Ask Đăng nhập nhiều tài khoản binance trên 1 máy tính

1qaz1qaz

Senior
Reactions
387
MR
0.221
chào ae,
cho mình hỏi đăng nhập nhiều tài khoản binance trên 1 máy có bị sao không nhỉ

Solution
Binance không cấm việc đăng nhập nhiều tài khoản trên 1 máy, 1-2 tài khoản thì không sao nhưng nếu vài chục thì đó là dấu hiệu bất thường dễ bị chú ý. Nếu bạn làm gì đó không bình thường (kiếm lợi ... ) thì dễ lộ diện, dễ bị bắt lỗi
cái này chắc k sao , nhưng bạn bên reset router lại để nó ra 1 ip khác và dùng trình ẩn danh của ffirefox cho an toàn , cần thận vẫn hơn , nhiều khi đó là cái cớ của sàn nó lấy hết tiền của bạn rồi vu cho hacks cheat vi phạm tos gì đó

Upvote 0
Binance không cấm việc đăng nhập nhiều tài khoản trên 1 máy, 1-2 tài khoản thì không sao nhưng nếu vài chục thì đó là dấu hiệu bất thường dễ bị chú ý. Nếu bạn làm gì đó không bình thường (kiếm lợi ... ) thì dễ lộ diện, dễ bị bắt lỗi

Upvote 0
Solution
tại tài khoản trước mình đăng ký không có giá, giờ muốn đăng ký lại tk qua link giảm phí để giao dịch

Upvote 0
tại tài khoản trước mình đăng ký không có giá, giờ muốn đăng ký lại tk qua link giảm phí để giao dịch
Bạn đăng ký 1 tk mới rồi bỏ tk cũ đúng ko, đăng ký bình thường tuy nhiên lúc KYC thì dùng của người chưa đăng ký tài khoản binance nhé

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom