thì cũng có vẻ không ok lắm
Nói chuyện, dàn hòa, thêm bạn bớt thù.

Upvote 0

freedom

Verified
Reactions
998
MR
0.000
chú freedom hạ nhiệt đi, để traunau vào comment xem thế nào đã,
biêt là traunau comment như vậy là không ổn, nhưng e làm như thế thì cũng có vẻ không ok lắm
Nói chuyện, dàn hòa, thêm bạn bớt thù.
Em chưa coi ai là kẻ thù cả . Nếu như em chưa quen traun ngày trước thì em chấp làm gì.
Đằng này ngày xưa mình cho nó ID Free rồi pm support giúp mà giờ comment tinh tướng vs em là ko được

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

2 anh em có gì bảo nhau làm to chuyện lam gì ! cùng ở Hà Nội có gì gặp nhau uống bia !
Em không thừa bia cho một số người anh ợ. Hôm nào nên Hà Nội anh anh em mềnh overnight

Upvote 0

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
Em chưa coi ai là kẻ thù cả . Nếu như em chưa quen traun ngày trước thì em chấp làm gì.
Đằng này ngày xưa mình cho nó ID Free rồi pm support giúp mà giờ comment tinh tướng vs em là ko được

bác đom đóm nóng quá rùi .... anh em có zi` thì đánh nhau chứ ai làm thế này :))

Upvote 0

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.966
$75.00
Chat with me via Skype
Đầu tiên cho mình xin lỗi bạn vì mình đã comment như thế.Thực sự mình thấy cậu giao dịch số lượng lớn và thường xuyên nên góp ý với cậu là đóng bảo hiểm cho a e yên tâm thôi.Đúng là đụng đến tiền bạc mới biết lòng nhau.Vụ share id tớ cảm ơn cậu rùi.T vẫn biết ơn.Nhưng ngăn chặn scam là trách nhiệm của tớ.T coment có phần hơi nóng vì đã nhắc nhở cậu mấy lần rùi.Còn vụ share acc zeek của bác Trantrungtn cho tớ.Tớ hok bán.Cậu hiểu nhầm rùi.Cần thì hỏi lại bác ý là biết.Cậu hạ thấp danh dự của tớ wa đấy.Tớ thấy cậu thực sự trẻ con.Chuyện chỉ có vậy mọi người thích nghĩ thế nào thì tùy.Cây ngay k sợ chết đứng.

Upvote 0

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
địch nhau đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:binhsua37:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.