Ask đang muốn mua 1 máy về cày YAC tầm khoang 10 củ nhờ ae tu vấn

menmoi

Banned
Reactions
0
MR
0.000
đang muốn mua 1 máy về cày YAC tầm khoang 10 củ nhờ ae tu vấn

xem mua dc những cái gì
thank cảm ơn tất cả anh e cho câu hỏi mình

ko biết gì nhưng google thì thấy HD7950 :D

uh thank các bạn thấy mmo nhiều người đào nên không thấy pro nào vô nhỉ

Mình nghĩ cậu nên tự tìm hiểu, không mong chờ gì ở "pờ rồ" đâu chỉ bạn họ mất cơm thì sao ? tất nhiên là họ có thể chỉ nhưng bạn nên bỏ thêm 10tr nữa :) hỏi anh GG thôi anh ấy hơi dài dòng nhưng free ;)

Vào hội của Kenjionline kìa.

Có cái topic tập hợp các site BTC miễn phí của Kenjionline đó. Bác vào đó xem, đóng lệ phí cho chủ hội rồi tham gia thôi.

Có cái topic tập hợp các site BTC miễn phí của Kenjionline đó. Bác vào đó xem, đóng lệ phí cho chủ hội rồi tham gia thôi.
bên đấy thấy có hội j đâu mà đóng phí ! nói rõ hơn đi

ở đây mình đang cần mua những gì để đào dc ý chứ sắp tết đầu tư 10 củ không biết tới tết thu hồi dc không nữa

muốn tiết kiệm chi phí thì mua cái main cũ còn nguồn và card màn hình thì mua mới và loại tốt. thấy bây giờ chủ yếu đầu tư cái card màn hình khủng rồi cài hệ điều hành linux mà chạy là ok. cái bạn nên quan tâm là tiết kiệm được điện cũng là 1 điều cần phải lưu ý

muốn tiết kiệm chi phí thì mua cái main cũ còn nguồn và card màn hình thì mua mới và loại tốt. thấy bây giờ chủ yếu đầu tư cái card màn hình khủng rồi cài hệ điều hành linux mà chạy là ok. cái bạn nên quan tâm là tiết kiệm được điện cũng là 1 điều cần phải lưu ý
đúng rùi -- nhưng nên mua loại nào mới là quan trọng đó

chơi cái đó mà đầu tư nhiều vậy

YAC đang ngáp sống ngáp chết đây. Đầu tư cày thằng nào k cày cày yac làm cái j.
KHỏi zô chi tốn tiền, h chả dc j đâu

đang muốn mua 1 máy về cày YAC tầm khoang 10 củ nhờ ae tu vấn

xem mua dc những cái gì
thank cảm ơn tất cả anh e cho câu hỏi mình

sao ko mua máy cày bitcoin nhỉ giá chỉ khoảng 18-20tr /100ghs một tháng dư sức lấy lại vốn .cày yac chi cho tốn điện nhưng ko đc bao nhiêu

10 củ sợ k đủ đâu bạn à...main chip ram hdd tính chặt lắm phải hết hơn 3 củ rồi...1 con 7970 thì tùy giá dao động từ 7-10 triệu nhưng k có hàng mà mua...muốn mua nhanh thì phải giá cao. 1 bộ nguồn xịn công suất kéo đc 1 con card ý, nên mua nguồn công suất thực cỡ 550 - 600 w (nguồn xịn k phải nguồn lô nhé).
Mà đã cày là phải cày 4 con gpu mới đáng...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom