Help Đánh Forex theo Phương Pháp " bài cào "....!!!

Này thì em cũng Cào Cào =))

Sao mà bồ tèo khg show cả thời giang đánh của lệnh và lệnh buy hay sell,....khg cần show cái khối lượng hay lời lõm làm gì,...vì thường công lực người chơi sẽ thể hiện ở những vị thế đánh của lệnh,...
Bác show gì tui khg hiểu bác muốn show cái gì,...bác muốn show số tiền hả,....bác làm tui ngộp ghê,...bác dc hơn 2k USD rùi đóa,...lấy ra mua chiếc airbalace chạy chơi

Oánh dc 10 lệnh,...cái quần rách vẫn còn nè....ack ack

Tui khg biết show hình,...bác nào chỉ với,...tui show hình kểu này nhình gốm quá

Ack Ack....:)
Câu này tui nghe lõm dc của người khác nè,...nay tui đọc lại cho bác nghe,...nghe khg dc thì quăn sọc rách nghe :
" ....Thật ra đánh forex là 1 quá trình quảng lý vốn,...ở đây là quàng lý cái max draw down,...."

....hì hì hì,...tui nghe người ta nói vậy. bác chơi kểu này khg còn là bài cào nửa mà tui nghĩ là bác đổ xí ngầu rùi,...Bác oánh vậy tui nghĩ chắc tụi tây nó chưa ăn tiền dc của bác hả ??? ....vì bác chắc vẫn còn demo

vãi demo mang ra khoe làm gì cho mệt người , bài tôi đánh là cực cao luôn đó =)) , một ngày làm trục lệnh mà ăn có 100 > 300 thì ăn làm gì

vãi demo mang ra khoe làm gì cho mệt người , bài tôi đánh là cực cao luôn đó =)) , một ngày làm trục lệnh mà ăn có 100 > 300 thì ăn làm

Đánh forex thì không nên học nói láo làm gì,...
Bác nói những thứ này chứng tỏ bác chỉ chơi forex dc 1` thời giang rất ngắn.
Tui mỡ topic này vì thấy ae ở đây củng vui vẽ, ...ai có ý trao đổi vui vẽ thì vào 888 chơi. còn ai khoe khoang khoát thì đi chổ khác giùm.
Bác đánh giỏi vậy thì tôi noi` thế này. Hiện trong túi tui có 500u bác show dc acc của bác tháng dc 6 tháng có lời tui cho bác 500 uống cafe giải khác chơi ! Còn nếu tui show acc mà là acc real thí bác gởi tui 50u uống cafe chơi. Tỉ lệ tiền bác thắng tui là 10:1...Giám chơi không man ??????????????
Bác yên tâm, đối với tui 500 USD là chuyện rất bình thường, bác làm đúng những gì tui nói tui đưa bác ngay,...are you ok ?

Đành forex học chưa dc gì mà học được cái nói láo,...hihihi.=))

Oánh dc 10 lệnh,...cái quần rách vẫn còn nè....ack ack

Tui khg biết show hình,...bác nào chỉ với,...tui show hình kểu này nhình gốm quá
View attachment 11861
Nếu thiệt thì bác cho vào mấy cái host upanh.com chẳng hạn rồi up đó lấy cái Forum Link là OK !
vãi demo mang ra khoe làm gì cho mệt người , bài tôi đánh là cực cao luôn đó =)) , một ngày làm trục lệnh mà ăn có 100 > 300 thì ăn làm gì

Tui mỡ topic này vì thấy ae ở đây củng vui vẽ, ...ai có ý trao đổi vui vẽ thì vào 888 chơi. còn ai khoe khoang khoát thì đi chổ khác giùm.
Bác đánh giỏi vậy thì tôi noi` thế này. Hiện trong túi tui có 500u bác show dc acc của bác tháng dc 6 tháng có lời tui cho bác 500 uống cafe giải khác chơi ! Còn nếu tui show acc mà là acc real thí bác gởi tui 50u uống cafe chơi. Tỉ lệ tiền bác thắng tui là 10:1...Giám chơi không man ??????????????
Bác yên tâm, đối với tui 500 USD là chuyện rất bình thường, bác làm đúng những gì tui nói tui đưa bác ngay,...are you ok ?

Tình hình chung là thấy gió to đây, đang nóng nữa nên hóng tiếp mới được :D.

hehe bác nóng quá thôi nói phét với em cho vui, trong forum này ít ai biết nói phét lắm hehe
Hay là bác cho em 1 acc 500U em mà đánh có lời sau 6 tháng thì coi như tiền lời của em :D , nếu thua thì em trả lại bác 550U hehe :D

hehe bác nóng quá thôi nói phét với em cho vui, trong forum này ít ai biết nói phét lắm hehe
Hay là bác cho em 1 acc 500U em mà đánh có lời sau 6 tháng thì coi như tiền lời của em :D , nếu thua thì em trả lại bác 550U hehe :D

ờ ờ,...Mà tui cho bác xèng rùi xèng đâu tui oánh,...hic hic.
Tui mở topic củng vì thấy anh em ở đây vui vẽ và ích nói phét hơn chỗ khác.
....ờ ờ,...mà bác lấy xèng bác đánh trước đi,...để tui oánh 6 tháng sau rùi suy nghĩ xem có đưa xèng bác không nha,....hic hic

Welcome mọi người,...khg đả kích nhau là ok,....!
Nhàu dzô bà con,...
forex mại dzô,...mại dzô,...forex kiếm xèng online đây,...mại dzô mại dzô,.....d....z....ô.....

bác dạy e cào với. Từ bé đến giờ cào toàn thua :binhsua76:

ờ ờ,...Mà tui cho bác xèng rùi xèng đâu tui oánh,...hic hic.
Tui mở topic củng vì thấy anh em ở đây vui vẽ và ích nói phét hơn chỗ khác.
....ờ ờ,...mà bác lấy xèng bác đánh trước đi,...để tui oánh 6 tháng sau rùi suy nghĩ xem có đưa xèng bác không nha,....hic hic

Welcome mọi người,...khg đả kích nhau là ok,....!
Nhàu dzô bà con,...
forex mại dzô,...mại dzô,...forex kiếm xèng online đây,...mại dzô mại dzô,.....d....z....ô.....

Nể tình anh em , em chỉ bác 1 chiêu với 500U đó nhe :D
h 500U bác buy 0.01 lot gold khỏi tp sl gì hết, quăng đó 6 tháng sau chốt lấy tiền:D ngon hơn gửi ngân hàng :D

Nể tình anh em , em chỉ bác 1 chiêu với 500U đó nhe :D
h 500U bác buy 0.01 lot gold khỏi tp sl gì hết, quăng đó 6 tháng sau chốt lấy tiền:D ngon hơn gửi ngân hàng :D

Ack ack....
Nhưng mà tui nghĩ buy 500u hơi ích,...chắc về bán nốt căn nhà buy, 6 tháng sau mua lại căn mới,...bác chắch cú mà tui lo gì 8->
8->
...bác thấy sao ???

Ack ack....
Nhưng mà tui nghĩ buy 500u hơi ích,...chắc về bán nốt căn nhà buy, 6 tháng sau mua lại căn mới,...bác chắch cú mà tui lo gì 8->
8->
...bác thấy sao ???

Bác yếu tinh thần quá ,em bán nhà rồi bán thân luôn,còn gì bán hết, sống lắt lẻo 6 tháng rùi chuộc lại sau :D:

Bác yếu tinh thần quá ,em bán nhà rồi bán thân luôn,còn gì bán hết, sống lắt lẻo 6 tháng rùi chuộc lại sau :D:

Lúc này công an nó quần dữ quá,...chắc tui khg giám theo bác,...đọc báo mới thấy mấy vụ 20000-25000 gì đó.
Coi tui oánh bài cào kiếm cafe nè,...chắc phải phi thân cứu thị trường quá.....ack ack
Hôm nay khg giám oánh lệnh nào hết,...cái quần rách vẫn còn...hihihi

Lúc này công an nó quần dữ quá,...chắc tui khg giám theo bác,...đọc báo mới thấy mấy vụ 20000-25000 gì đó.
Coi tui oánh bài cào kiếm cafe nè,...chắc phải phi thân cứu thị trường quá.....ack ack
Hôm nay khg giám oánh lệnh nào hết,...cái quần rách vẫn còn...hihihi
ỦA hôm nay cơ hội khá nhiều mà ông anh không vào chụp để có xèn mua cái quần mới. Sắm thêm chiếc xe àh :D. Mà cái Forum này bản chất là MMO nên nó tập trung kiếm tiền mấy cái hình thức khác còn FX này không dễ xơi nên không nhiều người hoạt động cho lắm. Như bên Vàng Sài Gòn được :D

ỦA hôm nay cơ hội khá nhiều mà ông anh không vào chụp để có xèn mua cái quần mới. Sắm thêm chiếc xe àh :D. Mà cái Forum này bản chất là MMO nên nó tập trung kiếm tiền mấy cái hình thức khác còn FX này không dễ xơi nên không nhiều người hoạt động cho lắm. Như bên Vàng Sài Gòn được :D

kakaka,...bác nhình lại thứ 2 tuần rùi đi,..bác sẽ thấy tại sao tui hông giám cờ bạc hôm nay. bác nhình các AU,GU,AJ,GJ. Nhình thèn nào củng muốn nhao nhao chạy lên mà dưới chân nó có 1 cái gap to đùng.
Nếu tui nhảy vào sell chờ nó lấp gap nhay ra, mà nó chạy như tuần rùi( chạy lên 1 khúc dài thòng) có phải tui chít oang không.,.....khe khe khe.
Còn nếu tui vào tui buy,...lỡ nó khg đi giống tuần rùi mà nó chạy xuống như hôm nay có phải củng banh xác không....khe khe khe.
Thôi thì cách an toàn nhất chờ cho qua ngày đoạn tháng,...kiếm xèng thì phải biết nhẫn nại. Dù sao thì có cái quần rách mặt vẵn hơn là khg có cái gì mặt hết...hic hic.
Kiếm xèng bằng fx là 1 việc khó,...rất khó, nhưng những năm gần đây tui thấy dân VN mình trade rất khá. Chắc chắc trong số những người trade đó củng đã có người kiếm ra xèng,...
Còn vàng sai gòn, anh em ở đó sống không phải bằng trade đâu man,..tui đoán vậy. Nhưng mà ở VN mình thì vang sai gon củng là 1 nơi tốt để học hỏi các anh em !

Còn man,...sao không khuyết trương môn fx này ở đây 1 tý, ai thích thì học,....??? man là admin mừ ( nhình cái nick thấy màu tím mừ ):binhsua119:

Còn vàng sai gòn, anh em ở đó sống không phải bằng trade đâu man,..tui đoán vậy. Nhưng mà ở VN mình thì vang sai gon củng là 1 nơi tốt để học hỏi các anh em !

mình thấy mấy người bên đó trade toàn tài khoản khủng ko hà, vậy người ta sống bằng gì mà ngon quá vậy bạn ? chia sẻ thêm xíu đi, mình mới nhập môn món này thôi.

Các bạn cứ up 5turn đảm bảo thắng trên 3turn :binhsua79:

mình thấy mấy người bên đó trade toàn tài khoản khủng ko hà, vậy người ta sống bằng gì mà ngon quá vậy bạn ? chia sẻ thêm xíu đi, mình mới nhập môn món này thôi.

Chuyện người ta sao tui biết trời,...cái đó thì tui củng pó tay.
Tui chỉ biết là trui trade riết rùi còn mổi cái quần rách nè...hic hic

Hahaha, khiêm tốn thế à. Có thể bạn 0 có duyên với forex!

ặc, vậy sao đoán mấy người đó ko sống nhờ trade ................ :binhsua18:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week