Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
@all: mình đã hỏi admin và admin chấp nhận cho dep và rút bằng bất cứ các cổng nào bạn chọn với mức fee như trên :D
@phaihandoi: ok bạn, khi site chạy bạn mua share xong thì buzz yahoo mình để nhận rcb nha :D

@all : update lại thông tin phí cho các bạn

Fee Fund: 5%
(Riêng LR là 0%)

Fee withdraw :5%
(Riêng LR là 10%)

các bạn có thể thoải mái gửi pz và rút lr với mức phí như trên là 15% , 5% dep PZ và 10% with LR

Attachments

13 KB · Views: 60
Last edited by a moderator:
@kiemtientrenmang2012 : giờ dep $ trước không thì lúc site chạy dep lại bị cập nhật chậm . Bạn dep sẽ được cập nhật ngay lập tức
@skydart2010: nếu bạn định chơi thì chơi sớm để lãi nhiều :D

@luxubushops : ok bạn , add yahoo mình nha :D
@vinaphone1: mình mail hỏi admin thì được biết là mới có hơn 100 founder thôi :D và những ai ko up founder thì khi nào đủ 100 share cũng tự được nâng lên làm founder . Nhưng nên up trước để hưởng quyền lợi tốt hơn . 100 share của founder sẽ được cập nhật sớm nhất và sẽ nhận lãi cao nhất :D
Và up founder thì không cộng vào Total Deposits nên nhìn Total deposits không được nhiều :D

Started: 16-10-2012
Total Users: 503
Total Deposits: $7377.00
Total Cashout: $0.00

@HelloWorld :D các forum từ giờ đến sáng mai mới nhộn nhịp về site này :D
@sleepy86 : 200$ đó bạn sẽ được cập nhật 100 share bằng với giá mua lẻ ngoài ra còn được hưởng nhiều quyền lợi khác :D nên nếu bạn có điều kiện thì nên up trước cho có lợi :D

@HelloWorld: ok bạn :D

@all: có bạn hỏi rcb qua đâu nên mình trả lời là 150% qua LR nha các bạn :D

cái này rất hoan nghênh chủ thớt.chủ thớt rcb ác quá thế này thì ai k theo chủ thớt mới là giỏi đó.nhưng mà cái này nó có tỉ lệ tái đầu tư 50% k biết có kiếm chác dc gì k nhể.
topic giờ đến sáng mai sẽ lên 30 trang cho mà xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week