Dạy poker miễn phí cho ae đây

iamsniper54

Senior
Reactions
315
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
không ai ủng hộ thì thôi vậy
cảnh báo ae có 1 nick skype giả lấy avarta của tớ dụ người khác chuyển tiền nhé

Last edited:
thùng rỗng kêu to quá .

Trình hơn được ai chưa mà kêu người ta thùng rỗng kêu to

Nhiều người còn phải mất tiền để được học poker, đằng này được dạy miễn phí sướng quá còn ném đá

skype ngocbq86 mình hướng dẫn mọi thể loại. hướng dẫn kiến thức cơ bản. hướng dẫn ai kém hơn mình

e ở gần Hà Nội nè bác ơi :(

chừng nào giành đk 1 danh hiệu oánh tour giải thuong trị giá trên 5k thì hẵng đi dạy . còn vẫn đang là gà bắt nạt gà thôi dạy ai . nhảm nhí . oánh tour vẫn là nơi thể hiện khả năng chính xác nhất . còn các thể loại khác ko nói lên đk trình độ . 1 cuộc đua đương dài vẫn lá cuộc đua khốc liệt nhất.

chừng nào giành đk 1 danh hiệu oánh tour giải thuong trị giá trên 5k thì hẵng đi dạy . còn vẫn đang là gà bắt nạt gà thôi dạy ai . nhảm nhí . oánh tour vẫn là nơi thể hiện khả năng chính xác nhất . còn các thể loại khác ko nói lên đk trình độ . 1 cuộc đua đương dài vẫn lá cuộc đua khốc liệt nhất.

mỗi ng một sở trường ông ơi. Ko cứ phải ăn đc 1 tour 5k mới đc xem là giỏi. Những grinder đều đặn thu nhập hàng tháng thì ko giỏi chắc? Còn đầy thằng ăn đc 1 tour 5k thậm chí 10k cũng là ăn may dc 1 lần đấy!

mỗi ng một sở trường ông ơi. Ko cứ phải ăn đc 1 tour 5k mới đc xem là giỏi. Những grinder đều đặn thu nhập hàng tháng thì ko giỏi chắc? Còn đầy thằng ăn đc 1 tour 5k thậm chí 10k cũng là ăn may dc 1 lần đấy!
kệ pro ấy đi tớ fish ko so sánh được với bạn ấy đâu. 2pic đang ko có ai tự nhiên bạn ấy xiên xỏ mấy câu đông bạn pm mình thật

kệ pro ấy đi tớ fish ko so sánh được với bạn ấy đâu. 2pic đang ko có ai tự nhiên bạn ấy xiên xỏ mấy câu đông bạn pm mình thật

Bạn có yahoo không, dạy mình với, mình đánh tour hay vào ITM nhưng toàn chết đầu nước, chẳng leo cao được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week