• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đàn guitar - giá rẻ + giá theo yêu cầu

Status
Not open for further replies.

pmtuyen411

Junior
Reactions
60
MR
0.003
Thanks bạn mình hơi sơ xuất khi làm ăn như thế :) Mình sẽ post thanh toán của các bạn đã mua hàng + nhờ các bạn ấy comment xác mình vậy cho tăng độ tin tưởng :D Nhân tiện chúc bác thành công thêm thành công trên bubblews nhé :D
vẫn mong bác tư vấn cho cây đàn :D

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
vẫn mong bác tư vấn cho cây đàn :D
OK bác , cứ đưa mình loại đàn cần và giá cả mong muốn mình sẽ tìm cho bạn với giá cả gần với giá yêu cầu + chất lượng giống với mong muốn của bạn :)
Ví dụ một cây cho người mới tập chơi giá 500k trở xuống :)

OK bác , cứ đưa mình loại đàn cần và giá cả mong muốn mình sẽ tìm cho bạn với giá cả gần với giá yêu cầu + chất lượng giống với mong muốn của bạn :)
Ví dụ một cây cho người mới tập chơi giá 500k trở xuống :)
:D đàn ổn ổn 1 chút bác ạ, đàn acoustic, tập chơi mình cũng có 1 cái r :D

xmencomeback

Junior
Reactions
18
MR
0.000
EM biết bác lên amz làm gì=)) Và nói cho ae 1 lời khuyên là nhiều tiền thì xài đàn ngoại còn ít tiền thì xài đàn việt bởi e cũng dân buôn đàn em biết, thuế qua thuế về nên giá trị cây đàn chả còn mấy với lại cùng tầm tiền thì chắc chắn đàn Việt Ngon hơn trừ mấy cây tuyệt đỉnh bí kíp ko nói nhưng tầm 20tr đổ xuống thì đàn việt k kém đàn ngoại nên mua của bác Cường Luther hàng ngon, đau lòng cái là do ko có thương hiệu nên hãng Pháp đặt hàng đàn bác làm rồi đi sell lại với giá gấp 20 lần :(( bạn bác mua về khoe mới biết đàn bác ấy làm=))

EM biết bác lên amz làm gì=)) Và nói cho ae 1 lời khuyên là nhiều tiền thì xài đàn ngoại còn ít tiền thì xài đàn việt bởi e cũng dân buôn đàn em biết, thuế qua thuế về nên giá trị cây đàn chả còn mấy với lại cùng tầm tiền thì chắc chắn đàn Việt Ngon hơn trừ mấy cây tuyệt đỉnh bí kíp ko nói nhưng tầm 20tr đổ xuống thì đàn việt k kém đàn ngoại nên mua của bác Cường Luther hàng ngon, đau lòng cái là do ko có thương hiệu nên hãng Pháp đặt hàng đàn bác làm rồi đi sell lại với giá gấp 20 lần :(( bạn bác mua về khoe mới biết đàn bác ấy làm=))
Rất mong hợp tác với bác này :) nhà mình cũng có xưởng đan không biết có thể hợp tác với bác ấy không nhưng mà biết trước thì nhân tài không dễ thu phục rồi :)

Rất mong hợp tác với bác này :) nhà mình cũng có xưởng đan không biết có thể hợp tác với bác ấy không nhưng mà biết trước thì nhân tài không dễ thu phục rồi :)
Không phải là khó nhưng có cái rất khó ở đàn Vn ta là thế này, chất lượng ko đồng đều vì ít khi dùng máy để đánh giá âm (đa số qua tai người thợ) bởi thế đôi lúc cây 2 triệu = cây chục triệu và cũng ngược lại:-s, nếu đàn bạn sx theo dòng nào nhất định và chất lượng âm đồng đều thì mình có thể hợp tác.

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
:mad: ông chú mình tính mua 1 cây cậu xem có cây đàn nào vừa túi tiền không

:mad: ông chú mình tính mua 1 cây cậu xem có cây đàn nào vừa túi tiền không
Bác này là pro đây thấy ở đâu cũng thấy bác nên chắc túi tiền rủng rỉnh rùi :cool: chắc chọn cây nào đắt nhứt quá :cool: mình đùa thôi bạn muốn xem đàn nào thì pm yahoo mình để được hỗ trợ nhé :D bọn mình sẽ cùng bàn bạc xem đàn nào hợp với túi tiền của bạn và chất lượng mong muốn :D

Bác này là pro đây thấy ở đâu cũng thấy bác nên chắc túi tiền rủng rỉnh rùi :cool: chắc chọn cây nào đắt nhứt quá :cool: mình đùa thôi bạn muốn xem đàn nào thì pm yahoo mình để được hỗ trợ nhé :D bọn mình sẽ cùng bàn bạc xem đàn nào hợp với túi tiền của bạn và chất lượng mong muốn :D
:D à không mình không mua chú mình có hỏi thôi chứ mình đánh đàn cái gì

:D à không mình không mua chú mình có hỏi thôi chứ mình đánh đàn cái gì
Đã bàn bạc qua yahoo và đã chọn được em này :D ACOUSTIC FOR BEGINER

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member