• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask đăng ký network

ai cho em xin cái mail của support của blvd được ko .e đợi mãi mà nó chưa activate

scam quýt thế mà vẫn ham hố ak cha nội

em đăng ký nét blvd mấy ngày rồi mà nó đỏ đỏ thế này là sao nhỉ

Attachments

2.7 KB · Views: 22
Mấy thím nói nghe biết láo - Tut reg làm gi có , đôi khi cách đó chỉ áp dụng được 1 lần - lần sau là bi từ chối ngay chứ ở đó mà tut . bây giờ ngoài mấy net tự approve thì các net khác ko có reg theo 1 cái bài được đâu mà tut :eek:

Mấy thím nói nghe biết láo - Tut reg làm gi có , đôi khi cách đó chỉ áp dụng được 1 lần - lần sau là bi từ chối ngay chứ ở đó mà tut . bây giờ ngoài mấy net tự approve thì các net khác ko có reg theo 1 cái bài được đâu mà tut :eek:
Chém, t ret adtriva approved ầm ầm nè :)) bán tut reg adtriva sll đây :))

ai cho em xin cái mail của support của blvd được ko .e đợi mãi mà nó chưa activate
Add cái Skype support rồi chát chém gió với nó cái là Active thôi mà! Còn email chắc đợi dài cổ á!

Dạo này reg đâu reject đó. Chán vãi:( Net làm còn ko có, lấy đâu net bán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom