Tutorial DannyTuanYT | Kiếm Tiền Youtube Cơ Bản & Nâng Cao 2019

Status
Not open for further replies.
Bác thớt có đọc được cmt thì cho em hỏi tí ạ.
Em bắt đầu làm 1 kênh vlog mà có 2 thằng nhóc lớp 6 trong đó, với content này thì có thể bật kiếm tiền như bao kênh không ạ ??
Hoặc nếu bị hạn chế thì có cách nào để lách trẻ em ( ví dụ: hóa trang đeo mặt nạ vào) or kiểu gì đó để có thể kiếm tiền bình thường không ạ ?
Em cảm ơn.

E đang làm chủ đề DIY, bác thớt cho e xin lời khuyên làm thế nào để phát triển kênh hiệu quả và tìm kiếm ý tưởng làm video để có thể thu hút người xem dc k ạ?

Cảm ơn tiền bối, các bài học rất chi tiết và tâm huyết.
Em đang định làm 1 kênh chia sẻ kinh nghiệm của mẹ bỉm sữa mà ko biết có ra trò gì ko?

Vào để hóng tài liệu của bác. E sắp thất nghiệp còn theo bác dài

Làm youtube giờ ngày càng khó, trước mình làm cách đây khoảng 5 năm thấy nhiều pro kiếm kinh lắm, nhưng giờ có quá nhiều điều khoản bổ xung làm kênh được bật kiếm tiền ngày càng khó, nói chung là không thể lách luật được nữa mà phải dựa vào sức mình, và tuân thủ mọi điều khoản của youtube mới bền được a

@DannyTuan Mình thấy hình ảnh bị lỗi hết hay sao đó, bạn cập nhật lại hình ảnh về server của forum MMO4ME nhé.

Hiện tại thì nội dung các bài viết này đã không còn phù hợp ở thời điểm hiện tại. Sắp tới sẽ có Seri 2020 mình sẽ update và sticky ở Box. Mọi người theo dõi nhé !

Hiện tại thì nội dung các bài viết này đã không còn phù hợp ở thời điểm hiện tại. Sắp tới sẽ có Seri 2020 mình sẽ update và sticky ở Box. Mọi người theo dõi nhé !
hóng bác làm lại

hmmm, đọc xong bài này cảm thấy YouTube không đơn giản như mình vẫn nghĩ :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener