Đang có 30 PC cầu hình cao bỏ không,cần người hợp tác làm ăn!

Status
Not open for further replies.

lemanh

Junior
Reactions
29
MR
0.003
Như tiêu đề trên,chả là mình vừa đóng cửa quán nét nên còn thừa 30 máy cấu hình cao.Nay muốn hợp tác với a e nào muốn cùng hợp tác làm kiếm cơm. Ace nào có nhã ý muốn hợp tác thì hãy pm mình theo Skype: [email protected]

Bán cho bọn thanh lýdàn net là cách kiếm tiền nhanh nhất. Cách nhanh thứ 2 là mở cửa trở lại

Bán cho bọn thanh lýdàn net là cách kiếm tiền nhanh nhất. Cách nhanh thứ 2 là mở cửa trở lại
thanh lý thì nói làm gì cậu.off pc liệu có khả thi ko nhỉ? @@

Off PC rất khả thi. Nhưng cần lắp thêm 29 đường FTTH, thuê 29 người nữa thì ok hơn làm dàn net.
thanh lý thì nói làm gì cậu.off pc liệu có khả thi ko nhỉ? @@

ngày vào up 1 lần đi anh! lợi thế máy nhiều + đường truyền ngon! thế nào cũng có bro cần ạ!
đường truyền quán nét thì maximim luôn.vậy mà chỉ biết ngồi quay tay :D

Off PC rất khả thi. Nhưng cần lắp thêm 29 đường FTTH, thuê 29 người nữa thì ok hơn làm dàn net.
vấn đề là kinh nghiệm và cách làm bạn ạ.mình thì chưa làm pc bao giờ nên mới cần bro hợp tác đó

giờ b kiếm 1 thằng làm offer 6 tháng trở lên về giúp 1 tay, rồi bảo n thuê member về làm.

Mua 1 cái net về cày, quan trọng nhất là tìm được 1 ông chỉ bảo cách làm offers.

Nhớ đầu tư thêm 50 củ để cày 3-6 tháng tùy khả năng :v

Mà để qua Tết làm đi, giờ nghỉ Tết rồi còn cày cọt gì kịp nữa

giờ b kiếm 1 thằng làm offer 6 tháng trở lên về giúp 1 tay, rồi bảo n thuê member về làm.

Mua 1 cái net về cày, quan trọng nhất là tìm được 1 ông chỉ bảo cách làm offers.

Nhớ đầu tư thêm 50 củ để cày 3-6 tháng tùy khả năng :v

Mà để qua Tết làm đi, giờ nghỉ Tết rồi còn cày cọt gì kịp nữa
mình đăng để tìm pro còn có hướng giải quyết vs dàn máy trên.chứ ko thì nước cuối đành thanh lý thôi.cái quan trọng là phải có người có kinh nghiệm làm pc chỉ bảo mới làm đc còn đầu tư thì làm cái j cũng phải đầu tư rồi

Cày btc đi chế thêm mấy cái au to view nữa thử xem có lầm ăn gì dc ko

khi nào thanh lý thì để e cái monitor :D

Cày btc đi chế thêm mấy cái au to view nữa thử xem có lầm ăn gì dc ko
+máy này mà cày bitcoin chả đủ tiền điện.auto view như Vages youtube nữa thì cả ngày chắc đc 0.1$ :D

Off PC thì ko có chứ off mobi thì đầy , cơ bản là phải có tool , còn pc bạn đủ nhân lực để cày ko ?

Off PC thì ko có chứ off mobi thì đầy , cơ bản là phải có tool , còn pc bạn đủ nhân lực để cày ko ?
nhân lực thì ko thiếu bạn ạ.quan trọng là có tool để cài nhiều máy và có nét ngon để chiến.còn mobi thì đã có kinh nghiệm làm rồi bạn.Có thể cũng hợp tác được không thì ib mình qua skype nhé?

nhân lực thì ko thiếu bạn ạ.quan trọng là có tool để cài nhiều máy và có nét ngon để chiến.còn mobi thì đã có kinh nghiệm làm rồi bạn.Có thể cũng hợp tác được không thì ib mình qua skype nhé?
Off PC trên google là đầy đủ bạn , mình chỉ làm android thôi , nếu có đủ tiềm lực đầu tư auto thì inbox , net cũng như các con off bên mình sẽ cung cấp chỉ việc cắm thôi , đc thì inbox . Chỉ xác thực tiềm lực rồi mới trao đổi chứ ko phải các thím dò net hay dò off pm mất thời gian nhé .

Off PC trên google là đầy đủ bạn , mình chỉ làm android thôi , nếu có đủ tiềm lực đầu tư auto thì inbox , net cũng như các con off bên mình sẽ cung cấp chỉ việc cắm thôi , đc thì inbox . Chỉ xác thực tiềm lực rồi mới trao đổi chứ ko phải các thím dò net hay dò off pm mất thời gian nhé .
cho mình skype hay fb đi nói chuyện cho tiện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back