Matrix Đã dispute được adailycash

Status
Not open for further replies.

pogstein1357

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
sáng sớm nay em ngủ dậy thì thấy mail gửi đã dispute đc adailycash :binhsua15: nhưng chỉ nhận được 60% fund thôi :binhsua16: và theo lời của "bộ nghị quyết" của chúng nó thì không phải ai cũng đc :binhsua08:. Nguyên văn trong cái box dispute của em là dư lày
Bác nào đã dispute thành công thì vào báo cho anh em biết :D
p/s: zeek hôm nay đã reversed khoản nhân đôi kia, bác nào mà bán r là âm tiền đó nha :m131:

sáng sớm nay em ngủ dậy thì thấy mail gửi đã dispute đc adailycash :binhsua15: nhưng chỉ nhận được 60% fund thôi :binhsua16: và theo lời của "bộ nghị quyết" của chúng nó thì không phải ai cũng đc :binhsua08:. Nguyên văn trong cái box dispute của em là dư lày
View attachment 13245
Bác nào đã dispute thành công thì vào báo cho anh em biết :D
p/s: zeek hôm nay đã reversed khoản nhân đôi kia, bác nào mà bán r là âm tiền đó nha :m131:

dis vs PZ hả bạn ???? :binhsua04:

thể nào site nó die rồi :D chắc các bác dispute đc nên site nó die luôn rồi :D
ko biết bây giờ dispute có đc ko nhỉ :p

chúc mừng chủ thớt nhá.

chúc mừng, 60% có hơn không mà, ngon quá rồi :binhsua03:

thank các bác :D các bác cứ thử dispute đi :D hôm trước cái stt dispute của e còn là escaled, tức là nó bắt e "đàm phán" với bên quản trị adaily cơ :( thế nào mà hôm nay lại đc :D chắc bọn payza này chỉ chậm thôi chứ ko đến nỗi là bó cánh :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week