Suggest Đây có phải là limit ngầm ?

TamNetzilux

Junior
Reactions
9
MR
0.000
There’s an issue with your PayPal account. Please go to our Resolution Center so we can help you resolve this quickly.

Tình hình là hôm nay e vào with tiền về bank thì báo thế này , e kiểm tra mail ,acc , không thấy có chỗ nào limit acc cả , ko có mail , acc vẫn bt ( có đều hôm bữa dính case đòi tiền nhưng đã giải quyết và refund lại cho buyer ) đến nay acc vẫn ko có dấu hiệu gì , gửi tiền hay rút đều bị báo như vậy ạ

Do tiền nhận mới quá nên nó không cho rút. cứ đợi qua 24 tiếng thì nó rút bình thường. Nếu cần gấp thì gọi lên pp support kêu nó mở ra cho rút nhưng nếu nguồn tiền nhận từ thẻ thì sẽ vẫn phải chờ

There’s an issue with your PayPal account. Please go to our Resolution Center so we can help you resolve this quickly.

Tình hình là hôm nay e vào with tiền về bank thì báo thế này , e kiểm tra mail ,acc , không thấy có chỗ nào limit acc cả , ko có mail , acc vẫn bt ( có đều hôm bữa dính case đòi tiền nhưng đã giải quyết và refund lại cho buyer ) đến nay acc vẫn ko có dấu hiệu gì , gửi tiền hay rút đều bị báo như vậy ạ
limit ngầm rồi đó b

đây không phải là limited ngầm , acc e hôm nay vẫn bt nhưng nó không cho rút hay send , vẫn báo lỗi như trên
Nguyên do khi nhờ Smod call hộ hỏi thì nó bảo là để xác minh cái confirm identyfi lần thứ 2 hôm bữa gửi , nó ko cho biết thời gian khi nào sẽ xong @@ , có ai bị không ạ
Lạ là e đã up , nó gởi 2 mail , 1 mail báo là đã ok và xong , rồi thêm 1 mail lại cần thêm info nữa ( như hình ) ko biết có bác nào bị giống ko giúp e phát ( acc ko có step limit hay báo limit gì hết ạ , vào resolution center thì thấy bt )

em chưa bị lần nào . chỉ bị 2 trường hợp . 1 : bắt xác nhận . 2 limit 180 ngày . có khi nào bác xác nhận song thì ăn limit ko nhỉ

paypal ngày xưa chơi thì dễ h càng ngày càng khó tính !

hồi xưa chưa nát các anh đi trước đã làm cho nó nát giờ các em thế hệ sau ăn cả .^_^

click vào đó và xử lý theo yêu cầu của nó là ok. nếu không thì đợi 1-2 hôm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week