Help Đăng nhập nhiều tk Paypal trên 1 máy tính có sao ko các bác ?

Paypal không check được máy tính của bạn, nhưng có thể check được IP, Flash addon, cookie trên trình duyệt web của bạn.
Để an toàn bạn cài 5,7 trình duyệt vào máy, mỗi acc dùng 1 trình duyệt, và nhớ mỗi lần Log in acc nào thì dùng IP riêng của acc đó

50 cái paypal vừa bị limit 2 tuần trước , đến tháng thì phải tập xác định :))

Paypal không check được máy tính của bạn, nhưng có thể check được IP, Flash addon, cookie trên trình duyệt web của bạn.
Để an toàn bạn cài 5,7 trình duyệt vào máy, mỗi acc dùng 1 trình duyệt, và nhớ mỗi lần Log in acc nào thì dùng IP riêng của acc đó
1 modem, giờ muốn ip khác thì kok lẽ mỗi lần login vào thì phải reset modem à bác :'(

Reset moderm là nguy hiểm, vì mỗi lần Log in vào Paypal lại là 1 IP khác, hơn nữa reset hoài vẫn có 5% tỉ lệ trùng lại IP cũ. Mua SSH Việt Nam thì ít bán và lại còn rất mau die nên cũng nguy hiểm luôn. Thật sự thì đành phải chịu tốn kém xíu. Như mình cũng có 5-7 paypal và mình chọn cách mua VPS Việt Nam, mua gói rẻ thôi, tầm 200k / tháng

PP làm gì có quyền cấm login nhiều acc trên máy. VD anh chị em bạn bè, đồng nghiệp sử dụng chung 1 máy login thì sao? PP cấm sao :D

FB hình như check được máy tính thì phải nhiều ông chạy quảng cáo cứ dùng máy đấy là chết hết tk phải chuyển sang máy khác thì mới ổn

Tạo máy ảo với các Hệ Điều Hành khác nhau . Cài nhiêu trình duyệt... ok nhé. Tôi đang dùng 34 acc pp vn..us có sao đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,944
Latest member
V9betmeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back