Đại gia mmo4

tui đang cố :(
1h/1$ 24h được 24$, 365 ngày 8760$, 10 năm là 87600$, có vốn làm ăn

Xin chào Các anh, chị !
Em chính thức bắt đầu từ giờ phút này sẽ gắn kết với diễn đàn này!
Em muốn thành Đại gia mmo! như mấy anh off !
Tháng kiếm 100 triệu là chuyện thường !
Ước mơ của em là con Mazda 2 kia các bác à !
Hiện tại là vậy thôi ! Còn sau khi có Mazda 2 rồi em tính sau...:p:p:p

CÓ gì mấy bác chỉ bảo em với !

Em muốn như ĐẠi za PHỐ NÚI

Thân ! :D:D:D

Em post bài sai mong các anh mod ân xá !
100tr / 1 tháng
==> cao nhân mm4me ở đây chưu chắc đã đc
chú giật tít ghê quá
Anh cũng newbie đây =))

trước tiên có mục tiêu là tốt rồi, tiếp đó là cần phải kiên trì, cách nhanh nhất để để được thành công là đẩy nhanh quá trình thất bại của mình, thất bại càng nhiều bạn càng tiến gần tới thành công, good luck

100 triệu đơn giản, mình làm mấy lĩnh vực MMO 1 lúc, riêng mỗi lĩnh vực cũng sinh ra dc khoảng đó, có lúc 50, lúc 100

(hôm nọ còn gặp 1 lão làm WORK cho bọn tây, k biết làm lĩnh vực gì, 1 tháng đc 600 triệu, còn dân Ebay, đâm hàng bán cho dân US thì tháng 1 đôi trăm là chuyện nhỏ nếu pro PED)

vấn đề quan trọng là éo có ai dạy cho đâu, có duyên lắm hoặc bỏ ra học phí cao lắm may ra có, như mình TUT MMO ngon tự nghiên cứu ra dc thì ko bao giờ đem bán (nhỏ nhỏ thì may ra), ở cái MMO này giữ là còn, tung ra là nát :D
phạm thi giàu vl thế :D:D

Sẵn có pic này mọi người cho e hỏi hoan tưởng cái. Thí dụ mình làm MMO mà kiếm được vài tỷ, lấy tiền đó mua nhà siêu xe. Như vậy có bị CA sờ gáy ko ? vì nó nghi ngờ mình làm ăn bất hợp pháp. Mà cái MMO này ko biết có chức thực thu nhập được ko :(

trước khi mua, bạn mở 1 cái quán kinh doanh gì đó, thế là bạn có cái vỏ bọc rồi, tiền bạn làm ăn từ đó mà ra, vài tỉ là bt thôi, chưa tới mức phải lo vậy đâu

còn làm ăn phi pháp, mà nó biết trước, thì tránh cũng ko dc

phạm thi giàu vl thế :D:D

đủ dùng thôi bạn, còn bao nhiêu mục tiêu phải mua

cũng ko uổng bao năm nghiên cứu mmo vất vả, vài năm trước vẫn cầm con iphone 4s ghẻ kiếm 1$/ngày, giờ mới phất đc tí :v

:D ước mơ:D cưới con vok Mỹ Đen về làm ruộng--- khỏi sợ bị đen da vì nó da đen

:D Hiện tại nhỏ nhoi- đủ tiền mua dầu ăn thông ass là được rùi:oops:

Đọc cmt của 1 số bạn thấy hài hước quá!
thứ 1: Nếu đây là 1 newbie thực thụ, họ viết thế cũng chả có gì sai, mong muốn, ước mơ ai chả có. Cứ cho như là chưa làm dc 100tr/tháng thì coi như fun, lấy động lực mà phấn đấu
thứ 2: Đây là 1 pro ẩn danh, post bài lên rồi ngồi cười những chú cmt não nhanh hơn tay. Nói thật, làm MMO nó vô cùng. Tùy duyên mỗi người. Chứ 100tr/tháng ko phải là ko thể. Đúng thì, đúng thời 100tr/ day cũng có thể nhé !

Dù là 1 hay là 2 cũng chúc thớt đạt được những giấc mơ của riêng mình!

:D ai trên đay tháng kiếm 100 chai thế
thanh niên ảo tưởng quá

trước cũng có nghe chuyện bà mẹ trẻ thất nghiệp kiếm được mấy trăm triệu tháng từ trò offer này. Cũng lâu rồi, ko biết giờ nó còn huy hoàng như lúc đó ko. Hjx. em chả dám mơ mộng nhiều, ráng cày cuốc tháng 5tr mà còn thấy khó đây :(

4r này thì 1 tháng 100 chai chắc có tầm hơn 30 người. Có người 1 tháng lên đến hàng tỉ ròi, muốn biết ai đang giữ kỷ lục đó thì inbox :)

Thu nhập mỗi người 1 kiểu , không ai show thu nhập cả , nên các bạn đừng nghĩ số tiền đó quá lớn và không thể kiếm nổi , không ai đánh thuế ước mơ và đó không phải là quá xa vời nếu bạn chăm chỉ . Vàng chỉ đến với ai chịu khó đào .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom