• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã verified PZ với visa VCB trong 3' :))

fee rút từ PZ về bank bây giờ khoảng bao nhiêu nhỉ ( cả fee PZ và fee ngân hàng VN)

veri = visa debit đc ko bác nhi?
- mình đk quên mất câu hỏi bảo mật, có cách nào lấy lại hay đổi lại đc ko mấy bác nhỉ, mong ai bik trả lời giùm mình, thanks rất nhiều

- mình đk quên mất câu hỏi bảo mật, có cách nào lấy lại hay đổi lại đc ko mấy bác nhỉ, mong ai bik trả lời giùm mình, thanks rất nhiều

visa debit veri tốt bạn à.
Câu hỏi bảo mật của PZ không thay đổi được đâu. Mình cũng quên câu trả lời của câu hỏi bảo mật rồi :(, đành phải bảo mật tốt cái acc + nhớ pass thôi, chứ quên thì không khôi phục được đâu

PZ ko cho thay đổi câu hỏi bảo mật dc, trước tớ support nó trả lời thế , nếu quên mã pin thì chỉ có cách điền đúng thông tin lúc đăng ký, nó sẽ change mã pin khác cho cậu

Piza này phí đắt lòi ra , 15$ tiền phí thì dùng PP cho rồi ko hứng với thằng này hút máu quá dùng LR cho rồi

Piza này phí đắt lòi ra , 15$ tiền phí thì dùng PP cho rồi ko hứng với thằng này hút máu quá dùng LR cho rồi

Có nhiều cái bị "ép buộc" phải dùng nó bác ah :|

ACB khó làm hơn ..! Chú nào mà lớ ngớ lần đầu ko quen qua 3 lần thử là die hết ..! Dùng VCB nhanh mà đơn giản :)
Qua 3 lần là die sao? hôm qua mình veri mấy lần loay hoay mãi mà không được với thằng ABC! vậy là quá 3 lần rồi còn gì nữa!!!

Hôm qua làm đúng thứ tự mọi cái đều ngon đến lúc nó báo: You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
có pro nào biết phải làm thế nào không???

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

remove rồi add lại xong nó báo tiếp: We're sorry, the Server application is unavailable due to a system error

Server Connection error (-1)

tớ bị tương tự You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
ko veri dc :-s

Hôm qua làm đúng thứ tự mọi cái đều ngon đến lúc nó báo: You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
có pro nào biết phải làm thế nào không???

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

remove rồi add lại xong nó báo tiếp: We're sorry, the Server application is unavailable due to a system error

Server Connection error (-1)

Cậu dùng ACB thì dễ bị điền sai lắm ..! 1 Visa mà điền sai quá 2 hoặc 3 lần hoặc thẻ ko còn tiền mà cứ add lung tung là nó xóa luôn cái thẻ đó nhé ..! Cần chuẩn bị số dư trong thẻ trước khi làm (với VCB khoảng 100k vnđ vì nó giữ 50k gốc rồi :-ss )

tớ bị tương tự You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
ko veri dc :-s

Do tính năng bảo mật và chống nạn rửa tiền nên nó ko cho cậu add hoặc điền sai nhiều lần ..! Của cậu bị vậy thì chỉ có cách thay thẻ khác hoặc nhờ thằng support nó giải quyết nhé :)

thông báo: Credit Card validation is temporarily unavailable due to maintenance.
Hình như đang bảo trì phải ko bạn?

Mềnh thì very từ hồi còn cho very = phone. mà giờ nó lên pro rồi. hình như phí giờ là 8% thì phải. hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom