Help [Cứu hộ] Proxy gõ pix qua cơn bão - Proxy for Pix

Thời gian "sống" trung bình của proxy là bao lâu?

• < 1h

Votes: 0 0.0%
  • 1-3 h

Votes: 5 62.5%
  • > 3h

Votes: 3 37.5%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Cho mình xin 10 con nhe bác. Thanks!

xin 5 con ^^

sao không inbox mình thế bác. đợi bác này . tks trước

cho minh xin 10 con

VUI LÒNG NHẬN PROXY TRƯỚC KHI CÁC BẠN LÀM VIỆC ÍT PHÚT ĐỂ ĐẢM BẢO HIỆU QUẢ. TOPIC CHỈ MANG TÍNH CHẤT CỨU HỘ QUA BÃO-KHÔNG GIẢI QUYẾT NHỮNG PHIỀN MUỘN CÁ NHÂN. DO HẠN CHẾ VỀ KINH TẾ NÊN PROXY ĐƯỢC KHAI THÁC DƯỚI DẠNG INTERCEPTING PROXY. PHƯƠNG PHÁP NÀY MANG LẠI SỐ LƯỢNG PROXY RẤT LỚN TỪ 1IP NHƯNG TÍNH LIVE LẠI KHÔNG ĐẢM BẢO. CÁC PORT LÀ RANDOM, HAY ĐƠN GIẢN HƠN : 1IP ĐƯỢC ADD VÔ SỐ CÁC GATEWAY VÀ NÓ VẪN HOẠT ĐỘNG BÌNH THƯỜNG NÊN KHÔNG CÓ CHUYỆN TRÙNG IP THÌ NÓ KHÔNG LÀM VIỆC NHA.
ex: 11h các bạn làm thì 10h45 hãy cmt or ib để nhận proxy tươi nhất,live bền hơn

Với hi vọng pix trở lại như cũ. Các topic mua bán proxy với gói sử dụng quá cao chỉ phù hợp với các pro cạp ngày hơn 20$. HÃY TỈNH TÁO VÀ CHỜ ĐỢI NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP, Nay mở topic cung cấp proxy cho những bạn cần số lượng ít, từ 5-10 proxy mỗi bạn. Bạn nào cần thì vui lòng đọc kỹ quy định sử dụng.
> Chỉ cung cấp cho những nick mmo reg trước tháng 10
> Ko sử dụng proxy cho các mục đích khác ngoài pix. Để giảm gánh nặng cho server
> Ko dùng tool check live.
> Chuẩn bị làm việc thì đã cmt, mình cam kết những proxy "xin xong để đó" sẽ không hoạt động. Hãy vì những người khác,qua bão mọi thứ sẽ ổn thôi các thím à.

> Proxy nào login được thì các bạn làm việc, mình không chịu trách nhiệm nếu proxy die giữa chừng do quá tải.Gặp con live như trâu, load như điên, trúng con thì mới play đã die.
> Hiện tại pix load khá tốt nên topic này chỉ dừng lại cho đến khi số lượng sử dụng proxy đạt ngưỡng 30k proxy.

Những bạn có nhu cầu, đặc biệt là newbie, vui lòng cmt tại đây số lượng proxy cần dùng (từ 5-10proxy). Mình sẽ ib sau 5-20 phút.
Lưu ý: Mình không giao dịch mua bán proxy và chủ động PM bất cứ ai. Proxy làm ban đêm sau 22h luôn ở trạng thái tốt hơn ban ngày ( ngày mình chạy tool chơi cpm nên nó thường quá tải-các bạn thông cmn cảm cho mình)
THÂN ÁI!
cho em xin 5proxy di, em cung chang biet danh gi ngoai pix. hic hic. thanks you

cho mình 10 proxy với bạn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member