Dạy poker miễn phí cho ae đây

giọng điệu đó lòe thằng k bít gì thôi . mấy thăng pro nó nhìn cuời cho . đừng lôi mấy cái văn trong sách vở ra dập khuôn nhìn ngố lắm

Bạn lảm nhảm cái lol j vậy, thần kinh có vấn đề à.

haha bơi ngoài biển mãi từ lâu lắm rôi mấy giờ còn giếng ôi xời ơi . ngu mà còn thich chơi chữ kìa
tôi thấy ông này gây sự nhiều topic rồi đấy , ông bơi ra biển lớn như nào người ta search nick ông ra là biết đánh đấm như nào ngay , sợ người ta chê cười gì mà ông hot kinh thế , nhiều người kiếm đc thu nhập đều đặn cũng chả hot như ông đâu . Chủ topic người ta kiếm đc thu nhập muốn chỉ dẫn cho người mới là tốt chứ sao, ông vào thở mấy câu tôi thấy vô duyên quá .

Thằng Pokermessi nó đánh thấy có cái mẹ tour nào ăn được 4k - 5k, cao nhất thấy 57$ từ lâu lắc mà đi rêu rao như mình thiên tài, đúng là ảo tưởng.

Định ko comment nhưng thấy bạn pokermessi phát biểu ngu quá nên vào nói mấy câu. Poker thì mỗi thể loại lại có những cách chơi khác nhau. Nhưng đánh giá chung thì cashgame vẫn là khó nhất. Chơi tur thì từng giai đoạn phải chơi khác nhau và may mắn chiếm phần cao hơn cash. Ban pokermessi mình thấy bạn ngu vcl. Chào!

Xin chào các bạn.chào bạn chủ topic.Mình rất vui khi tìm được nơi này vì mình rất thích MMO nhưng chưa có dịp thử 1 cách thật sự ra trò.Do cũng rất thích thể loại đánh bài, mà đặc biệt là xì tố đó giờ toàn chơi xì tố nên gặp trò poker này mình rất thích đã tìm hiểu mấy ngày nay cũng đã chơi thử trên trang ps.Nay mình xác định sẽ phấn đấu theo nghiệp poker tới cùng nên đã lập nick này, mình mới add skype bạn chủ để hỏi thêm những điều chưa rõ.Sẵn đây hỏi nhẹ 1 câu rõ ràng mình thấy mới chơi thì cash game sẽ là dễ chơi nhất, nhưng sao có pro bảo nên đi tour, và bảo cash game là rất khó?

Xin chào các bạn.chào bạn chủ topic.Mình rất vui khi tìm được nơi này vì mình rất thích MMO nhưng chưa có dịp thử 1 cách thật sự ra trò.Do cũng rất thích thể loại đánh bài, mà đặc biệt là xì tố đó giờ toàn chơi xì tố nên gặp trò poker này mình rất thích đã tìm hiểu mấy ngày nay cũng đã chơi thử trên trang ps.Nay mình xác định sẽ phấn đấu theo nghiệp poker tới cùng nên đã lập nick này, mình mới add skype bạn chủ để hỏi thêm những điều chưa rõ.Sẵn đây hỏi nhẹ 1 câu rõ ràng mình thấy mới chơi thì cash game sẽ là dễ chơi nhất, nhưng sao có pro bảo nên đi tour, và bảo cash game là rất khó?
cash là cái cơ bản nhất, đánh tốt cash thì cái j cũng đánh được

Cho em theo với ạ, em có năng khiếu lắm từ lúc lên 1 đã biết sóc bầu cua,lên 3 thông thạo tứ sắc, lên 10 thuộc lòng gần hết các thể loại, đến năm 18 theo mâý huynh qua campuchia chơi keno, đến giờ vẫn đang ở dưới gầm cầu để trả nợ.Mong anh nhận em để trả bớt nợ

Cho em theo với ạ, em có năng khiếu lắm từ lúc lên 1 đã biết sóc bầu cua,lên 3 thông thạo tứ sắc, lên 10 thuộc lòng gần hết các thể loại, đến năm 18 theo mâý huynh qua campuchia chơi keno, đến giờ vẫn đang ở dưới gầm cầu để trả nợ.Mong anh nhận em để trả bớt nợ
thế thì tớ chịu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
tuannguyenfx4u

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom