Đầu năm mà đã ăn cam rồi...

Mong là sẽ giải quyết xong vấn đề trong ngày hôm nay :D

trước mình cũng quen một thằng. nghĩ rằng bạn bè tốt nên cho vay 5LR và 100k VCB vì nó nói cần tiền gấp, ko có chắc nó chết mất, nó hứa một tuần sẽ trả. rồi sao, nó vẫn on yahoo nói chuyện với mình. đến khi còn 2 ngày nữa trả tiền thì nó lặn luôn. Y!M ko on, điện thoại gọi ko nghe. Thế đấy, cứ nghĩ là bạn bè khó khăn giúp đỡ nhau nhưng cũng chỉ vì $$$ mà lừa nhau. Giờ đây mình ko tin ai hoàn toàn nữa, cũng ko cho ai vay tiền nữa. Tiền đúng là quan trọng thật nhưng cũng ko thể vì tiền mà làm mất niềm tin của người khác đối với mình...
Tớ cũng giống cậu ... cũng cần tiếp gấp , hứa y chang , vẫn onl yahoo.. . ko bik có cùng 1 đứa ko :( Tớ bị thằng chiplove69 lừa h thấy nó cmt đâu cũng đòi. Không phải vì 5AP mà vì cái hạng người đó phải đòi vậy cho người ta bik còn tránh giao du với nó :binhsua39:

Mình nói thật thế này nhé...

Mình chờ đợi cũng lâu và cũng xác định rồi :)

Nếu bạn thật lòng muốn trả mình thì cho cái hẹn h giấc cụ thể.

Mình chả muốn làm thế đâu nhưng thật sự là mình ko thích làm ăn kiểu này :)

Và 1 ngày lại trôi qua. Ko 1 tin tức j, có lẽ ô xem gd này như trò đùa, thích thì vào, ko thích thì bơ nhỉ

T nghĩ rằng trong ngày mai mình nên kết thúc cái việc này, còn nếu o ko muốn liên lạc, hay muốn thế nào thì hãy nói để t còn biết, t ko muốn cứ chờ mãi chờ mãi mà ko có 1 tin hồi âm.

Mình mua bán hoàn toàn dựa trên cảm tính và sự tin tưởng, thực sự là giao dịch đã thành công đó chứ, nhg con người lòng dạ thay đổi, mình hoàn toàn bất ngờ :)

Mình mua bán hoàn toàn dựa trên cảm tính và sự tin tưởng, thực sự là giao dịch đã thành công đó chứ, nhg con người lòng dạ thay đổi, mình hoàn toàn bất ngờ :)
lấy đâu ra thước đo được lòng người. Chia buồn cùng bạn.

Thanks bạn, h vẫn chưa có tin tức gì, thôi, buông xuôi, hướng đến cái mới :D

thấy ông ấy hay đi cmt trên 4r nhiều ai ngờ ._.
thôi chia buồn cùng chủ thớt coi như rút đc bài học ko bh vội tin người dù là thế giới ảo hay đời thực :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back