Suggest đã được phê duyệt nhưng không nhận được thẻ

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
số là e có đăng ký 1 thẻ đã được phê duyệt thành công và chỉ chờ đợi nhận thẻ thôi nhưng lâu quá rồi không thấy thẻ về các bạn cho mình hỏi là:
Nếu k nhận được thẻ vậy mình dùng tài khoảng để nhận tiền được không? (vì mình vẵn có thể bán tiền cho các pro khác)
mong các bác giúp cho ạ

Không nhận được thẻ vẫn có thể nhận tiền, tuy nhiên nhận được tiền rồi thì cũng không thể bán cho các pro khác như tính toán của bạn được vì muốn dùng các chức năng như rút, chuyển tiền,... thì phải activate thẻ trước, mà muốn activate được thì phải có thẻ trong tay :)

số là e có đăng ký 1 thẻ đã được phê duyệt thành công và chỉ chờ đợi nhận thẻ thôi nhưng lâu quá rồi không thấy thẻ về các bạn cho mình hỏi là:
Nếu k nhận được thẻ vậy mình dùng tài khoảng để nhận tiền được không? (vì mình vẵn có thể bán tiền cho các pro khác)
mong các bác giúp cho ạ
có mail nhắc bạn kích hoạt thẻ chưa.
nếu bạn ở nơi ko có địa chỉ số nhà chi tiết như ở thành phố thì ko nhận dc đâu, bạn phải nhờ địa chỉ ng khác thôi

mong các bác giúp cho ạ
Bạn nhận tiền về sau đó chat support rồi ship thẻ về bằng dịch vụ DHL hoặc Fedex fee ship 60$. Còn bạn muốn sell tiền PO mà ko có thẻ thì ko thể nào đc. :)

có mail nhắc bạn kích hoạt thẻ chưa.
nếu bạn ở nơi ko có địa chỉ số nhà chi tiết như ở thành phố thì ko nhận dc đâu, bạn phải nhờ địa chỉ ng khác thôi
hù dọa người khác là k ngoan.
địa chỉ của tớ là Binh Chuong 1 village, Dinh Lap commune, Dinh Lap district, Lang Son province, Vietnam.
k có số nhà, ngõ ngách gì hết, huyện biên giới heo hút mà vẫn đc gửi đến tận cửa nhà. tận tay thì k, vì đi học k ở nhà nên mẹ nhận thay :p
đợi có cái mail nhắc kích hoạt nó sẽ hỏi nhận đc chưa, bảo nó chưa nhận đc, yêu cầu gửi lại là ok thôi.

lại hù dọa nhau cái gì đấu
bạn kia bảo thớt là địa chỉ k chi tiết như ở thành phố thì k nhận đc đâu.
Thớt đọc được lại HOANG MANG STYLE thì khổ :D

hù dọa người khác là k ngoan.
địa chỉ của tớ là Binh Chuong 1 village, Dinh Lap commune, Dinh Lap district, Lang Son province, Vietnam.
k có số nhà, ngõ ngách gì hết, huyện biên giới heo hút mà vẫn đc gửi đến tận cửa nhà. tận tay thì k, vì đi học k ở nhà nên mẹ nhận thay :p
đợi có cái mail nhắc kích hoạt nó sẽ hỏi nhận đc chưa, bảo nó chưa nhận đc, yêu cầu gửi lại là ok thôi.
khả năng thất lạc cao dc chưa nào :D
theo ban thì nguyên nhân do đâu mà ko nhận dc mà phải yêu cầu gửi lại,
cứ yêu cầu gửi lại mãi thì ko biết đến bao giờ mới nhận dc.:D . thớt cứ yêu cầu gửi lại về địa chỉ cũ đi rồi chờ dài cổ ra thành huơu cao cổ cũng chưa thấy đâu.
Nếu bạn chờ chưa đến 1 tháng thì chờ thêm đi rồi hãy yc gửi lại

cái này mình đọc được trên page đại diện PO ở VN nên post đây ai cần thì làm nha, ai ko liên quan thì đọc cho vui :">
BIG PROMOTION FROM PAYONEER UNTIL 31.12.2014 !!!
FREE DHL - NHẬN MIỄN PHÍ DHL CHUYỂN PHÁT THẺ NHANH!

Đầu tuần vừa rồi, mình đã gửi thông báo hỗ trợ một số Nhóm các Affiliates lớn tại Việt Nam trong việc hỗ trợ nhận thẻ cho các thành viên của mình để chạy Contests (cuộc thi).

Hôm nay mình xin thông báo chính thức đến toàn bộ các members sử dụng dịch vụ Payoneer tại tất cả các lĩnh vưc FREELANCERS, AFFILIATES, AMAZON, EBAY.... Chương trình nhận thẻ miên phí qua dịch vụ DHL có giá trị 60USD đến hết tháng 12.2014 cho những thành viên mới hoặc đã đăng kí từ rất lâu nhưng vẫn chưa nhận được thẻ do thất lạc.

==> ĐIỀU KIỆN: Load thanh toán của bạn về PO từ 1000 usd + thẻ chuyển lần 1 về không đến như dự kiến
==>Xem hướng dẫn nhận thanh toán về tk US tại Payoneer khi chờ thẻ về:
https://www.facebook.com/groups/payoneervietnam/permalink/373600409471371/

Lưu ý:
- Sau khi đăng kí thẻ thành công Payoneer sẽ ship free lần 1. Mọi người chú ý vẫn ghi rõ địa chỉ nhận thẻ cho đúng, chính xác. Nếu địa chỉ đúng, thẻ sẽ về rất nhanh. Trong thời gian đợi thẻ về, các bạn tiến hành kích hoạt và nhận thanh toán về tk PO. Nếu trong thời gian như dự kiến thẻ lần 1 không đến, trong tk đã load thành công. Có thể gửi email cho mình, tránh trường hợp lần 1 về, lại yêu cầu DHL thẻ lại về tiếp lần 2.

Tất cả các thông tin yêu cầu gửi lại thẻ xin vui lòng viết bằng Tiếng Việt, không có dấu.
Street Address Line 1 (không quá 30 ký tự): Số nhà/Ngõ/Ngách/Tên công ty/
Street Address Line 2 (không quá 30 ký tự): Tên phố
City/State: Tên thành phố
Country: Quốc Gia
Zip Code:
Phone number: +84
Email: Đã dùng để đăng ký tại Payoneer.

Và gửi về email: linhpe@payoneer.com. Không INBOX Facebook. Thanks

chả bao giờ nhận đc thẻ của nó , chắc ở tỉnh nên khó, haizzz

Mình cũng chả nhận đc thẻ 8 tháng nay rồi.
ĐK em mới toàn bị nó bảo là đã đk nên chả ăn thua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom