Help Đánh Forex theo Phương Pháp " bài cào "....!!!

Tui thấy học PTKT mà chơi kiếm lời dc thì chắc khg có mấy chú đi dạy PTKT đâu, vì mấy chú ấy cần gì tiền đi dạy,...:d....mà đừng bác nào nói là vì mấy chú ấy muốn mọi người cùng kiếm xèng chung nha.
HỌc củng cháy mà khg học củng cháy,...thôi nhàu vô oánh đại đi đỡ tốn thời giang học nè
....hihihi.
Đang bận quá, chừng nào rãnh post acc lên coi chơi,...oánh bài cào đả lém !!!

Tư tưởng hoài nghi cao độ :-s, bác lúc nào cũng ôm mớ này thì nghỉ đừng đầu tư gì cả

Tư tưởng hoài nghi cao độ :-s, bác lúc nào cũng ôm mớ này thì nghỉ đừng đầu tư gì cả

tiền của người ta người ta có quyền nghĩ lúc nào nên vung tiền và lúc nào không nên, thế thôi =.=

p/s: lâu lâu ghé vào thấy nhiều cao nhân xuất hiện quá :s

Thích chơi bài cào thì chơi bài cào thôi.
Chết chưa thì khg giám nói nhưng giám nói 1 đều là công lực hơn bác rất rất nhiều ?
Còn muốn biết chết chưa bỏ xèng ra tui sẽ cho biết. Chuyện đời là vậy,...muốn biết thì bỏ xèng.

Tui mở Topic chỉ ủng hộ những người trao đổi thân thiện, khg ủng hộ bọn trẻ con xất láo.

NHỜ ADMIN CLOSE VÀ DELETED TOPIC GIÙM,
KHG THÍCH TRAO ĐỔI VỚI NHỮNG NGƯỜI KHG BIẾT MÀ XUẤT LÁO.
Không có gì phải bất bình thế đâu ông anh cứ tiếp tục để ae được hóng cách đánh bài cào nếu anh trình bày rõ hơn việc đánh bài cào thì chắc cũng sẽ không có một số người có lẽ họ chưa hiểu hết nói như vậy mô :).

Sao, ko còn cách nào trade h lại trade theo bài cào. Như đỏ đen=]]
Chết hết chưa =]]

Thích chơi bài cào thì chơi bài cào thôi.
Chết chưa thì khg giám nói nhưng giám nói 1 đều là công lực hơn bác rất rất nhiều ?
Còn muốn biết chết chưa bỏ xèng ra tui sẽ cho biết. Chuyện đời là vậy,...muốn biết thì bỏ xèng.

Tui mở Topic chỉ ủng hộ những người trao đổi thân thiện, khg ủng hộ bọn trẻ con xất láo.

NHỜ ADMIN CLOSE VÀ DELETED TOPIC GIÙM,
KHG THÍCH TRAO ĐỔI VỚI NHỮNG NGƯỜI KHG BIẾT MÀ XUẤT LÁO.

Lại có người đào lên à, vào ngồi đọc lại, đúng là ngạo mạn ko biết mình biết ta ;))
Muốn biết ai hơn ai thì check topic của mình nhá :))
Cmt thì toàn sai chính tả, loại ko có học thì lười học đúng rồi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom