Dark Group . Uy tín thanh toán theo tuần ! đôi bên đều có lợi !

upp cho topic luôn nổi khỏi mất công tìm .... ^^!

uppppppppp phát rồi ngủ ......

- dạo này văng nhỉ :">

Cũng thấy KevinTran ít vào topic này mà. Hic!

Tuyển ref tiếp tục đã payout 2 lần từ site ở dưới : 5.6$
Site TviPTC tới 8/6 hết up là ngày mình không chơi site đó nữa và ngưng tuyển , mong các bạn thông cảm trong thời gian tới khi đó mình vẫn ref back hàng tuần như mình đã đặt ra trước đây cho những bạn đang ref cho mình .từ bây giờ tới đó nếu có lượng ref nhiều và ổn định mình sẽ up gói cao hơn và thanh toán với mức giá tốt hơn , còn không thì ngưng chơi .
[/url]

da dang ky uong ho ban
ID phongsmall
PP: [email protected]

upppppppppppppppppppppppppp rùi ngủ

---------- Post added at 12:19 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

hôm rài rảnh lên youtube xem phim , mê phim nên ít vào up , sr mọi người .
bạn Vinhgv có online vào thì bạn cho mình hỏi , giờ LR mình ít chắc chỉ thanh toán hoàn toàn cho 1 số bạn riêng số tiền của bạn cũng đạt ít nhất là 1$ nếu bạn chọn AP thì mình thanh toán 110% , còn nếu là LR thì chắc chờ thêm ít ngày . tại mình đã dồn cả AP lẫn LR vào invest nên còn 1 ít tiền nho nhỏ để thanh toán để thanh toán lẻ thì AP không phù hợp còn bạn thì hơn cả 1$ nên mình pay AP với giá cao 110% ý bạn thế nào .

Vinggv có online đọc comment ở trên ................
p/s : upppppppppppppp

Trang này tương đối tốt vì cùng họ với infinity mà, cậu cứ up tiếp đi, click đều cho :)

sr mọi người hôm qua đi về quê ăn đám cưới , sáng về phải tranh thủ đi làm , giờ rãnh mới thanh toán ^^!

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

mình đang tính bỏ 1tr ra mua thuốc trị bệnh . mà vốn tiền trong AP và LR thì không còn nhiu để tính xem tới ngày 10/6 có thể up tiếp không ^^

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

giờ mình thanh toán hờ 30 ads all hết cho mọi người , đến ngày 8/6 thì sẽ tính toán 1 thể chi trừ luôn nghen tính toán vài click cũng mệt , riêng bạn VingGV như mình đã nói giờ mình thanh toán AP cho bạn là 1AP luôn ^^!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,669
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom