Help Đảo này nhiều người tranh rồi, ai bơi tiếp với mình hem

Reactions
188
MR
0.000
OMO, dạo này share nhiều thế các mem sướng tít mắt, vào chưa được bao lâu kiếm chưa được bao nhiêu mà đã phải đấu đá với mem mới rồi, hic ai dạy lập site riêng hem, muốn làm 1 site DLE thì cần phải học những gì à, đối với người ko chuyên thì học đến đâu làm đến đấy thôi, kiến thức căn bản ko có là bao, nhưng mà cứ ngồi một chỗ kêu than thì có mà đang trách hơn, pro chỉ hướng cho newbie nào, inbox với nhau để giúp đỡ tý nhé, thực chất thì mình thích PTU hơn là trông đợi cái gì đó, nên kiếm được ít nhưng thay đổi xoành xoạch.
Bơi bơi bơi...:binhsua162:

Mình có bài hướng dẫn làm site DLE đó, cứ thế mà làm thôi :D

hơ mình có xem qua rồi cơ mà vẫn chưa hình thành nên cái gì trong đầu cả, nói chung là cần học những gì nữa để quản trị tốt 1 site

3tr5 1 khóa học làm web pro :D , tui đang cố gằng xin ông thầy cho học cấp tốc trong 1 tháng hoặc 2 tháng , xong về rồi làm site chiến lun :) , đừng ai bảo mình khùng mà đi đầu tư học làm web nhé , tại 1 công đôi chuyện , học vừa có cái bằng vừa có kinh nghiệm làm site , seo , pr đễ chiến xxx :)) , đang học ở vietchuyen.org :)) ai ở tp.hcm nên học ở đây :D

3tr5 1 khóa học làm web pro :D , tui đang cố gằng xin ông thầy cho học cấp tốc trong 1 tháng hoặc 2 tháng , xong về rồi làm site chiến lun :) , đừng ai bảo mình khùng mà đi đầu tư học làm web nhé , tại 1 công đôi chuyện , học vừa có cái bằng vừa có kinh nghiệm làm site , seo , pr đễ chiến xxx :)) , đang học ở vietchuyen.org :)) ai ở tp.hcm nên học ở đây :D

hâm mà bảo khùng tôi cũng thích học làm web cơ mà tận HCM cơ à, trên HN có nơi nào ko
p/s: thanh niên giờ là phải có 1 cái site, mode giờ đó :))

hâm mà bảo khùng tôi cũng thích học làm web cơ mà tận HCM cơ à, trên HN có nơi nào ko
p/s: thanh niên giờ là phải có 1 cái site, mode giờ đó :))

ko khéo mai mốt thanh niên mình ai cũng có site xxx =)) , có khi thanh niên nước mình đc mệnh danh là dâm nhất =))

Bó chiếu. Chưa biết tý gì về ngôn ngữ lập trình hay kiến thức về quản trị website mà đã học đòi làm site rồi. Muốn làm webmaster thì lo học HTML làm căn bản đi đã các bố ạ

cái gì mà xxx, nghe đến đây mềnh cũng hiểu là đang nói về cài gì rồi =))

Bó chiếu. Chưa biết tý gì về ngôn ngữ lập trình hay kiến thức về quản trị website mà đã học đòi làm site rồi. Muốn làm webmaster thì lo học HTML làm căn bản đi đã các bố ạ
lại 1 người tỏ ra nguy hiểm :( , đọc hết tất cả commnet rồi hãy mở mồm nói nhé :<

2 anh ném shit vào hội nghị
mình thì học làm web site chủ yếu là vì thích tương lai sẽ làm site theo hướng khác chứ có phải vì PTU đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week