• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dành cho mấy bạn newbie mới vào đã ham hố học làm admin offer như mình

sao acc net bác có 160$
mình mất tận 250$ đây @@
dc cái net cùi rate thấp,chả có game làm :confused:

Thật ra là 200$, ban đầu mình mua net tháng 40$ nhưng cheat không nhận được $, nên cậu ấy bảo mình bỏ thêm 160$ mua net paid tuần

không, tồng số tiền mình gửi bạn ấy, mình nhớ là khoảng 200$ tiền mua tool + site + acc net và 111$ tiền công và 160$ tiền mua acc net paid tuần
160$ laf tien ngu :D
da ko biet lam roi con di mua acc net

phải đầu tư thóc thôi.

Mình không định đăng cái này đâu, vì chả được gì mà có khi còn bị chửi là ngu, đã buồn gần chết mà còn bị nói thế thì... nhưng tại mình thấy dạo này cũng có nhiều bạn mới vào đã ham hố học làm admin offer nên mình mới muốn đăng cái này lên để khuyên mấy bạn ấy là nên xin vào gr hay nhờ ai dạy học làm mem để lấy kinh nghiệm trước, đừng để giống như mình mới vào đã ham hố học làm admin offer để rồi mất tiền mà không được gì, giờ thì đến cả tiền mua sock để đi xin làm mem cho các group mình cũng chả có.... mình đã xóa hết các đường link tải tool để tránh ảnh hưởng đến bạn đã dạy mình.

vì dài quá không đăng được nên mình phải để trong file text
cam on

offers solo nét mà học thầy nữa....
1. mua code ngon lành có postback ngon ngon.code có check trùng ip thì ngon
2.mua domain us mua thêm host.
3.add code lên host+domain
4.mua 1 ac nét,nét nào paid đều khoảng 3 nét
5.mua auto click+ vps
6 add nét vào test postback
7.nếu chiến ios mua tool 6 củ ko tool ienthach.
8. chiến thôi incent kiếm con nào ngon ngon lead tốt ko rrs. khi chiến thay đổi tên điên thoại,time zone... fang tới
9.android mua tool fake id....
10. vừa auto click vừa chiến....fake ip chiến.
11. cứ incent mà fang. xem tỉ lệ Cr: 5-20% là được. hàng ngày hỏi Am tỉ lệ CR ok chưa.có mấy thàng AM nó quan tâm Cr cao quá nó mail cảnh báo.
12.xem app chúng nó ăn con gì thì mình ăn con đó.
2 tháng xem nét nào paid ngon thì làm nét đó.mua thêm 4-5 ac net đó thêm 4-5 domain rồi fang tới.
Mua code nào để chiến incent vậy bác?

Code nào mà tràn lan thì nóc ao chung cả lũ :D
Mua code mắc wa mà chiến ko đúng cách thì net nó cũng lũm , lại lỗ cả công lẫn cày .
Anh em nen xác đinh kỉ vì tình hình hiện tại ko phai net là để dành ăn đâu :rolleyes:

code duy 10
code duymoi tưởng chỉ chiến wall thôi chứ bác. Có chiến được banner ko. Code đó chiến được non-incent ko

ko dễ ăn chút nào cả :D thui thì làm mem trước rùi lên từ từ đi đã rùi hãy nghĩ tới việc làm admin

Ai cũng có quyền thử mà - nếu số nguoi nào đó hên đuoc thuận theo trình tự có nguoi giúp thiệt tình thì chuyện thành công là binh thường , còn gap phải thầy lõm thì trách số phận ko hên thôi .
nhưng chước khi học . thi hay liên hê minh dậy không tính phí bỏ khoảng 10 ngày đến chỗ minh về có kinh nghiêm làm
nét nào bi bock mình co thể lấy lại đc tiền cho các bạn.( nhận những người minh dậy nha) còn ngoài không nhận
mình o kim động Hưng Yên cách HN 40 cây số

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom