Introduce Đã có proof của Xtendadvert sau 7 ngày

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Sau khi mình đặt banner quảng cáo của Xtendadvert vào website của mình, và giới thiệu lên forum nhưng khá nhiều bạn nói mình là proof không thấy đâu mà cứ share, nay mình sẽ up proof của mình sau 7 ngày đặt banner cho các bạn xem nhé :D

Các bạn tham gia Xtendadvert nhé, rất uy tín, hiện nay công ty có nhiều dự án mới, chạy quảng cáo rất đẹp ;)

Các bạn ủng hộ mình qua link này : http://www.xtendadvert.com/refer/editeur/2904

Non- ref : http://www.xtendadvert.com/

Mình tìm hoài trong forum mà không thấy chỗ nào có mục got paid nên up như vầy luôn, rất mong các mod nương tình move topic này vào đúng box nếu sai chỗ nhé. Cám ơn các mod nhiều :D

Nếu cậu đã share site thì share luôn cách chiến luôn đi, giúp người giúp cho chót

Đây là site CPM nên bạn chỉ cần đăng ký một tài khoản publisher, rồi tạo website, đặt banner quảng cáo vào và kiếm tiền thôi, không có gì khó khăn cả

cần 1 sự hướng dẫn gấp gấp gấp :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Đăng ký một tài khoản trên xtendadvert nhé cậu, sau đó bạn phải có website, rồi đặt banner quảng cáo vào, chờ duyệt, nếu web hiện quảng cáo thì coi như đã được duyệt và bắt đầu kiếm tiền :D

Đây là site CPM nên bạn chỉ cần đăng ký một tài khoản publisher, rồi tạo website, đặt banner quảng cáo vào và kiếm tiền thôi, không có gì khó khăn cả

À ý mình là chỉ luôn cách tạo traffic cho site luôn ấy, chứ tạo thì dễ mà để có nhiều người vào xem thì khó !

À ý mình là chỉ luôn cách tạo traffic cho site luôn ấy, chứ tạo thì dễ mà để có nhiều người vào xem thì khó !

Cái đó thì đâu ai chỉ được bạn, bạn phải tự thân vận động thôi :D

Cũng lại là thế một số 0 tròn chĩnh

Mình chỉ muốn nói site này là uy tín, còn chuyện bạn tự làm sao là do bạn chứ, có ai đi hướng dẫn hết tất cả cho bạn mà ko được gì ko? Mình cũng là kiếm miếng ăn thôi :)

muc dich cua thread la cau reg chu nao phai huong dan newbie dau :D

Mình có để link non-ref nhé, còn hướng dẫn thì mình đã ghi rất rõ, site CPM ko hề có cách chiến, quan trọng là traffic thôi, còn việc làm sao thì trên mạng đầy, lên đó mà tìm chứ :D , mình cũng tìm tòi cả thôi, công mình tìm share free cho mấy bạn hưởng lợi ak? Đâu thể như thế được. Và nói thiệt mình cũng là newbie, proof đầu tiên của mình đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week