Đăng ký 2 tk PP cùng tên

kamanlee

Junior
Reactions
52
MR
0.209
Mình lỡ tay dk 1 tk PP business mất, ver rồi luôn
Giờ mình muốn làm 1 tk PP personal cùng tên, địa chỉ nhưng ver khác thẻ được không ( mình ver = thẻ online), có bị limite không?
Mình đọc trên 4rum nhiều bài rồi, ng bả được, ng bảo không, bạn nào có kinh nghiệm xài 2 acc chỉ mình với

Không sao nhé, pp nó cho làm điều đó nhé, 1 người được đăng kí 2 acc paypal. NHƯNG PHẢI KHÁC TYPE. OK b nhé, không sao cả

Không sao nhé, pp nó cho làm điều đó nhé, 1 người được đăng kí 2 acc paypal. NHƯNG PHẢI KHÁC TYPE. OK b nhé, không sao cả
ai bảo vậy
mình dùng 5 cái mà chung tên, địa chỉ, chỉ khác visa number thôi

ai bảo vậy
mình dùng 5 cái mà chung tên, địa chỉ, chỉ khác visa number thôi
khác visa là khác nhiều roài, b có tự tin đăng nhập cả 5 pp đó trên 1 máy của b không ?

Cho mình hỏi là, infor cùng thế này mình login 2 tài khoản paypal này login chung một ip public không sao hết phải không cậu?

Cho mình hỏi là, infor cùng thế này mình login 2 tài khoản paypal này login chung một ip public không sao hết phải không cậu?
Khác Type là được b à, 1 per và 1 business, hoặc 1 per- 1 premier, hoặc 1 bussniness - 1 premier

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week