• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Đã xuất hiện soft chiến PIX siêu mượt ngon.?!

Status
Not open for further replies.
Thấy giờ vui tool quái gì cũng bán giá cao, mua về chả dc tích sự gì, còn người code tool thì bỏ ra vài ngày bán xong đem con bỏ chợ, hoặc thậm chí chỉ search google ra tool vớ vẩn mà vẫn bán kiếm tiền.

Đúng là đánh vào lòng người tham tiền thì cái gì cũng dễ bán. Hãy nhớ XD luôn luôn update soft vì pix nó cũng update. Tool xài ngon trong 2 năm vãi cả nổ, thấy topic cái nick mới thì rao bán, cái nick cũ thì tung hứng, mod đi ngang kiểm tra IP cho tụi nó về đảo với khỉ

Cho xin slot hóng soft với hihi

Mà chủ topic xài sai Tiếng Anh rồi nhé, Tutorial là bài viết kiểu Hướng Dẫn, còn topic này nên đặt là Survey :3

Hi hi, cạp lúc pix load nhanh, thì gõ bằng trình duyệt cũng thấy ngang như soft ở chế độ 1 cửa sổ mà :D
Có soft thì tốt, ko có thì thôi, ko sao, hehe :p
mình thấy gõ = web cũng vậy sorf 100$ mua làm gì cho phí

Dự định của mềnh là kiếm đủ 100$ làm vốn rồi nhảy sang cái khác cơ mà có ngờ đâu sau 2 năm chăm chỉ , cần mẫn, cật lực gõ , gõ và gõ và giờ đây cũng ko dư ra đồng nào :D

vào khẳng định rồi đi ra, thằng thớt k phải là smallboy nhé, xác nhận cho chắc ăn lỡ nó mạo danh nói tầm bậy thì mệt :D

topic nhảm là cái éo gì, coi thử cmt của tui có gây chiến như ông ko? ông là đứa rãnh nhất box này đó. trảm là sao? vi phạm nguyên tắc cộng đồng à? Kháng cáo liền đó...
theo tao biết là vi phạm nguyên tắc cộng đông rồi đấy
Thôi bạn. Tag mod vào close topic đy.
Còn mình xin nói thêm với bạn. Nhìn vào topic nếu ai có suy nghĩ một chút cũng sẽ cùng quan điểm tung-hứng của mình. Mình không nói đúng hay sai nhưng đó là sự thật. #1 của cậu hỏi #2 giới thiệu liền. Tuy nhiên là sau 3h (cũng không ai chú ý). Vậy nên bạn cmt như trên là đang gây chiến đó. Ok?
P/s: @mirinda có cần tuyển thêm mod giúp việc không? Dạo này nhiều topic nhảm quá :D
đề nghị mod band thẳng tay chuyên ra lập topic gây waric gây bức xức cho mọi người :(:(:(

Dự định của mềnh là kiếm đủ 100$ làm vốn rồi nhảy sang cái khác cơ mà có ngờ đâu sau 2 năm chăm chỉ , cần mẫn, cật lực gõ , gõ và gõ và giờ đây cũng ko dư ra đồng nào :D
đề nghị mod band thẳng tay luôn ạ tội cmt linh tinh đây không phải totix than vãn kể lể đủ kiểu :(:(:(

vào khẳng định rồi đi ra, thằng thớt k phải là smallboy nhé, xác nhận cho chắc ăn lỡ nó mạo danh nói tầm bậy thì mệt :D
đấy bác ấy khẳg địh bác ấy là thằg nhỏ ko f~ là thằg nhỏ của thread đâu mấy bác đừg nhầm nha

Hi hi, cạp lúc pix load nhanh, thì gõ bằng trình duyệt cũng thấy ngang như soft ở chế độ 1 cửa sổ mà :D
Có soft thì tốt, ko có thì thôi, ko sao, hehe :p
mình đồng ý với bạn, theo quan điểm của mình, pix cứ cho code web thế này là ổn.

bác nói sao chứ 2 năm mà không dư nỗi 100$ sao :)

Lâu rùi box Captcha hơi buồn có vụ này hot thì có gì cứ nói hết ra đi,ko văng tục chửi bới người khác là ổn.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom