Help [Cứu hộ] Proxy gõ pix qua cơn bão - Proxy for Pix

Thời gian "sống" trung bình của proxy là bao lâu?

• < 1h

Votes: 0 0.0%
  • 1-3 h

Votes: 5 62.5%
  • > 3h

Votes: 3 37.5%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Các bạn thông cảm, không thể hỗ trợ hết được. Để những bạn đã đk có thể làm việc tốt hơn, mình xin phép ngừng hỗ trợ qua ib tại đây, PIX nó còn lâu mới nhã proxy ra thì mình ko thể lên support kiểu này cả ngày được nên mới xài cách này để tiếp tục.... Hơn nữa chất lượng proxy là hên xui. :eek:
Những bạn đã đăng ký, ngày mai login vào mà nhìn thấy list proxy tức là mọi chuyện ok, có thể xài cả ngày và nhận update liên tục tới tới ngày site sụp.:oops:
Một vài bạn sẽ không thể login vì những lý do "tế nhị". Người quen của mình ở mmo sẽ đc hỗ trợ đặc biệt khi site ổn định.;)
Xin lỗi mọi người vì ko thể gánh hết chừng đó tk. :(:(:(:(
Đêm nay mình chữa lại vài lỗi, bổ sung thêm 1 số công cụ lấy nhanh proxy or ssh. Nếu proxy thường ngày ko đủ live thì các bạn có thể check list bên cạnh.
Chào THÂN ÁI và QUYẾT THẮNG.
cậu ko onl yahoo nữa à

Thớt ơi mình có làm gì sai đâu mà giờ tài khoản đã active lại ko login đươc nữa vậy

Lâu lắm mới túng thiếu cần gõ pix kiếm chút đỉnh mà thấy loạn quá, có chuyện gì với pix - proxy/ssh thế các cậu?
Ai giải thích dùm mình chuyện gì xảy ra để tối nay mua soft bác xuanduc mai còn gõ với o_O Inbox cũng được

Thank

Lâu lắm mới túng thiếu cần gõ pix kiếm chút đỉnh mà thấy loạn quá, có chuyện gì với pix - proxy/ssh thế các cậu?
Ai giải thích dùm mình chuyện gì xảy ra để tối nay mua soft bác xuanduc mai còn gõ với o_O Inbox cũng được

Thank
SSH VN mới gõ được pix - vừa hiếm vừa nhanh chết :D. Chuyện chỉ có thế thôi :rolleyes:

vậy là hết cơ hội. :(
Dù sao cũng thank b nhiều. dc nhận proxy 1 lần :D

minh xin it proxy lam qua ngay ban oi

có cách làm mới rồi nên ko cần thiết phải dùng proxy mình nha.
Bạn chỉ dùm mình cách j mới dc k. ngày mình login tầm 10 id thui à :oops:

có ssh việt nam nhưng k biết chơi capcha pĩ, ai hướng dẫn mình không mình tặng cho 10 con ssh Vn tự scan

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom