• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

:D post cho vui

im đi thằng ngu :)) nhìn cái log chat là thấy ngu ko đỡ đc rồi :))
=)) mày oẳng nhiều quá con zai ạ , nói chung là bố mày cho mày 1.2 LR , lần sau gặp bố thì tránh ra , đánh thì ngu như con lợn mà cứ máu me .

đợi police vào giải quyết thôi :)) nhìn cái log chát là đủ thấy thằng này ngu rồi :)) nó chơi cờ bạc thắng thằng bạn tui mà ko vào yh buzz nó đòi tự nhiên đòi tôi :)) rồi lập topic chửi bới thế là khỏi nhận tiền nha con :)) 1,2 LR ko đáng là cái gì nhưng nó đáng đánh đổi lấy cái ngu trong cách giao tiếp của mày đấy thằng ngu ttt123 à :)) thằng bạn tao có muốn trả tao cũng éo cho trả :))
=)) thằng bạn , bạn cái lcmm mà bạn =)) bạn dùng chung cả yahoo , cả nick 4rum lẫn cách nói chuyện à =)) mà sao mày oẳng lắm thế , tiền thì k có cút xuống cho tao .

=)) mày oẳng nhiều quá con zai ạ , nói chung là bố mày cho mày 1.2 LR , lần sau gặp bố thì tránh ra , đánh thì ngu như con lợn mà cứ máu me .
xin lỗi con ... như mày nhé :)) bố ko rảnh để chơi vài trò với vẩn kiếm bạc cắc như chúng mày đâu, next pà mài đi :)) nhảm ruồi ;))

=)) thằng bạn , bạn cái lcmm mà bạn =)) bạn dùng chung cả yahoo , cả nick 4rum lẫn cách nói chuyện à =)) mà sao mày oẳng lắm thế , tiền thì k có cút xuống cho tao .
:)) đc rồi con cẩu này mày đưa bằng chứng thằng kia vào YAHOO tao cái coi :)) forum này làm éo gì có ai biết YAHOO của tao :)) ko có thì biến ra đảo nha con dog :)) tiền tao đủ nhét vào ... của mẹ mày mà ko lo còn khe hở đấy :))

hoptackieman

Join DateMay 2012Posts51Thanks2Thanked 7 Times in 4 Posts
mmo_online4er

có ID cho bạn đây, pm YH: mmo_online4er nhé
mình đang chuẩn bị tạo 1 blogger nhận hướng dẫn mọi người từ a -> z hiệu quả
Chưa kịp làm xong phần captcha (sự án kolo và pix) nên chưa mang đi tuyển mem
http://mmo-onlinevn.blogspot.com/

PM YH nói chiện rõ ràng nha cậu
cái đ.m cái thằng mù chữ kia , mày k thấy cái này nó to như mả bố mày đây à ?​

hoptackieman

Join DateMay 2012Posts51Thanks2Thanked 7 Times in 4 Posts
mmo_online4er
có ID cho bạn đây, pm YH: mmo_online4er nhé
mình đang chuẩn bị tạo 1 blogger nhận hướng dẫn mọi người từ a -> z hiệu quả
Chưa kịp làm xong phần captcha (sự án kolo và pix) nên chưa mang đi tuyển mem
http://mmo-onlinevn.blogspot.com/

PM YH nói chiện rõ ràng nha cậu
cái đ.m cái thằng mù chữ kia , mày k thấy cái này nó to như mả bố mày đây à ?​
;)) nó có liên quan đến tao à ;)) nick yahoo của tao là : mmo_online à =))

mod vào sử công bằng hộ tui, tuy tui nói có vẻ khó nghe nhưng bị thằng này nó cắn nên tức ko chịu đc, police hay mod vào sử lý giùm nhé, nó làm mất uy tín zero của tui =))

chưa xong à, 2 bên stop chờ mod / police vào xử lý gì mà rối tung lên hết , chữi nhau chí chóe hơn chợ nữa

Report thì phải có bằng chứng cụ thể chứ.Rồi 2 bên đừng có comment như thế.

Report thì phải có bằng chứng cụ thể chứ.Rồi 2 bên đừng có comment như thế.
thấy cái log chat nó xác nhận là nợ tiền k ? SB sáng nay thì bị prune rồi nên nó cãi đc ...

Thôi mềnh tóm tắt lại cho các bạn đọc sau dễ hiểu :
Mình và thằng hoptackieman có chơi phỏm ăn LR với nhau , mỗi ván là 0.3LR , nó thua mình 1.2 LR , sáng nay mình bảo nó trả tiền mình trên CB , lúc ấy có vài người ở đó chứng kiến , nó bảo nó không nợ gì mình , mình đi mà tìm thằng khác đòi , lúc đó nghe nó nói mình ức chế đi lập topic này , vừa lập xong thì nó lấy nick yahoo pm mình bảo sao mình lập topic report , bảo cái thằng dùng nick hoptackieman là bạn cùng phòng nó ... sao cái lúc nó rủ mình làm captcha cùng lại không tòi ra "thằng bạn cùng phòng " này mà bây giờ mới thấy mặt , và tại sao lúc đấy nó onl trên 4rum mà thấy cuộc nói chuyện giữa mình và thằng " bạn cùng phòng " cãi nhau mà nó không nói gì hay là nó đợi có topic này ra để xù nợ ;))
Riêng về bản thân mình , nó dùng nick hoptackieman đưa Yh của nó cho mình nên mình mặc định coi nick hoptackieman này là của nó , nó cũng chưa bao giờ nói qua là nick này có 2 người dùng vậy tại sao khi mình đòi tiền nó thì nó chửi mình :-ss hay đấy chỉ là cái cớ để nó xù nợ ...

:)) bố nói cho con zai biết này , bố éo có quen biết mày, mày đánh phỏm với thằng mmo thì pm nó mà đòi, tự nhiên trên chatbox mày đòi tao là cái lý éo gì, nó thì cũng éo phải nghèo để quỵt mày 1,2,3 LR. Nó với mày giao hẹn 3$ thanh toán 1 lần hôm qua nó thua mày 1,2$ rồi nghỉ có việc, mày éo bảo nó thanh toán mà chửi với lập topic cái éo gì, trên cái log chat mày đọc mẹ mày lại đi, chính tao lôi đầu nó vào forum nó mới biết để chat với mày đó thằng cẩu
mày ngu như 1 con lợn và sủa như 1 con cẩu bây giờ thì tao éo cho nó trả tiền mày đấy thì làm gì nhau, sáng đã bị chó cắn:))

:)) bố nói cho con zai biết này , bố éo có quen biết mày, mày đánh phỏm với thằng mmo thì pm nó mà đòi, tự nhiên trên chatbox mày đòi tao là cái lý éo gì, nó thì cũng éo phải nghèo để quỵt mày 1,2,3 LR. Nó với mày giao hẹn 3$ thanh toán 1 lần hôm qua nó thua mày 1,2$ rồi nghỉ có việc, mày éo bảo nó thanh toán mà chửi với lập topic cái éo gì, trên cái log chat mày đọc mẹ mày lại đi, chính tao lôi đầu nó vào forum nó mới biết để chat với mày đó thằng cẩu
mày ngu như 1 con lợn và sủa như 1 con cẩu bây giờ thì tao éo cho nó trả tiền mày đấy thì làm gì nhau, sáng đã bị chó cắn:))
nói chuyện với mấy thằng mù chữ này tốn tg vãi cả ái , về học lớp 1 rồi lên đây nc lại với bố

nói chuyện với mấy thằng mù chữ này tốn tg vãi cả ái , về học lớp 1 rồi lên đây nc lại với bố
cái loại như mày thì tự sướng đi nhé :)) cờ bạc cò con có vài đồng mà cũng loạn cả lên :)) 1,2 LR đó là do mày láo và ngu nên mất tí tao thay mặt thằng cẩu như mày lấy 1,2 LR của nó mang ra kia cho người ăn xin tốt hơn là để nó trả cho mày :)) Hết, ko mất thời gian với thằng cẩu này nữa

cái loại như mày thì tự sướng đi nhé :)) cờ bạc cò con có vài đồng mà cũng loạn cả lên :)) 1,2 LR đó là do mày láo và ngu nên mất tí tao thay mặt thằng cẩu như mày lấy 1,2 LR của nó mang ra kia cho người ăn xin tốt hơn là để nó trả cho mày :)) Hết, ko mất thời gian với thằng cẩu này nữa
có 1-2 xu lẻ mà bác trả đại đi cho đỡ mắc công ng ta report, vs lại thì cũng là bạn cùng phòng của bác, nợ thì phải trả, bác khuyên nó lên lập nick nói chuyện rõ ràng trả nợ ng ta :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,987
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom