Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
check thì whos nó y hệt thằng passive
Registration Service Provided By: Namecheap.com
Visit: http://namecheap.com

Domain name: dailyrevshare.com

Registrant Contact:
WhoisGuard
WhoisGuard Protected ()

Fax:
11400 W. Olympic Blvd. Suite 200
Los Angeles, CA 90064
US

Administrative Contact:
WhoisGuard
WhoisGuard Protected ([email protected])
+1.6613102107
Fax: +1.6613102107
Los Angeles, CA 90064
US
mình nghe trên mấy forum người ta nói là admin của site cũng là admin site passiverevshare.com , nếu đúng như vậy thì đây lại thêm một cơ hội kiếm tiền của mọi người vì passiverevshare.com hoạt động tốt thế nào thì chắc mọi người cũng thấy :D

- - - Updated - - -

Số tiền dep mới lên gần 9k mong là mai sẽ là 1 vụ nổ lớn :D
Ai có ý định chơi thì nên fund tiền trước 10h sáng mai để đề phòng lúc đó nhiều người fund site sẽ cập nhật chậm :D

Mình đang dồn tiền để mai dep , đã thu được hơn 300pz, mình cần thêm 200pz nữa để up founder và fund 1 lượt. Bạn nào còn pz thì pm mình nha , mình mua giá 17 , check teamview và giao dịch trung gian nha :D
Mình mua đến trước 11h trưa mai nha :D
yahoo: anhhieudeptrai_86
thank các bạn :D

@rainnyday92: chơi cái này nguy hiểm dễ ăn cam với site cùi nhưng với site uy tín như passiverevshare.com thì mình thấy có người lãi gấp vài lần chỉ sau 1,2 ngày :D . admin site này chính là admin site passiverevshare.com nên chắc là cũng uy tín
lần đó mình bỏ lỡ hi vọng lần này chiến mạnh kiếm tiền mua iphone5 :D

Last edited by a moderator:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
Mình đang dồn tiền để mai dep , đã thu được hơn 300pz, mình cần thêm 200pz nữa để up founder và fund 1 lượt. Bạn nào còn pz thì pm mình nha , mình mua giá 17 , check teamview và giao dịch trung gian nha :D
Mình mua đến trước 11h trưa mai nha :D
yahoo: anhhieudeptrai_86
thank các bạn :D

@rainnyday92: chơi cái này nguy hiểm dễ ăn cam với site cùi nhưng với site uy tín như passiverevshare.com thì mình thấy có người lãi gấp vài lần chỉ sau 1,2 ngày :D . admin site này chính là admin site passiverevshare.com nên chắc là cũng uy tín
lần đó mình bỏ lỡ hi vọng lần này chiến mạnh kiếm tiền mua iphone5 :D
chủ thớt chơi lớn qua nhỉ.mình tiếc k vó vốn nên chơi lẻ tẻ thôi hj vọng kiếm chút về ăn cơm trắng.hjhj.chủ thớt quất 500$ thì đại gia quá đấy.có ai mạnh tay như chủ thớt nữa k nhỉ.vào báo danh anh em ngướng mộ cái nào

site là của admin prs nên site cũng có phần chuyển tiền từ tài khoản này sang tài khoản khác:
(của cả tiền fund và blance)
Hướng dẫn:

E-Wallet Balance: $30.00 [Add More] [Transfer] [E-Wallet History]
Total Cash Balance: $ 0.03 [Withdraw] - [Transfer] [Repurchase]
(referral commission + spot earnings)

Các bạn ấn vào [Transfer] để chuyển tiền:
E-Wallet Balance : chuyển tiền fund từ tk này qua tk khác
Total Cash Balance: chuyển tiền từ blance từ tk này qua tk khác

Mẫu chuyển:
Receiver User Name: tên tk được chuyển
Memo : ghi chú nếu cần
Enter Amount: số tiền muốn chuyển

check thì whos nó y hệt thằng passive
Registration Service Provided By: Namecheap.com
Visit: http://namecheap.com

Domain name: dailyrevshare.com

Registrant Contact:
WhoisGuard
WhoisGuard Protected ()

Fax:
Los Angeles, CA 90064
US

Administrative Contact:
WhoisGuard
WhoisGuard Protected ([email protected])
+1.6613102107
Fax: +1.6613102107
Los Angeles, CA 90064
US
vì nó quá trùng với cái này mà mình cũng sợ nó lợi dụng sự uy tín của passiverevshare.com làm vố thì anh em mình ôm nhau khóc thôi

vì nó quá trùng với cái này mà mình cũng sợ nó lợi dụng sự uy tín của passiverevshare.com làm vố thì anh em mình ôm nhau khóc thôi
dep pz hết mà lo gì :D có vấn đề thì trong vòng dưới 3 ngày mọi người sẽ đc refund 100% :D mình bảo đảm cho :D
thông tin là cùng admin với prs mình đc nhận mail từ admin 1 site invest uy tín nên chắc không nhầm đâu :D

phaihandoi

Junior
Reactions
55
MR
0.002
dep pz hết mà lo gì :D có vấn đề thì trong vòng dưới 3 ngày mọi người sẽ đc refund 100% :D mình bảo đảm cho :D
thông tin là cùng admin với prs mình đc nhận mail từ admin 1 site invest uy tín nên chắc không nhầm đâu :D

Đã up thành founder , dep 200 Payza sạch sẽ , chủ thớt vào check nhé .

Nick phaihandoi

RCB : U5573344 .

Thank , he2, dân chơi thì sợ gì mưa rơi .

dep 200$ vào cái trang http://www.roi187.com , mà lại còn nghỉ thứ 7, CN , đệch hiểu được bọn này làm ăn kiểu gì . mới chạy 3 ngày mà đầu tư vào 100K$ , 3K2 thành viên ,

PR tí : Ai chiến trang này thì ref dưới mình cái nha :
http://www.roi187.com/?ref=phaihandoi

Thank All

@makeno: khi site hoạt động và có thông tin mình nhận được tiền huê hồng từ bạn :D
@luxubushops: ok bạn :D

Started: 16-10-2012
Total Users: 536
Total Deposits: $9454.00
Total Cashout: $0.00

ko biết mai site sẽ lên đc 1k và 30k$ ko nhỉ :D
đa số mọi người up founder 200$ mà nó ko hiện trên total deposits ko thì cũng phải hơn 30k rồi :D

site là của admin prs nên site cũng có phần chuyển tiền từ tài khoản này sang tài khoản khác:
(của cả tiền fund và blance)
Hướng dẫn:

E-Wallet Balance: $30.00 [Add More] [Transfer] [E-Wallet History]
Total Cash Balance: $ 0.03 [Withdraw] - [Transfer] [Repurchase]
(referral commission + spot earnings)

Các bạn ấn vào [Transfer] để chuyển tiền:
E-Wallet Balance : chuyển tiền fund từ tk này qua tk khác
Total Cash Balance: chuyển tiền từ blance từ tk này qua tk khác

Mẫu chuyển:
Receiver User Name: tên tk được chuyển
Memo : ghi chú nếu cần
Enter Amount: số tiền muốn chuyển

cái này k nói dc.lần thằng ken và thằng kế nó e die 220pz dis ngày mà nó k về 1 cắc.mà cũng có nhìu người a như thế chứ k phải riêng mình.mịa nó đang đói lại còn cắn thằng đói

@vinaphone1: nếu bạn gửi dispute và bằng chứng rằng site không hoạt động đúng như nó nói hoặc không thanh toán trong hóa đơn tài khoản thì pz sẽ giải quyết cho bạn . mấy site kia nó chưa refund là do nó chưa trả lời, thường thì tùy theo người dispute nhiều hay không mà payza cho trả lời từ 7 ->14 ngày . Bạn cứ yên tâm là sau thời gian đó tiền sẽ về tk của bạn. Vì admin sẽ không thể trả lời hết các dispute nên họ sẽ refund ngay hoặc im lặng nhưng tiền chắc chắn vẫn về túi bạn :D

Designers

Junior
Reactions
110
MR
0.000
mình hỏi câu ngớ ngẩn tí
bây giờ muốn dep $ vào luôn , để ngày mai site chạy rồi mua share luôn thì vào phần " Fund your E-Wallet " ak

có bạn nhờ mình mua share hộ và mình đồng ý
mai mình lên công ty có 4 máy tính , có thể giúp thêm 2 bạn nào không có thời gian để chơi.
bạn nào tin tưởng và cần giúp thì pm yahoo mình gửi tk và pass. Các bạn vào Edit Profile để điền thông tin các cổng thanh toán , mình chỉ giúp được là mua share và rút tiền.

Bạn nào đã xác định được là chơi bao nhiêu thì để lại thông tin dưới topic gồm tên tk , mail tk , số tiền đã up founder hoặc fund và tk lr để mình rcb khi site cập nhật nha :D

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
cái này k nói dc.lần thằng ken và thằng kế nó e die 220pz dis ngày mà nó k về 1 cắc.mà cũng có nhìu người a như thế chứ k phải riêng mình.mịa nó đang đói lại còn cắn thằng đói

Nhắc đến thằng keen lại tức nữa, mình dis từ đầu nên 100 pz được refund, vẫn bị âm 100lr giờ nó lặn mất lun rồi T.T

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
có bạn nhờ mình mua share hộ và mình đồng ý
mai mình lên công ty có 4 máy tính , có thể giúp thêm 2 bạn nào không có thời gian để chơi.
bạn nào tin tưởng và cần giúp thì pm yahoo mình gửi tk và pass. Các bạn vào Edit Profile để điền thông tin các cổng thanh toán , mình chỉ giúp được là mua share và rút tiền.

Bạn nào đã xác định được là chơi bao nhiêu thì để lại thông tin dưới topic gồm tên tk , mail tk , số tiền đã up founder hoặc fund và tk lr để mình rcb khi site cập nhật nha :D

cần gì 4 máy tính. 1 máy tính với 4 trình duyệt khác nhau là đc. thích đú 8 acc thì thêm cái máy ảo

@wollbuh : một mình mình đã phải chơi 4 tk để nhận đủ 4 cấp của founder rồi :D , giờ nghỉ trưa nên 4 máy ko có ai làm việc :D
@professional: instant thì scam sớm thôi cậu vì đa dạng cổng fund nên nó phải pay tay để còn chỉnh cho phù hợp, nhưng prs pay lẹ thế nào thì thằng này chắc cũng vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week