Dark Group . Uy tín thanh toán theo tuần ! đôi bên đều có lợi !

upppppppppppppp

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

đã payout trong vòng 1s sau khi request . up cho mọi người yên tâm click .
P/s : tuần này có thanh toán cho mọi người .

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

upppppppppppppppppppppp

Thank bạn đã reg buĩmple.TVIptc bạn up gói gì,nếu cần bạn pm mình,quất 1 mớ acc cho bạn mau lấy vốn

Chưa có ACB thì cho mình nhận qua LR cũng được :) Thank

Thank bạn đã reg buĩmple.TVIptc bạn up gói gì,nếu cần bạn pm mình,quất 1 mớ acc cho bạn mau lấy vốn

mình up gói 10$ thôi , mình đang test thử nghiệm làm việc theo hội PTC xem sao ấy mà . nếu được bạn cứ ref rùi để lại tất cả thông tin cho mình .
P/s : up phát ngủ

giờ mới đăng nhập mmo4vn được hix ...

ok đã check đã có 5 ID đó .
hôm nay sẽ thanh toán các bạn click nhanh để mình mau tổng kết .
còn riêng với 3 bạn thanh toán qua PP mình sr vì trong PP tiền mình chẳng có bao nhiu thậm chí coi như không có cũng chẳng khác gì nên mong các bạn online thì cho mình LR để mình thanh toán .

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

upppppppppppppppppppppppp nào

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

lên trang đầu nào , đã thanh toán tuần thứ nhất cho các ref .
Những reg đăng kí với PP xin vui lòng đăng kí lại với LR mình không có đủ PP thanh toán cho mọi người , xin lỗi nhé .
có 1 bạn đăng kí vẫn click đều nhưng chỉ đưa mình ID không đưa gì mình thanh toán , mong rằng các bạn khi đăng kí để lại cho mình LR .

hôm nay sẽ thanh toán các bạn click nhanh để mình mau tổng kết .
còn riêng với 3 bạn thanh toán qua PP mình sr vì trong PP tiền mình chẳng có bao nhiu thậm chí coi như không có cũng chẳng khác gì nên mong các bạn online thì cho mình LR để mình thanh toán .
Có cần PP kh,mình ex cho 1 it de bonus:binhsua79:

quản lý nhiều tiền tệ cũng mệt lắm . LR dễ thanh toán hơn không bị limit như PP .
đã thanh toan cho bạn .

- đã nhận đc $ rb tuần 1... :">

uppppppppp giờ phải click vài site xong đi công chuyện .
nhiều khi niềm vui thật sự không phải kiếm được nhiều tiền mà là tạo 1 cái niềm vui khi các bạn làm việc với số tiền tốt nhất mà mình có thể chi trả . mình mong rằng tuyển thật nhiều ref để có thể up gói cao nhất và site không scam như vậy tiền kiếm được sẽ cao và chi trả cao hơn .
Thanks all , vì những bạn đã và đang ủng hộ mình :D .chúc mọi người 1 chủ nhật thật nhiều ý nghĩa .

Bạn ơi ko có bảng chi tiết số click mà ref đã thực hiện để thanh toán hả bạn, chỉ biết vào tài khoản và nhận tiền, mình thấy refback như thế này ko dc minh bạch lắm :|

Bạn ơi ko có bảng chi tiết số click mà ref đã thực hiện để thanh toán hả bạn, chỉ biết vào tài khoản và nhận tiền, mình thấy refback như thế này ko dc minh bạch lắm :|

để tuần này mình chụp hình cho mọi người xem .
hôm qua giờ mới online vào được .
Ngày nào mình cũng click , các bạn click đều thì click của các bạn mình đều được hưởng cả , nên khi thanh toán chẳng thiếu ai 1 xu , nếu có bạn không có đưa mình LR hoặc bank thì mình chưa thanh toán mà để đó khi các bạn vào yêu cầu thôi , còn đa số mình thanh toán tự động cả .
các bạn thấy mình pay thiếu click cứ kiện mình .
P/s : đa số mình trả tiền hơn tổng số click nhích 1 chút cả .vì mình chơi 1 web thanh toán chẳng bao nhiu nên số tiền trong LR mình đủ để thanh toán hơn 30 thành viên click liên tục trong 1 tháng .vẫn chưa tính tiền AP khi payout từ site . nếu cần thì mình ex tiền VND ra LR . chứ vài đô chẳng nhiu cả .

site nó reset ads vào 1h trưa hằng ngày . up phát nào .............

ai xài PP thì đưa mình LR nha mình không có PP nhiều , còn nữa mình chỉ hoạt động 1 topic này thôi các bạn thấy có topic thứ 2 thì topic đó mình đã bỏ , dù co proof nhưng chưa thấy move đi , mệt thật .

uppppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week