Dark Group . Uy tín thanh toán theo tuần ! đôi bên đều có lợi !

uppppppppppppppppp
p/s : các bạn vui lòng đọc #1 của topic

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

xui vãi bet thử 5$ thua hết luôn ôi ,tìm trên tin bóng đá thì không thấy trận nào có cả , nghi nghi admin nó chơi xỏ , vì bet hết 4 trận nhưng nhìn kỹ mình bet theo tỷ lệ 70% mà còn xịt , đểu VKL .
hơm chơi bet bóng đá nữa , để tiền đi uống cafe hoặc đầu tư cái khác ngon hơn .....
p/s : hơm thích bóng đá lắm nên hơm biết giờ chơi thấy mình giống heo sữa xông vô lửa .

planetofbets.....................chứ đâu

chơi thử mà thua thảm quá nên không chơi nữa .... để tiền làm cái khác ... hehehe

Say quá rồi , giờ chắc thanh toán sớm cho anh em cũng không được rồi .
Chém gió ở chatbox càng không nổi , thôi ngủ sớm thôi . đế sáng mai thanh toán .
Chúc mọi người tối thứ 7 vui vẻ .

up nào rồi thanh toán phát ......

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

đã thanh toán all , còn những ai hôm nay chưa click mà khi mình thanh toán xong , thì tuần sau vẫn dựa vào số click mà thanh toán

Đã nhận đủ rb.Thank!
Bửa nào mình tổng kết xong sẻ gửi lại bạn buximple nha

một số bạn cần bằng chứng số click mình đã up ảnh ở đầu topic , bạn nào nếu giỏi tính xem mình thanh toán như hiện nay là lời hay lỗ .... gói mình úp là gói bèo nhất đó 10$ , do không giỏi tuyển nên chủ yếu test .
theo tính toán thì có lẽ sẽ lỗ trên 5$ đối với mình chẳng là gì , vậy các bạn cứ yên tâm click mình vẫn thanh toán nhứ mục tiêu mình đã đưa ra .

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Không tuyển nhiều site như các chủ thớt khác sao?

có chơi thêm site bigtimebux nhưng mình mua ref ảo chứ hum muốn tuyển , tính tiền mệt ^^!
Bigtimebux mình trả 0,005/ads . nên ai muốn reg thì comment lại .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back
Top Bottom