Đã thử làm tiktok beta và cái kết bất ngờ

chanbedu

Junior
Reactions
29
MR
1.680
Sau 1 tuần thử Tiktok us, em đã sử dụng vpn Hma, tháo sim chuyển vùng các kiểu hết rồi, mà up chỉ được 500 - 1k view.
Tình trạng này là sao vậy các bác =))
Edit video kiểu gì để tránh bản quyền nhỉ mn 😀

Vậy làm reup sao. Nó quyét nội dung trùng lặp thì ko đề xuất lên views thấp đó bạn

Vậy làm reup sao. Nó quyét nội dung trùng lặp thì ko đề xuất lên views thấp đó bạn
Mình thấy nhiều người up video reup không thấy chỉnh sửa gì mà vẫn lên ầm ầm ấy, hay nó edit kiểu gì ấy nhỉ.

Sau 1 tuần thử Tiktok us, em đã sử dụng vpn Hma, tháo sim chuyển vùng các kiểu hết rồi, mà up chỉ được 500 - 1k view.
Tiktok beta nên trong thời gian còn beta nên nó thả bản quyền đó bác, hết beta thế nào nó cũng siết, sao bác không ra mấy khu vui chơi, giải trí, công viên hay phố đi bộ quay video rồi up lên cho chắc

Tiktok beta nên trong thời gian còn beta nên nó thả bản quyền đó bác, hết beta thế nào nó cũng siết, sao bác không ra mấy khu vui chơi, giải trí, công viên hay phố đi bộ quay video rồi up lên cho chắc
Làm tiktok view mỹ nó cao chứ views Việt được đáng bn bác

làm tiktok us như thế nào vậy các bro , sao mình đăng ký toàn ra tiktok VN không

500 đến 1000 view nhiều thế còn j bác. Em làm tiktok việt chơi cho vui đăng chỉ được có 200-300 view là nhiều rồi. hay bên nước ngoài nó xem nhiều hơn bác nhỉ :eek: :eek: :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,856
170,915
Latest member
glasscurtainssea

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week