• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Đã xuất hiện soft chiến PIX siêu mượt ngon.?!

Status
Not open for further replies.

HT2402

Junior
Reactions
123
MR
0.000
Theo thông tin chém gió có được, ngoài Captcha Helper v1.5 Lite thì có soft private load PIX rất mượt. Các pro cạp có lẽ đang "ẩn mình" hết rồi sao? Bác nào đã làm trên các soft này vào cho ý kiến ạ.

100$ trung gian giữ thử 1 tháng chơi luôn :rolleyes:
có tool thật đấy k đùa đâu, k ngại trung gian đâu, chỉ sợ k đủ $ mua thôi :D

mà tính ra 100$ cũng bình thường, dùng vĩnh viễn tính khoảng 2,3 năm là > 48 tháng, chỉ hơn 4$ / 1 tháng, mà lợi ích của tool thì với 4$ là quá bình thường :D

k thích bán lẻ từng tháng vì mất thời gian quản lý, b cứ gom > 10 người rồi trung gian thoải mái, < 10 thì thôi, lại private. mọi người đều gõ firefox, chrome cho công bằng :D

có tool thật đấy k đùa đâu, k ngại trung gian đâu, chỉ sợ k đủ $ mua thôi :D

mà tính ra 100$ cũng bình thường, dùng vĩnh viễn tính khoảng 2,3 năm là > 48 tháng, chỉ hơn 4$ / 1 tháng, mà lợi ích của tool thì với 4$ là quá bình thường :D

k thích bán lẻ từng tháng vì mất thời gian quản lý, b cứ gom > 10 người rồi trung gian thoải mái, < 10 thì thôi, lại private. mọi người đều gõ firefox, chrome cho công bằng :D
đâu cậu cho dùng trước 1 ngày đi tớ mua luôn :cool:

cho cái video koi thử xem :v

Phải cái này ko, có gì Like tui phát :D
cái này theo mình nó ko phải soft soft thì giống XD ấy, còn cái tool này theo mình nghĩ ai biết code sẽ làm đc, ko biết mình nghĩ đúng ko mà nó chỉ là 1 dạng tạo profile nhưng gộp vào 1 cửa sổ mà thôi tính đi tính lại mình vẫn hoạt động trên web nhưng nó giúp mình tối ưu thôi

cái này theo mình nó ko phải soft soft thì giống XD ấy, còn cái tool này theo mình nghĩ ai biết code sẽ làm đc, ko biết mình nghĩ đúng ko mà nó chỉ là 1 dạng tạo profile nhưng gộp vào 1 cửa sổ mà thôi tính đi tính lại mình vẫn hoạt động trên web nhưng nó giúp mình tối ưu thôi
9 xác
mới thấy tiêu đề bay vào thấy ngay mà còn soft private nửa chứ

9 xác
mới thấy tiêu đề bay vào thấy ngay mà còn soft private nửa chứ
giờ a-e thật sự muốn có cái tool như vậy mình thấy đơn giản kiếm 1 pro code đặt họ làm cho là xong ko thì kêu XD làm cho 1 cái

Theo thông tin chém gió có được, ngoài Captcha Helper v1.5 Lite thì có soft private load PIX rất mượt.

Cái Captcha Helper v1.5 Lite chỉ để đếm code và speed thôi chứ có phải soft gõ pix đâu trời

giờ a-e thật sự muốn có cái tool như vậy mình thấy đơn giản kiếm 1 pro code đặt họ làm cho là xong ko thì kêu XD làm cho 1 cái
uk
cái bán XD muốn là soft chứ ko phải tool nên tới mới ko có vả lạ bác ấy ko có nhiều thời gian dành cho công việc MMO này nửa :)

Cái Captcha Helper v1.5 Lite chỉ để đếm code và speed thôi chứ có phải soft gõ pix đâu trời
nếu thế thì thằng thớt treo đầu Dê bán thịt ...

có, tui ko biết tên soft thôi...chắc chắn có nhé

Cứ share cái gì là bị ném đá tới tấp cái đấy, đúng là kẻ thì sợ mất ăn, suốt ngày đi ném đá người khác. :(

Các nước bạn như China họ có soft share nhau làm ầm ầm chỉ có dân VN sợ mất cơm giữ khư khư để tụi China nó ăn :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom