Đầu năm mà đã ăn cam rồi...

Sao không thấy bác liver... đâu nhỉ. hay nhậu nhẹt say xin tele rồi ,, hay thật sự là scam ???

Sao không thấy bác liver... đâu nhỉ. hay nhậu nhẹt say xin tele rồi ,, hay thật sự là scam ???

mình nghĩ ko scam đâu, nếu scam thì scam ngày lúc chủ thớt giao tiền trước rùi.

Cứ chờ xem

Chia buồn cùng với chủ thớt nhé, đầu năm mà đã dính quả rồi. Acc zeek của mình được thanh toán đúng vào ngày 23/1 đấy, chắc acc mua của chủ thớt lại được bán đi rồi cũng nên.

Thôi thì , rút kinh nghiệm cho bác.

TA là scamer đây :binhsua11:
---Chu' lại làm ầm lên rồi
Sự thật là tớ đã thay đổi ALertpay với password... vì tớ nghĩ có thể 24$ đã lạc mất do thay đổi AP trong khi nó pay (tonghieu bảo vậy)
HẸn chú tối hay khi nào đó.. tối qua overnight, h` chưa zia` nhà đc.. h` tiện zo quán nét xí rồi đi nhậu tiếp với bạn...
Tất cả thông tin lưu ở maý nhà hết rồi ... Tớ ko biết nói gì nên đừng có gọi điện thoại... mà điện thoại cũng hết pin
BẦn cùng thì hoàn trả 700k lại cho cậu :m017:
TỚ nói dậy đó.. tin hay ko thì tùy cậu, nếu scam thì hồi cậu gửi trc' 650 sao ko lặng mất tăm lun cho rồi :m017:....tớ đi phát, 25 tết tới h` ko có ngày nghỉ :m020:
GOodbye mylove :m048: :m048:

---------- Post added at 09:16 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

CÒn nữa... trong thời gian tớ chưa giải quyết... ai ko tin thì cứ bảo tớ là scamer đi.. chịu à

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:16 AM ----------

Cũng giao dịch với bạn này mấy lần à. nhưng toàn nhỏ lẻ. đợi bạn ý send phải đến 30p mới send
Khi đó gặp chút rắc rối... mà bạn đôn gì tới 30' zaz.. 10'15' thôi

Có thể bạn giúp mình thật, Nhưng cái kiểu làm việc này thì thật sự mình ko thể ko thắc mắc

Bạn 2 lần đổi pass ko thông báo vs mình, khi đổi mail ko thông báo, nhtin thì ko trả lời, gọi điện ko nghe máy. Mất liên lạc hoàn toàn, vậy mình có thể làm gì hơn :)

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

Vậy mình hẹn bạn tối nay nhé :) cám ơn đã reply

đợi chờ là hạnh phúc. cố gắng đợi đi

Tớ sẽ hoàn trả cậuu 700k... chịu hôm... chứ 24 AP bị lạc rồi.. :binhsua04:
Sần... mai nói tipế :)
TA ngủ đây.... Chú nhận định a là scamer từ đầu cũng ghê đấy nhỉ :)
Mà chẳng bào h` thấy chú onl yahoo.... mà nick 4r cứ sáng ầm ầm...:m017:

Tớ sẽ hoàn trả cậuu 700k... chịu hôm... chứ 24 AP bị lạc rồi.. :binhsua04:
Sần... mai nói tipế :)
TA ngủ đây.... Chú nhận định a là scamer từ đầu cũng ghê đấy nhỉ :)
Mà chẳng bào h` thấy chú onl yahoo.... mà nick 4r cứ sáng ầm ầm...:m017:

vay la acc zeek co vấn để à cậu ?

k biết nữa...ạc AP cả tớ và AN đều ko có :)...
thôi ngỦ.. quá say rồi... ko bấm đc nữa :m017:

đánh dấu, mai vô hóng, ổng liverpool này nói vậy chủ thớt chắc cũng yên tâm hơn rồi chứ :-s

Thực ra thì t lúc nào cũng onl yahoo = đt nhg để invisible, lúc nào có việc thì mình mới onl, vì máy tính cui bắp mà cắm nhiều chương trình, Cashfiesta, Vagex, Gomez. Mình đã nhtin và ko thấy reply, onl đợi cả buổi tối cũng ko thấy đâu... Mình cũng mệt mỏi rồi

Thực ra thì t lúc nào cũng onl yahoo = đt nhg để invisible, lúc nào có việc thì mình mới onl, vì máy tính cui bắp mà cắm nhiều chương trình, Cashfiesta, Vagex, Gomez. Mình đã nhtin và ko thấy reply, onl đợi cả buổi tối cũng ko thấy đâu... Mình cũng mệt mỏi rồi
mệt mỏi cũng cố gắng lên bạn, dù gì thì đợi như thế rồi đợi thêm 1 hôm cũng k sao, đợi mai cậu liverpool kia vào,tớ tin là club liverpool sẽ k làm mọi ng thất vọng :))

Thank bạn, thôi đi ngủ để giữ gìn sức khoẻ :D mai tính tiếp, đọc tài liệu Forex đau hết cả đầu :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back