• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã verified PZ với visa VCB trong 3' :))

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
Insuree Balance
15310|500
Vui quá nên chả biết post vào đâu nên đành vào đây post mong ae chia vui cùng :">

Làm mmo được 1 năm rồi mà giờ mình mới verified đc cái PZ (AP) :) TRƯỚC toàn có đi mua tk ap của người khác với giá cắt cổ :( ........!
Khuyến cáo ae nên dùng visa của VCB để verified (ACB cùi bắp mình dùng nhầm lẫn 1 chút bị del mất 1 cái visa :-ss)
Dùng visa của VCB chỉ trong 3 phút là xong ...!

Để verirfied AP ae cần có 1 cái thẻ VISA của VCB trong đó cần khoảng 40k vnđ là ok :) ..!
Bước 1 vào tk làm như bình thường (cứ theo thứ tự mà làm)
Bước 2 gọi điện lên VCB (support 24/24) hỏi nó số tiền tính ra USD (1,87$ thì lấy 2 số 87) rồi điền vào và confirm là ok ..!
Mình đã làm và chỉ mất có 3' là ok ..!

gọi vcb nhánh mấy vậy?
bữa nào đi làm cái sacombank lucky gift thử veri thử

gIỜ chấp nhận lại rồi đó bác :))..! Tranh thủ đi buôn ap verified thoai :binhsua49:

ko verify thì bị hạn chế gì ko các cậu , nếu fee rút ít thế này thì sớm muộn ap cũng lên giá thôi , mình nghĩ vậy

Ngược tên cũng veri đc hả anh

nhưng mà mai mốt lên pro bị trừ phí cũng tiếc nhỉ? PP thì ko có phí

Tiền từ thẻ bình thường VCB có chuyển sang Visa VCB bằng online được không các bác nhỉ :)

ko verify thì bị hạn chế gì ko các cậu , nếu fee rút ít thế này thì sớm muộn ap cũng lên giá thôi , mình nghĩ vậy

Nếu muốn làm mmo chuyên nghiệp và lâu dài thì nên verified cậu ah ..! KO BỊ giới hạn nhận và chuyển tiền :)

NHìn cái thăng AP nó trừ fee mà phát sốt . Mua AP giá 185 ==> vào TK PRO ==> lên tới 19k . vãi hàng thật :binhsua36:

Tiền từ thẻ bình thường VCB có chuyển sang Visa VCB bằng online được không các bác nhỉ :)

ĐC chứ cậu :) ............Mình chuyển mà :))

liên quan gì đâu . VCB online chỉ là 1 trong các dịch vụ hỗ trợ của VCB thôi mà :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,929
171,008
Latest member
fa88vn
Back
Top Bottom