Đầu tư Fx hiệu quả hơn bằng cách nào ???

Trade cũng đc 1 tg nhưng tỷ lệ thắng thấp quá, thấy thị trường này có sức hấp dẫn quá nên cũng muốn đu theo, ko biết các bác biết loại hình đầu tư nào trong Forex mà ít rủi ro hơn ko.
Bác muốn trade hiệu quả hơn mà ko phải mất tg cũng như cần nhiều kinh nghiệm trên thị trường này thì theo tôi bác nên kiếm master trader rồi sao chép lại lệnh của họ. chỉ cần sao chép thôi là ngồi ở nhà đếm tiền lợi nhuận khỏe ru .

Bác muốn trade hiệu quả hơn mà ko phải mất tg cũng như cần nhiều kinh nghiệm trên thị trường này thì theo tôi bác nên kiếm master trader rồi sao chép lại lệnh của họ. chỉ cần sao chép thôi là ngồi ở nhà đếm tiền lợi nhuận khỏe ru .
Cũng tùy master trader ah bác, chơi master trader cùng sàn chắc tốt hơn, trước em chơi thằng zulutrade khác sàn lỗ xiểng liểng, thằng nào cũng trading history ngon time trên 3 năm cũng có, từ đó trở đi ko bao giờ giám đụng đến :))

Đúng rồi, nhưng chỉ một số sàn cho mình ăn tiền rebate này thôi, như alpari, FBS,
Em đang chơi với alpari.org, rebate lên 80%, cày lots quá hợp luôn :)

vì mình thấy thị
thế bác có biết master pro ko chỉ cho e với

mình sao chép lệnh của master trader vậy mình có thấy được ngta đặt lệnh sao ko bác ??
tất nhiên là Bác thấy được các hoạt động của các Master mà bác chọn trong thời gian thực ,điều chỉnh và thậm chí là đóng cửa bất cứ giao dịch nào.

tất nhiên là Bác thấy được các hoạt động của các Master mà bác chọn trong thời gian thực ,điều chỉnh và thậm chí là đóng cửa bất cứ giao dịch nào.
thế lúc e cần tiền gấp thì sao bác ??? e muốn rút tiền đầu tư+ lãi ra được liền ko ?

thế lúc e cần tiền gấp thì sao bác ??? e muốn rút tiền đầu tư+ lãi ra được liền ko ?
Khi cần tiền, số tiền trong tài khoản sẽ được ghi nhận ngay lập tức. Tất cả Master sẽ được vô hiệu hóa bằng một click chuột, sau đó thông qua Terminal giao dịch bác có thể tự mình đóng tất cả các giao dịch mà không cần tới sự hỗ trợ xử lí của bất cứ nhân viên nào của công ty. Số tiền trong tài khoản được cố định ngay tại thời điểm đó, nó không còn phụ thuộc vào bất kỳ những biến động nào trên thị trường, và ngay lập tức có thể rút tiền.

Tại các Quỹ đầu tư, quá trình yêu cầu rút tiền thường mất từ 1-3 ngày và cũng trong khoảng thời gian đó số tiền trong tài khoản của cũng sẽ bị giảm dần một cách “đáng ngờ

Khi cần tiền, số tiền trong tài khoản sẽ được ghi nhận ngay lập tức. Tất cả Master sẽ được vô hiệu hóa bằng một click chuột, sau đó thông qua Terminal giao dịch bác có thể tự mình đóng tất cả các giao dịch mà không cần tới sự hỗ trợ xử lí của bất cứ nhân viên nào của công ty. Số tiền trong tài khoản được cố định ngay tại thời điểm đó, nó không còn phụ thuộc vào bất kỳ những biến động nào trên thị trường, và ngay lập tức có thể rút tiền.

Tại các Quỹ đầu tư, quá trình yêu cầu rút tiền thường mất từ 1-3 ngày và cũng trong khoảng thời gian đó số tiền trong tài khoản của cũng sẽ bị giảm dần một cách “đáng ngờ
Trade cũng đc 1 tg nhưng tỷ lệ thắng thấp quá, thấy thị trường này có sức hấp dẫn quá nên cũng muốn đu theo, ko biết các bác biết loại hình đầu tư nào trong Forex mà ít rủi ro hơn ko.
vào sàn ngoại này mà kết nối master trader người ta cũng có uy tín trên nhiều nước mấy chục năm oài http://teletrade.vn/investment/master

Trong forex, bạn cũng có thể đặt 1 stop loss cố định và ko đặt take profit được mà, vậy thua lỗ cũng bị giới hạn và LN ko lomit :)

Chắc bạn đã gặp qua hiện tượng, giá chạm stop loss rồi quay đầu lại theo hướng mà mình dự đoán. Với quyền chọn thì không có Stop loss, giá có đi ngược bạn cả nghìn pips đi chẳng nữa, bạn chỉ thua maximum phí quyền chọn. Còn như cuộc khủng hoảng đồng CHF vừa rồi, Stop loss không ăn thua bởi broker không kịp trigger tất cả các lệnh cancel. Và hệ quả là tài khoản hàng ngàn khách hàng bị âm và broker họ chỉ bồi thường lại số tiền bị âm chứ không hề bồi thường số tiền bị thua do Stop loss không theo kịp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom