Help [Cứu hộ] Proxy gõ pix qua cơn bão - Proxy for Pix

Thời gian "sống" trung bình của proxy là bao lâu?

• < 1h

Votes: 0 0.0%
  • 1-3 h

Votes: 5 62.5%
  • > 3h

Votes: 3 37.5%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Các bạn thông cảm đi,mình đang xử lý, 1 số bạn đã có thể nhận proxy và làm việc.

tạm ngưng đăng ký rồi hả thớt ơi,cho mình vài con đc k bạn chuẩn bị làm việc cám ơn bạn

Mình đăng ký ko dc nữa :( . đang rất cần prõxy để làm. b share cho mình mấy con để làm việc tối nay với đi .

Chủ thớt cho mình xin 1 slot nhé. Đây là post đầu tiên của mình trong thớt này vì biết SSH nhanh die nên ngày nào cũng xin thì ngại lắm :D

đã ib chủ thớt có thể send mình 10proxy nhé tks bạn chủ thớt

Last edited:
Thớt cho e 1 slot đc không hết đăng ký đc r hả thớt :(

bạn thông cảm nha. Hơn 80 đăng ký mà mình dự kiến chỉ có 30slot. Đang rất khó xử đây.
Một số bạn đã có thể nhận proxy mới nhất.
cứ đà này chắc đói quá :(

bạn thông cảm nha. Hơn 80 đăng ký mà mình dự kiến chỉ có 30slot. Đang rất khó xử đây.
Cảm ơn thớt nha,mình đã login được và có proxy làm rồi,làm việc đây. :D

cho vài con proxy đi bạn,chuẩn bị làm việc nè cám ơn nhiều @@

nếu đc thì cho mình xin 1 slot nha :(híc cứ đánh 2 acc kiểu này chắc ngỏm :(

mình thì cần làm việc cả ngày,mà đó giờ làm bằng proxy thôi,nên sự cố này xảy ra coi như k biết làm sao luôn,cầu mong bạn cho thêm 1 slot đăng ký web với,cám ơn nhiều@@@@

đã log in được và nhận proxy. Cám ơn thớt

:) thớt có online ko - cho mình xin 10 con làm việc đc ko - thank

Các bạn thông cảm, không thể hỗ trợ hết được. Để những bạn đã đk có thể làm việc tốt hơn, mình xin phép ngừng hỗ trợ qua ib tại đây, PIX nó còn lâu mới nhã proxy ra thì mình ko thể lên support kiểu này cả ngày được nên mới xài cách này để tiếp tục.... Hơn nữa chất lượng proxy là hên xui. :eek:
Những bạn đã đăng ký, ngày mai login vào mà nhìn thấy list proxy tức là mọi chuyện ok, có thể xài cả ngày và nhận update liên tục tới tới ngày site sụp.:oops:
Một vài bạn sẽ không thể login vì những lý do "tế nhị". Người quen của mình ở mmo sẽ đc hỗ trợ đặc biệt khi site ổn định.;)
Xin lỗi mọi người vì ko thể gánh hết chừng đó tk. :(:(:(:(
Đêm nay mình chữa lại vài lỗi, bổ sung thêm 1 số công cụ lấy nhanh proxy or ssh. Nếu proxy thường ngày ko đủ live thì các bạn có thể check list bên cạnh.
Chào THÂN ÁI và QUYẾT THẮNG.

Bạn cho mình xin 2 proxy với được k :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,897
Latest member
toilavit