• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đàn guitar - giá rẻ + giá theo yêu cầu

Status
Not open for further replies.

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
mua có dc dậy tỉa vài bản ko :cool:
Mình đang tính tặng sách đàn nhưng mà chờ khi nào phát đạt một chút sẽ hỗ trợ ngay cho anh em :D. Để dành xiền in cỡ 200 cuốn làm quà tặng :)

haizz em mua cây đàn khoảng 3 tháng trước =)) , anh có bán capo vs miếng dán chống xước ko . nếu được khi có tiền em đặt :D
Ok hàng bạn capo với miếng chống xước mình bán combos cho bạn luôn nhé :) bạn muốn vào tầm giá nào và hàng tốt hay bình dân để mình tìm :D Mình sẽ dựa vào giá bạn đưa ra và mang hình cộng review độ tốt của nó cho bạn xem :) luôn :D

Mình là dân gõ captcha nên chiều tối thì toàn off để cạp pix ( đang trong hoàn cảnh buồn :( ) Nên bạn nào có nhu cầu cứ nhắn offline mình để mình "xử lý" nhé :D

Ok hàng bạn capo với miếng chống xước mình bán combos cho bạn luôn nhé :) bạn muốn vào tầm giá nào và hàng tốt hay bình dân để mình tìm :D Mình sẽ dựa vào giá bạn đưa ra và mang hình cộng review độ tốt của nó cho bạn xem :) luôn :D
capo tầm 70k miếng chống xước tầm 30k :D hi

capo tầm 70k miếng chống xước tầm 30k :D hi
Capo 95 + miếng dán 35 là 130k bán combo cho bạn à 110k giá hợp lý chưa bạn :-| Để xem hình bạn add nick mình vì có trên gần 10 mẫu để bạn lựa chọn lận nên đăng lên không tiện :) bạn chọn mẫu nào mình sẽ đăng lên đây khoe tiện up topic :p

Capo 95 + miếng dán 35 là 130k bán combo cho bạn à 110k giá hợp lý chưa bạn :-| Để xem hình bạn add nick mình vì có trên gần 10 mẫu để bạn lựa chọn lận nên đăng lên không tiện :) bạn chọn mẫu nào mình sẽ đăng lên đây khoe tiện up topic :p
chưa có $ :( đợi nhe @@

Buồn quá mới bán mà đã bị lừa đảo rồi :( Xem ra phương thức bán của mình không ổn!!! Bạn nào có kinh nghiệm cho ý kiến với :(

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
đóng bảo hiểm để ng khác giao tiền trước. chứ tin sao được khi mà giao hàng trước. giờ hôi của ghê lắm thím :D

đóng bảo hiểm để ng khác giao tiền trước. chứ tin sao được khi mà giao hàng trước. giờ hôi của ghê lắm thím :D
Không có xiền bạn ơi :D Để bạn nào mạo hiểm tin tưởng mua cho mình một cây rồi mình rồi mình post lên để chứng minh :D mình làm ăn đàng hoàng nên không sợ :D

pmtuyen411

Junior
Reactions
60
MR
0.003
Không có xiền bạn ơi :D Để bạn nào mạo hiểm tin tưởng mua cho mình một cây rồi mình rồi mình post lên để chứng minh :D mình làm ăn đàng hoàng nên không sợ :D
ghé qua thấy TOPIC guitar, ai dè là bác có comment bên topic Kiếm tiền = tiếng Anh của mình :D

Mình ở ngoài Bắc cũng muốn sắm 1 con Acoustic mà k rõ chất lượng như nào ha :D Với giá cả mình cũng k biết bên mình như nào nữa ;)

ps: Mà vụ bác ăn cam là như nào vậy :o

ghé qua thấy TOPIC guitar, ai dè là bác có comment bên topic Kiếm tiền = tiếng Anh của mình :D

Mình ở ngoài Bắc cũng muốn sắm 1 con Acoustic mà k rõ chất lượng như nào ha :D Với giá cả mình cũng k biết bên mình như nào nữa ;)

ps: Mà vụ bác ăn cam là như nào vậy :eek:
Mình bị một bạn đặt ra bến xe đi Hóc Môn, bạn rồi chờ bạn này thanh toán qua techcombank, nhưng mà chờ mãi không thấy pm yahoo thì không thấy :( để lục lại lịch sử cho các bác coi :( bị mất toi 2tr800k

Mình bị một bạn đặt ra bến xe đi Hóc Môn, bạn rồi chờ bạn này thanh toán qua techcombank, nhưng mà chờ mãi không thấy pm yahoo thì không thấy :( để lục lại lịch sử cho các bác coi :( bị mất toi 2tr800k
:D Thanh toán online nếu như mình đã uy tín thì bác dùng 1 trong 2 hình thức hoặc cả 2 hình thức là Chuyển khoản trước rồi giao đồ hoặc thanh toán với bưu điện (như bác nói). Chứ k chạy theo đơn đặt hàng được :) Làm ăn uy tín chứ k chộp giật nên cần quy củ và hệ thống 1 chút :D Nhà mình bán đồ trực tiếp lẫn qua mạng nên mình biết :D

:D Thanh toán online nếu như mình đã uy tín thì bác dùng 1 trong 2 hình thức hoặc cả 2 hình thức là Chuyển khoản trước rồi giao đồ hoặc thanh toán với bưu điện (như bác nói). Chứ k chạy theo đơn đặt hàng được :) Làm ăn uy tín chứ k chộp giật nên cần quy củ và hệ thống 1 chút :D Nhà mình bán đồ trực tiếp lẫn qua mạng nên mình biết :D
Thanks bạn mình hơi sơ xuất khi làm ăn như thế :) Mình sẽ post thanh toán của các bạn đã mua hàng + nhờ các bạn ấy comment xác mình vậy cho tăng độ tin tưởng :D Nhân tiện chúc bác thành công thêm thành công trên bubblews nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week