daosythui79 vào đây trả lời !!!

ilovemoney

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Insuree Balance
0
Tình hình mình là một Mem của bạn? Mình đã nộp acc của bạn từ ngày 03-02-2013, bạn hẹn mình là một tuần sau sẽ pay cho mình. Nhưng tính tới bây giờ hơn nữa tháng mà bạn vẫn chưa chịu pay. Đã hỏi sup của bạn nhiều lần nhưng mỗi lần hỏi, sub của bạn luôn trả lời là tiền chưa về! Vậy khi nào mới có tiền để pay cho mình đây? Cho mình một thời gian cụ thể?

Đá lên cho daosythui vào giải quyết ! Ai đi qua ghé đá dùm mình phát

Đá lên nào ! Cái này mình Clone nick để Report ! Ai qua thì đá dùm mình nha ! daosythui vào mà giải quyết nè ! Mới Report đã off YH chán nhỉ ?

Đá lên nào ! 4 ~ 5 post rồi mà sao nó không cộng Post ta! daosythui79 vào trả lời nào !!!

Chào bạn, mình chỉ nhận nộp acc từ Bảo và Tuấn chứ ko nhận acc từ những người khác, bạn nói bạn nộp acc cho mình thì bạn là Bảo hay tukaghia vậy?

Last edited by a moderator:
Chào bạn, mình chỉ nhận nộp acc từ Bảo và Tuấn chứ ko nhận acc từ những người khác, bạn nói bạn nộp acc cho mình thì bạn là Bảo hay tukaghia vậy?

Mình nộp acc cho Bảo và Bảo nộp acc cho bạn => Acc mình đã nộp cho bạn ! Vấn đề ở đây là mình đã nộp acc hơn nữa tháng mà vẫn chưa được Pay ???

Không làm việc trực tiếp với mình thì bạn lấy gì report đây?

Ps: anh biết chú là ai, ko cần phải lập nick mới lên đây xoắn lung tung

Đá lên nào ! Cái này mình Clone nick để Report ! Ai qua thì đá dùm mình nha ! daosythui vào mà giải quyết nè ! Mới Report đã off YH chán nhỉ ?

Chú làm anh sợ roài đấy, cứ phải suốt ngày ôm cái yahoo sao chú

A daosythui bị kẹt Bank từ từ a Paid cho !

A daosythui bị kẹt Bank từ từ a Paid cho !

Không phải chú nó không biết việc này, chú nó sợ mất ~ 1tr ấy mà. Anh em gặp mặt cafe mấy lần mà chú ấy vẫn sợ:binhsua01:. Hi hi, cần anh cho địa chỉ nhà để kiếm anh không vậy? Chú nó có cả số đt và yahoo của anh mà. Tính làm 2pic hot 2013 đây

Last edited by a moderator:
Úp lên tiếp tục giải quyết nào... hix :binhsua06:

Không phải chú nó không biết việc này, chú nó sợ mất ~ 1tr ấy mà. Anh em gặp mặt cafe mấy lần mà chú ấy vẫn sợ:binhsua01:. Hi hi, cần anh cho địa chỉ nhà để kiếm anh không vậy? Chú nó có cả số đt và yahoo của anh mà. Tính làm 2pic hot 2013 đây

Mà phải công nhận đợt này kẹt Bank ghê quá nên chú nó sợ đấy mà ! =)) =)) =))

Thôi ăn cơm cái đã, chiều đi off với anh em Đà Nẵng, sáng mai về lại Nha Trang, chú muốn gặp anh thì sáng mốt ra Galaxy cafe nhé

hiện tại chưa pay được thì hẹn chắc cú với họ 1 lần chứ để họ lo rồi lập topic kêu lên thế này không hay cho lắm! mất tình cảm, mất uy tín!:m177:

Tiền công sức mình bỏ ra mà sao không sợ mất được! Ai mà không vậy? Nếu đã nói vậy thì thôi đợi thêm mấy ngày nữa. H thì close topic này dùm MOD ơi. Khỏi mất lòng ai, cái gì nó cũng có lý do của nó.

hiện tại chưa pay được thì hẹn chắc cú với họ 1 lần chứ để họ lo rồi lập topic kêu lên thế này không hay cho lắm! mất tình cảm, mất uy tín!:m177:

Uy tín ảo tớ không cần bạn nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom