Đắng lòng thanh niên bị gấu chó cắm sừng

đối với con trai --> chuyện bt
đối với con gái --> gấu chó blah blah lên haivl
Kết --> con trai đàn bà còn hơn cả đàn bà :D

đối với con trai --> chuyện bt
đối với con gái --> gấu chó blah blah lên haivl
Kết --> con trai đàn bà còn hơn cả đàn bà :D
hôn môi mà thím bảo bt
thế sau này nó đi nhà nghỉ chắc là ngủ xã giao đúng không

Có gì to tát đâu, hôn xã giao thôi mà, cùng lắm thì ngủ xã giao thôi chứ có gì mà lạ

thời này thì theo mình nghĩ vậy là bình thường mà :)) mình gặp em nào cũng muốn fang bảo sao sau này bỏ nó thì thằng khác vơ lại cũng giống như mình vơ lại của nó thôi :D cuộc sống vốn dĩ công bằng mà ...

bị nó cắm sừng thì đè nó ra cắm cọc lại sợ gì :D

sao mà tếu bạn ?
Bạn không thấy gấu bạn giống con nít quá
Thứ nhất Gấu của bạn đã có bạn trai ( là bạn ) mà đi chơi riêng với trai khác là thấy có vấn đề rồi .
Thứ hai , ngay lần đầu tiên nó đòi hun mà gấu của bạn vẫn chưa bỏ về , còn ngồi đó cho nó lợi dụng sờ ngực , đòi lt thì mình cũng bó tay với gấu của bạn rồi .
thấy 2 bạn nc giống như con nít ấy ,đang quen nhau mà thằng khác sờ mó , hun hít , lt mà coi như chuyện chẳng có gì

Vãi gấu, Nếu t phát hiện gấu ôm thằng khác thôi cũng đủ để cho next rồi, sờ ngực nữa mới ghê chứ, lại còn làm tình mà bị kinh k làm đc :v

Bạn không thấy gấu bạn giống con nít quá
Thứ nhất Gấu của bạn đã có bạn trai ( là bạn ) mà đi chơi riêng với trai khác là thấy có vấn đề rồi .
Thứ hai , ngay lần đầu tiên nó đòi hun mà gấu của bạn vẫn chưa bỏ về , còn ngồi đó cho nó lợi dụng sờ ngực , đòi lt thì mình cũng bó tay với gấu của bạn rồi .
thấy 2 bạn nc giống như con nít ấy ,đang quen nhau mà thằng khác sờ mó , hun hít , lt mà coi như chuyện chẳng có gì
mình chỉ nc kiểu vậy để dụ no ể hết 2 đứa làm nưng gì thoy chứ lúc đó cung điên tiết lắm chứ bộ cho no netx rồi

t
mình chỉ nc kiểu vậy để dụ no ể hết 2 đứa làm nưng gì thoy chứ lúc đó cung điên tiết lắm chứ bộ cho no netx rồi
tội nghiệp em nó quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week