Matrix dailyrevshare.com - invest share - 12h 22-10-2012

Status
Not open for further replies.

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
winrev không chơi được rồi . để dành tiền chơi dailyrevshares đi các bạn :D

phaihandoi

Junior
Reactions
55
MR
0.002
dđang định chơi winrer thì lại ko cho payza , chẳng muốn đi mua stp , nên đành chơi trang này , nhưng trang này 22 mới cho chiến , nản .

dđang định chơi winrer thì lại ko cho payza , chẳng muốn đi mua stp , nên đành chơi trang này , nhưng trang này 22 mới cho chiến , nản .
đợi cho site đông người thì hoạt động lâu dài càng tốt chứ :D
mình nhận được nhiều mail giới thiệu dailyrevshare rất tốt và nói rằng là cùng admin của passiverevshare.com . mình ko chơi passiverevshare.com nhưng thấy nó sống lâu và tốt nên chắc site này cũng tốt :D
mới 2 ngày đã có hơn 300 và gần 3000$ rồi :D
Started: 16-10-2012
Total Users: 300
Total Deposits: $2883.00
Total Cashout: $0.00

dđợi đến gần ngày , nếu rầm rộ tí thì ta chiến thôi . dđang chiến trang http://www.roi187.com . Mới 1 ngày chạy mà Running days: 1 Total Members: 2431 Total Deposits: $53328.01 , thấy dep vào kinh khủng luôn . Ha2 , mong là nó sống lâu tí . Lấy vốn đầu tư trang tiếp .

@phaihandoi : khi site gần chạy 1,2 ngày sẽ đc pr rầm rộ thôi :D
@vinaphone1: được bạn vẫn nâng cấp fouder dễ dàng nếu bạn chưa biết thì ra đầu topic mình có hướng dẫn nha :D
@choijonbi : site là cùng admin với passiverevshare.com nên min pay cao nhưng nó uy tín và sống lâu :D
@hoangtieubao: 9 với 10 thì cũng như nhau thôi mà :D mình để 150% (9% tiền bạn đầu tư ) để cho dễ chứ để 166% lẻ quá :D

dzoanvuxp

Verified
Reactions
293
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
h mình fund 2 cổng pz & lr, mỗi cổng 100$ rồi đăng ký thành viên sáng lập ở đâu bạn
nếu chọn Click Here --> chọn cổng thanh toán --> Submit thì nó xử lý có 1 cổng à.

@dzoanvuxp : ko đc bạn. Nếu bạn nâng cấp founder thì phải 1 cục 200$ luôn :D
@vinaphone1: mình cũng đang thu mua pz nên ko có dư để bán , bạn thông cảm nha :D

@dzoanvuxp : ko đc bạn. Nếu bạn nâng cấp founder thì phải 1 cục 200$ luôn :D
@vinaphone1: mình cũng đang thu mua pz nên ko có dư để bán , bạn thông cảm nha :D
thế cái này có cho dep trc k anh.vậy để e vào mua vậy.mà đúng 22 run hả a.giờ mà up fouder thì up luôn giờ à

@supportuinvest : ok bạn :D
@vinaphone1: up và dep tiền trước đều đc nha bạn :D
@dzoanvuxp: mình nghe bảo rằng site là của admin site passiverevshare.com nên chắc là cũng uy tín và an toàn hơn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week