Đăng kí cleanfiles.net không được

kamanlee

Junior
Reactions
52
MR
0.209
Chào các bác, sau khi nghiên cứu tình hình thì e quyết định chiến cleanfiles, tuy nhiên hình như CF mới update, đăng kí không còn giống mấy tut cũ (2014), e đăng kí bình thường, k cần đến web, nhưng bước very = phone thì đỏi bao nhiêu số DT cũng không nhận dc activation code.
Nhờ các bác cao nhân giúp hộ cho em có được cái acc kiếm tiền mua bánh chưng ăn tết

giờ CF pro như @legialoc còn bó chạy mất dép không dám quay lại lụm đôi DR Thanh 500 triệu 7 năm tù , mà bạn bảo đoc Tut để kiếm tiên ăn tết :p ! Vui thật

giờ CF pro như @legialoc còn bó chạy mất dép không dám quay lại lụm đôi DR Thanh 500 triệu 7 năm tù , mà bạn bảo đoc Tut để kiếm tiên ăn tết :p ! Vui thật
:( . E quy ẩn rồi

Chào các bác, sau khi nghiên cứu tình hình thì e quyết định chiến cleanfiles, tuy nhiên hình như CF mới update, đăng kí không còn giống mấy tut cũ (2014), e đăng kí bình thường, k cần đến web, nhưng bước very = phone thì đỏi bao nhiêu số DT cũng không nhận dc activation code.
Nhờ các bác cao nhân giúp hộ cho em có được cái acc kiếm tiền mua bánh chưng ăn tết
Nhận code qua sms sim viettel, vietnam mobi bình thường nhé

File locker mấy net cpa lớn như adworkmedia, cpalead cũng có đấy, bạn thử xem :)

File locker mấy net cpa lớn như adworkmedia, cpalead cũng có đấy, bạn thử xem :)
đăng kí mấy net đó có dễ không bạn? Nếu vậy chơi thẳng cho net chắc đuọc nhiều hơn thông qua CF không?
Mình thấy thằng http://uploadwire.com/ nó có cả link lock, content lock, file lock, nhiều lựa chọn quá mà không biết nên chơi thằng nào giờ, bạn có kinh nghiệm share mình chút ít với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom