Ask đăng ký CPA US nhưng điền PP việt nam

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
CAC BAC CHO EM HỎI LÀ:
EM ANY 1 ACC ADWORK MEDIA US VẬY NẾU EM ĐIỀN THÔNG TIN PAYMENT LÀ PAYPAL VIỆT NAM VẬY NÓ CHECK ĐƯỢC KHÔNG CÁC BÁC!
CÓ PAY KHÔNG CÁC BÁC

theo mình biết thì chỉ có 2 loại PP là US và non- US. tức là pp các nước ko phải MỸ thì đều có chữ non-us. hình như chỉ có PP mới biết acc mình của nc nào:rolleyes:

theo mình biết thì chỉ có 2 loại PP là US và non- US. tức là pp các nước ko phải MỸ thì đều có chữ non-us. hình như chỉ có PP mới biết acc mình của nc nào:rolleyes:
VẬY LÀ THEO BÁC ĐOÁN THÌ NGOÀI PP RA CÁC CHƯƠNG TRÌNH LIÊN KẾT KHÔNG BIẾT PP CỦA MÌNH Ở NƯỚC NÀO ĐÚNG KHÔNG?
VÀ MÌNH CÓ CƠ HỘI ĐIỀN PAYMENT LÀ PP VIỆT NAM TRONG KHI MINH ĐĂNG KÝ LÀ THÀNH VIÊN LÀ US

VẬY LÀ THEO BÁC ĐOÁN THÌ NGOÀI PP RA CÁC CHƯƠNG TRÌNH LIÊN KẾT KHÔNG BIẾT PP CỦA MÌNH Ở NƯỚC NÀO ĐÚNG KHÔNG?
VÀ MÌNH CÓ CƠ HỘI ĐIỀN PAYMENT LÀ PP VIỆT NAM TRONG KHI MINH ĐĂNG KÝ LÀ THÀNH VIÊN LÀ US
đúng rồi bạn.

vậy là nó vẵn pay tiền cho mình đúng k cậu?
:confused:
mình ko chắc chắn dc. theo mình là có thôi. vì nó chỉ biết pp bạn 1 là pp US , 2 là ko phải US. hóng cao nhân vào giúp bạn
bạn chú ý cái tên pp là dc . như thế này biết ngay là china rồi

Uhm, tên tiếng việt không dấu cũng chẳng sao đâu cậu

vẫn pay bình thường nhé :D....
cậu ơi mình có thắc mắc là:
Nếu vậy các bạn khác làm PP US làm gì cậu chi cần lúc đăng ký fake IP US đăng ký info US rồi điên PP Việt Nam là cũng pay tiền rồi
Tại sao các bạn khác làm PP US để làm gì cậu
mình hỏi ngu mong cậu tư vắn giúp

Người ta làm "việc riêng" của ng ta bạn ak

Họ biết hết nếu dùng PP cá nhân của họ để gửi tiền, thì khi gửi nó sẽ báo PP của bạn ở đâu. nên sẽ không tránh được đâu. theo mình biết là thế

cậu ơi mình có thắc mắc là:
Nếu vậy các bạn khác làm PP US làm gì cậu chi cần lúc đăng ký fake IP US đăng ký info US rồi điên PP Việt Nam là cũng pay tiền rồi
Tại sao các bạn khác làm PP US để làm gì cậu
mình hỏi ngu mong cậu tư vắn giúp
nhiều bác kêu xài PP vn dễ limit .đợt trước có bão limit .. nên cơ số chuyển sang sài PP US cho đỡ limit......
còn mình xài cả 2 us lẫn vn.....đều tên mình hết ....
xài trên cũng 1 máy mình luôn.... biết cách thì giảm đc tỉ lệ limit

nhiều bác kêu xài PP vn dễ limit .đợt trước có bão limit .. nên cơ số chuyển sang sài PP US cho đỡ limit......
còn mình xài cả 2 us lẫn vn.....đều tên mình hết ....
xài trên cũng 1 máy mình luôn.... biết cách thì giảm đc tỉ lệ limit
pp vn dung chi nhan tien va wih bank , hon 2 nam roi` chua bi gi ne

Họ biết hết nếu dùng PP cá nhân của họ để gửi tiền, thì khi gửi nó sẽ báo PP của bạn ở đâu. nên sẽ không tránh được đâu. theo mình biết là thế
vậy theo cậu là các công ty offer biết PP của mình ở nước nào hả cậu? Nếu vậy mình đăng ký iinfo US mà điền PP việt nam vậy nó có pay tiền cho mình không cậu?

vậy send tiền có nhiều khả năng bị limit hả cậu?
nhưng nguồn tiền mình là Offer vậy có ổn khi send k cậu?
trong dieu` luat cua pp send tien tu tk nay` sang tk khac la vi pham nghiem trong dan den limit vinh vien

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom