Waiting for Answer Đã Giải Quyết Xong

Status
Not open for further replies.

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mọi việc đã đc giải quyết, nhờ @MOD xóa topic dùm, Cám ơn @MOD !!!

@pro_offers_VN bán host, nhưng die từ sáng hôm qua (20-06-2015) mình pm nhưng ko thấy trả lời, đợt trước cũng die 1 lần nhưng sau 1 ngày là trở lại bt, nay lại bị nên mình tính để sau 24h coi sao, nhưng lần này bạn ý ko trả lời yahoo, và gần 48h rùi, nhưng host vẫn như vậy @_@

mong bạn sớm trả lời giúp mình nhé

Cám ơn !

Last edited:
nhìn cái stt yahoo dùm mình , nâng cấp xong mình thông báo , mà bạn đã biết bảo trị còn lập topic làm gì
mình ko thấy stt của bạn, vì bên mình hiện nick bạn đang offline và mình pm bạn cũng ko reply, bạn bảo ngày mai bảo trì xong, thì xin @MOD để topic này đến ngày mai nhé :) vì mình giới thiệu mua của bạn có 2 người, họ bị ảnh hưởng nhiều, nên họ pm mình cũng nhiều, chỉ giới thiệu, có ăn đc đồng nào đâu, mà c bảo trì ko báo, mình cũng mang tiếng theo @@

mình ko thấy stt của bạn, vì bên mình hiện nick bạn đang offline và mình pm bạn cũng ko reply, bạn bảo ngày mai bảo trì xong, thì xin @MOD để topic này đến ngày mai nhé :) vì mình giới thiệu mua của bạn có 2 người, họ bị ảnh hưởng nhiều, nên họ pm mình cũng nhiều, chỉ giới thiệu, có ăn đc đồng nào đâu, mà c bảo trì ko báo, mình cũng mang tiếng theo @@

Khả năng bạn pm kinh quá nên bác kia ẩn nick luôn :D

Khả năng bạn pm kinh quá nên bác kia ẩn nick luôn :D
bạn là Mod mà, trong topic này, bạn có quyền yêu cầu view proof, nếu như bạn bảo mình pm kinh quá, thì bạn cứ pm yêu cầu xem nhé :)
bán host thì mình chỉ pm hỏi cấu hình và giao dịch thôi, có phải hạng gà mờ về web đâu mà pm kinh -_-

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back