Dành cho mấy bạn newbie mới vào đã ham hố học làm admin offer như mình

Tag nó vào đây @nubukuta

Nó có veri đấy có thể hỏi ad và kiện nó tội chiếm đoạt tài sản . Trên 2 triệu là có mấy anh dùi cui đến tận nhà hỏi thăm rồi

Thì đúng rồi, theo lý mà nói thì đó là tổng số tiền bạn bỏ ra "đầu tư" và đã mất vì sai sót vì bị ban acc dẫn tới ko thu hoạch được. Nhưng site, tool ... có bị ban đâu.
Theo đó thì số tiền 470$ (cũng theo lý) thì anh í "mua giúp bạn" chứ anh ấy mới nhận có 110$ tiền cúng dường tuỳ tâm của bạn thôi mà. Như vậy thì ăn đaau có dày.

Xui cho bạn non tay và cũng xui cho cheater cho chúng ta bị dính 1 cú vậy thôi. Người ta ko chịu đọc attach của bạn liền nhầm tưởng rằng có ai đó đi lừa bạn thì thiệt là tội cho người đọc quá.

Tool + Site + acc net đều của bạn ấy bán mà có mua giúp đâu, mà mình lập topic này là để các newbie khác ko nên học làm admin offer ngay, mà nên làm mem chứ mất thì mình chịu mà :confused:

lừa thật còn gì. Tool + site thì tầm 100$ thớt này bị dính tới 200$. có biết qua site lão này sell cho Newbie nhưng không biết sell cho bạn là site nào nên có thể up lên để mọi người biết thêm chi tiết :D
tiền công không nói vì bạn này tự trả.
acc Net paid tuần cái này phải biết tên mới nói được :D

http://noniapp.com/ và net là my.highcpi.com

BS 50$ là BS gì vậy :D

BSTweaker + Bluestack

BSTweaker + Bluestack cái này bạn google mà xem nó là hàng free mà đi chém SG chả bị block :D Code F1 free

Tổng những thứ thớt phải chi cho đống này là : domain 1$ hàng goaddy - stable hos gói 47$ ; CPI của nga 50$

Tổng thiệt hại bị mất trắng 400$ :rolleyes:

lừa thật còn gì. Tool + site thì tầm 100$ thớt này bị dính tới 200$. có biết qua site lão này sell cho Newbie nhưng không biết sell cho bạn là site nào nên có thể up lên để mọi người biết thêm chi tiết :D
tiền công không nói vì bạn này tự trả.
acc Net paid tuần cái này phải biết tên mới nói được :D
Bạn nói không đúng. Không khách quan.
Việc họ bán 200$ cho tool và site bạn có thể nói họ bán mắc, hoặc bán giá cao so với giá thị trường thì còn đuợc. Chứ còn nói họ lừa thì không phải.
Chưa kể trong đó liệt kê tool tùm lum loại tool gồm click 45$, tool change 40$, site 43$, bluestack 50$ (nếu trách thì trách cái này này nè) và cái gì gì nữa mới đủ 200$.

Việc họ bán 200$ cho tool và site bạn có thể nói họ bán mắc, hoặc bán giá cao so với giá thị trường thì còn đuợc. Chứ còn nói họ lừa thì không phải.
Chưa kể trong đó liệt kê tool tùm lum loại tool gồm click 45$, tool change 40$, site 43$, bluestack 50$ (nếu trách thì trách cái này này nè) và cái gì gì nữa mới đủ 200$.

Những cái này tràn lan ở 4rum vậy mà còn ko lừa đảo hả bạn ?

lừa đảo thật còn gì :D ( lừa đảo có khoa học nhá )
tool thì sock + click + RRS + VPS thì cũng hết tầm 60$ là hết xác rồi :p ( à mà còn tuỳ vào cậu ấy mua tool gì nữa )
còn site đó code F1 cậu xem có được 40$ không. dạy cho Newbie rồi kêu mua tool ở người dạy ăn lời gấp đôi thì không phải lừa đảo thì là gì :)

Akchanger có 4$=80k 1 tháng ak má ơi!blue 9,27 chuẩn quốc tếddaady đụng đâu lead đó! free cho nè! site thì thích thì cho thuê lun 2k/1 ngày(thời hạn vỉnh viển) đẹp trai giảm cho 1k/ngày! mẹ kiếp @nubukuta yahoo:nhimsu.xuria--- mày ăn ở thát đức, coi chừng con mày đẻ ra *** có lổ đít! nét lol gì 10$/cái paid tuần.

Tool + Site + acc net đều của bạn ấy bán mà có mua giúp đâu, mà mình lập topic này là để các newbie khác ko nên học làm admin offer ngay, mà nên làm mem chứ mất thì mình chịu mà :confused:

http://noniapp.com/ và net là my.highcpi.com

BSTweaker + Bluestack
Sao ko tự mua đi. Bạn kêu người ta mua giúp, bạn đồng ý người ta mới mua chứ.

Đồng ý là chốn MMO cực kỳ phức tạp, cần phải lưu log chat. Nhưng cái cách post bài mơ hồ kiểu này tạo cho người có lương tri một suy nghĩ rằng.
"Ta là một người nguy hiểm đấy, đừng có loạng quạng mà làm điều ta ko vui lòng kẻo ta lật kèo đấy" hoawcj suy nghĩ khác của người đọc " Đừng giao du với người này, có ngày nó biết được điểm yếu của mình rồi nó lâtj kèo ko hay"
Những suy nghix đó nguy hiểm hình thành trong đầu bạn bè, đồng nghiệp, những người sắp sửa phải tiếp xúc.

Thà ko bupblic log chat lên thì mình ủng hộ bạn ngay và luôn thậm chí kêu bạn về đội của mình để chỉ cho bạn một vài tut mình biết đẻ phòng thân. Nhưng nhìn log chat đó thì thấy nguy hiểm thật. Có cảm giác như muốn lôi kéo đồng minh để ủng hộ cho mình và đùn đẩy trách nhiệm cho thím nhím xù đó (thím ấy có sẹo gì thì kệ tía lão). Mình thấy không công bằng khi trao đổi, tranh luận.

Akchanger có 4$=80k 1 tháng ak má ơi!blue 9,27 chuẩn quốc tếddaady đụng đâu lead đó! free cho nè! site thì thích thì cho thuê lun 2k/1 ngày(thời hạn vỉnh viển) đẹp trai giảm cho 1k/ngày! mẹ kiếp @nubukuta yahoo:nhimsu.xuria--- mày ăn ở thát đức, coi chừng con mày đẻ ra *** có lổ đít! nét lol gì 10$/cái paid tuần.

tool thì sock + click + RRS + VPS thì cũng hết tầm 60$ là hết xác rồi :p ( à mà còn tuỳ vào cậu ấy mua tool gì nữa )
còn site đó code F1 cậu xem có được 40$ không. dạy cho Newbie rồi kêu mua tool ở người dạy ăn lời gấp đôi thì không phải lừa đảo thì là gì :)
cmnr, lừa có khoa học vãi @@
mà bác nhận em dạy đi bác ơi :D

bác nhận đệ đi @@

Tuỳ tool thôi, người ta đồng ý mua mà.
RRS của mình bán cũng hết 300$ sao ko tính vào đi.
VPS 2,5$/con mà có thằng tây nó bán 400$/con sao ko tính.
Tool click (crack free) đầy ra sao lại so sánh với tool nguyên bản.
Sock gốc 42$ sao lại đi so với sock rebate của dân aff.
Bạn chỉ có thể quy kết họ vào tội bán đắt so với cùng 1 sản phẩm trên thị trường thôi. Còn dùng từ lừa đảo thì có lẽ bạn phải xem lại ý nghĩa của lừa đảo.

Minhf ko biết lão Nhim đó là tên nào. Nhưng mà mấy bạn nói như vậy mình ko đồng tình tí nào.

Tuỳ tool thôi, người ta đồng ý mua mà.
RRS của mình bán cũng hết 300$ sao ko tính vào đi.
VPS 2,5$/con mà có thằng tây nó bán 400$/con sao ko tính.
Tool click (crack free) đầy ra sao lại so sánh với tool nguyên bản.
Sock gốc 42$ sao lại đi so với sock rebate của dân aff.
Bạn chỉ có thể quy kết họ vào tội bán đắt so với cùng 1 sản phẩm trên thị trường thôi. Còn dùng từ lừa đảo thì có lẽ bạn phải xem lại ý nghĩa của lừa đảo.

Minhf ko biết lão Nhim đó là tên nào. Nhưng mà mấy bạn nói như vậy mình ko đồng tình tí nào.
@nubukuta yahoo:nhimsu.xuria là tên này nhá bác! Info rỏ ràng trong logchat còn gi?

có bạn nào biết cài máy in ảo làm con aqua ko :D máy in ảo mh cài giờ ko thank you đc nựa. hự hự. gỡ cài lại nó thank you cho đúng 1 lần. còn lại sory hết :( thử bao nhiêu cách cũng ko đc. đói 2 tháng nay rầu, ai biết giúp đỡ mh nha. tks :):):) =))

có bạn nào biết cài máy in ảo làm con aqua ko :D máy in ảo mh cài giờ ko thank you đc nựa. hự hự. gỡ cài lại nó thank you cho đúng 1 lần. còn lại sory hết :( thử bao nhiêu cách cũng ko đc. đói 2 tháng nay rầu, ai biết giúp đỡ mh nha. tks :):):) =))
Cơ hội vãi.

Uhm, ức lắm mà đành chịu mất tiền :confused:

Uhm, đúng là mình hơi ham hố, nhưng cũng tại trước đó xin làm mem nhiều chỗ mà không admin nào chịu dạy nên mình đành phải bỏ tiền ra nhờ người dạy, nghĩ đã học rồi thì học làm admin luôn nên... mình có ngờ để làm được admin cần phải có nhiều kinh nghiệm + thực hành nhiều đâu, phải tới khi học mới biết, mà biết thì đã quá muộn...

mình có xem qua topic report trước khi học, nhưng vì là report về cái khác ko phải liên quan đến offer nên...
yahoo bạn là gì mình cũng đang tìm hiểu về offer có gì mình với bạn trao đổi cho nhanh hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,394
172,487
Latest member
hongsydney

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom