Dạy poker miễn phí cho ae đây

tớ ít vào yahoo lắm pm sky hỏi gì thì tớ trả lời cho. còn tớ chỉ dạy cashgame thôi
Mình ghét nhất cashgame với spin, 2 thằng này nó nướng của mình không ít tiền, đang có lời ở tour nên theo tour. Cashgame mình toàn gặp bad beat sau đó điên máu đánh láo cháy tài khoản.

Ý mình là ngoài kỹ năng tour cần có may mắn và cần kiên trì nữa. Không phải ddaaya là yếu tố tất yêu trong poker sao.
đúng là đánh 1 tour cần phải may mắn và kiên trì. nhưng đánh lên đến tầm 2-3000 tour thì cần trình độ nữa.

Mình ghét nhất cashgame với spin, 2 thằng này nó nướng của mình không ít tiền, đang có lời ở tour nên theo tour. Cashgame mình toàn gặp bad beat sau đó điên máu đánh láo cháy tài khoản.
lời rồi thì cân gì mình dạy nữa cứ thế mà triển thôi

ngocbq86
bạn chịu khó đọc cmnt đi. ko phải free là ham đâu. cũng phải tham khảo xem tớ là ai trình thế nào thì hãy học chứ ko mất thơi gian của cả 2 đấy
èo vậy khó tại em k biết đánh bài :(

mỗi ng một sở trường ông ơi. Ko cứ phải ăn đc 1 tour 5k mới đc xem là giỏi. Những grinder đều đặn thu nhập hàng tháng thì ko giỏi chắc? Còn đầy thằng ăn đc 1 tour 5k thậm chí 10k cũng là ăn may dc 1 lần đấy!
thăng oánh tour hay oánh cashgame hay thể loại khác vẫn ok. còn xin lỗi thằng oánh thể loại khác hay lúc oánh tour vẫn có thể là gà

thăng oánh tour hay oánh cashgame hay thể loại khác vẫn ok. còn xin lỗi thằng oánh thể loại khác hay lúc oánh tour vẫn có thể là gà

Ông có thấy phát ngôn của mình vô dụng với người khác và ko được tích sự gì cho đời ko ??

so với thớt có ích cho newmem thì ông làm được cái gì giúp ích cho mọi người ngoài việc ném đá thể hiện cái tầm nhìn con ếch của ông ?

may mắn , thể lực , kiên trì , kỹ năng , tâm lý khi tham gia giải lớn . mấy thể loại khác có hội tụ đk ko

[
Ông có thấy phát ngôn của mình vô dụng với người khác và ko được tích sự gì cho đời ko ??

so với thớt có ích cho newmem thì ông làm được cái gì giúp ích cho mọi người ngoài việc ném đá thể hiện cái tầm nhìn con ếch của ông ?
vậy tầm nhìn của ông và thớt như nào

thế giới nó đánh giá 1 tay chơi poker hay dựa vào số lần kiếm tiền từ tour , thành tích tour .còn mấy cái vụ spin cashgame chỉ là phụ .
:rolleyes::rolleyes: haha. hỏi là thấy ấu trĩ rồi... đừng nói nữa nhé.
nói chuyện kiểu giấu ngu như này. ko có hiểu bít như này chưa đủ tuổi lên tiếng

:rolleyes::rolleyes: uhm... chỉ biết thoả mãn bản thân bằng cách hạ thấp người khác

trả lời câu đầu tiên. mục đích của bạn vào topic này để thể hiện phải không?

đừng sướng lâu quá... không tốt :D:D

hãy nghĩ tới cái giếng. khi nào ra được thì sẽ tự khắc hiểu:rolleyes::rolleyes:

:rolleyes::rolleyes: uhm... chỉ biết thoả mãn bản thân bằng cách hạ thấp người khác

trả lời câu đầu tiên. mục đích của bạn vào topic này để thể hiện phải không?

đừng sướng lâu quá... không tốt :D:D

hãy nghĩ tới cái giếng. khi nào ra được thì sẽ tự khắc hiểu:rolleyes::rolleyes:
haha bơi ngoài biển mãi từ lâu lắm rôi mấy giờ còn giếng ôi xời ơi . ngu mà còn thich chơi chữ kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,619
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom