Ask Đăng Ký GA Mãi Không Thấy Phản Hồi

BlogExcel

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Không biết 2017 này tình hình đăng ký GA nó như thế nào rồi
Em có một cái Blog làm từ Blogspot, tên miền mua.
Đăng ký GA hai tháng rồi mà chả thấy Google Mail duyệt hay từ chối gì hết.
Vào kiểm tra thì nó cứ nói chờ 3 ngày làm việc.
Theo các bác giờ nên ngồi đợi nó Mail (Từ chối hoặc duyệt) hay là vào trong cài đặt huỷ TK đi rồi đăng ký lại nhỉ
Em sợ nó quên mất đơn của em quá.

từ từ rồi sẽ đc duyệt năm nay reg gà khó hơn mình từ nọ nay mới đc 1 con

từ từ rồi sẽ đc duyệt năm nay reg gà khó hơn mình từ nọ nay mới đc 1 con

Sợ nó giam mình cho lâu rồi làm một câu tạch á bác. Lúc nớ lại phải đợi thêm hai tháng nữa Reg tiếp.
Nghe đâu càng lâu càng dễ thành công :) để im thế rồi tập chung hơn vào chất lượng bài viết nó sẽ duyệt thôi
Em thì vẫn tập trung viết bài và phát triển cho dù nó chưa có động tĩnh bác ạ. Sợ nó quên mất hay bị trôi đó

Do site thôi, ko biết nó duyệt kiểu mợ gì, mình reg toàn ăn ngay (site lâu năm), tuy nhiên đứa bạn mình reg cho site đài truyền hình mà ko đc duyệt kia kìa :v

Reg 1 lần 2015 site mới do ít traffic nên không được duyệt, sau 2 năm thì site rank 600k toàn cầu 7k viêt nam cũng không được duyệt do content không nhất quán cụ thể.

mình thấy toàn trong vòng 4 ngày là được duyệt :) mình hay làm trên blogspot để đăng ký, đăng ký xong mới chuyển sang WP

HELP em với các bác, không biết sao em tạo topic mới không được,

Xin chỉ bảo, quảng cáo GA của em không hiển thị

1. Đầu tiên là tạo ADS, hôm qua hôm kia gắn ADS được tạo sẵn, không hiển thị nên em vừa tự tạo thêm 1 ads mới ã

2. Các trang web của em như vậy là đã xác minh, đã bật hiển thị quảng cáo đúng không các anh? (2 trang dưới đã bật, trang trên cùng em cố tình tắt đi nhìn cho nó khác)

Nhờ các anh đi trước chỉ bảo em với ạ ^^ kiếm ly cafe mà khó quá :(

HELP em với các bác, không biết sao em tạo topic mới không được,

Xin chỉ bảo, quảng cáo GA của em không hiển thị

1. Đầu tiên là tạo ADS, hôm qua hôm kia gắn ADS được tạo sẵn, không hiển thị nên em vừa tự tạo thêm 1 ads mới ã

2. Các trang web của em như vậy là đã xác minh, đã bật hiển thị quảng cáo đúng không các anh? (2 trang dưới đã bật, trang trên cùng em cố tình tắt đi nhìn cho nó khác)

Nhờ các anh đi trước chỉ bảo em với ạ ^^ kiếm ly cafe mà khó quá :(
30 post mới được tạo topic

mình thấy toàn trong vòng 4 ngày là được duyệt :) mình hay làm trên blogspot để đăng ký, đăng ký xong mới chuyển sang WP
Làm trên Blogspot rồi qua WP thì quảng cáo nó cũng hiển thị hả bác. Blogspot là loại Host mà nhỉ
Mà em thì bước 1 hai tháng mới duyệt. Giờ bước 2 cả tuần rồi chưa thấy gì.

Làm trên Blogspot rồi qua WP thì quảng cáo nó cũng hiển thị hả bác. Blogspot là loại Host mà nhỉ
Mà em thì bước 1 hai tháng mới duyệt. Giờ bước 2 cả tuần rồi chưa thấy gì.
blogspot add domain vào chứ không phải là để đuôi blog để reg nên reg xong sẽ là GA content.
Thường thì Quảng cáo hiện trên WP đều hơn trên blogspot. Nhưng mà mình thấy reg GA dùng theme của blogspot luôn dễ hơn WP

blogspot add domain vào chứ không phải là để đuôi blog để reg nên reg xong sẽ là GA content.
Thường thì Quảng cáo hiện trên WP đều hơn trên blogspot. Nhưng mà mình thấy reg GA dùng theme của blogspot luôn dễ hơn WP
À. Vậy là nếu dùng Domain khác (Host vẫn là Blogspot) thì khi Reg GA xong vẫn đặt lên được các Website khác à bác. Vậy mà em tưởng phải là Website không dùng nền tảng Blogspot thì mới tính là GA Content chứ dù Domain khác mà nền tảng của nó cũng là GA Host hết. Nhưng mà nếu thế thì mấy bác muốn Reg hẳn cho Blogspot mà các bác cứ khuyên dùng Domain tùy chỉnh làm gì nhỉ. Vì thế thì cơ hội tạch cao hơn trong khi có bác chỉ muốn xài cho Blogspot thôi ạ

À. Vậy là nếu dùng Domain khác (Host vẫn là Blogspot) thì khi Reg GA xong vẫn đặt lên được các Website khác à bác. Vậy mà em tưởng phải là Website không dùng nền tảng Blogspot thì mới tính là GA Content chứ dù Domain khác mà nền tảng của nó cũng là GA Host hết. Nhưng mà nếu thế thì mấy bác muốn Reg hẳn cho Blogspot mà các bác cứ khuyên dùng Domain tùy chỉnh làm gì nhỉ. Vì thế thì cơ hội tạch cao hơn trong khi có bác chỉ muốn xài cho Blogspot thôi ạ
Nếu muốn reg cho blogspot thì chẳng cần add domain làm gì. Mình thì chưa reg cho đôi blogspot nên ko biết, đã reg thì reg luôn content cho ngon cho reg hosted làm gì :D

Nếu muốn reg cho blogspot thì chẳng cần add domain làm gì. Mình thì chưa reg cho đôi blogspot nên ko biết, đã reg thì reg luôn content cho ngon cho reg hosted làm gì :D
Em thì em Reg cho Domain tùy chỉnh bác ạ. Vậy nếu thành công thì em có thể xài được trên cả WP phải không bác.

Em thì em Reg cho Domain tùy chỉnh bác ạ. Vậy nếu thành công thì em có thể xài được trên cả WP phải không bác.
Được. Cậu lấy dùng cho nhiều website site khác chưa đăng ký adsense cũng dc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,611
170,717
Latest member
Suboy2021
Back
Top Bottom