Help [Cứu hộ] Proxy gõ pix qua cơn bão - Proxy for Pix

Thời gian "sống" trung bình của proxy là bao lâu?

• < 1h

Votes: 0 0.0%
  • 1-3 h

Votes: 5 62.5%
  • > 3h

Votes: 3 37.5%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Hì! Số lượng có hạn.
Các bạn sẽ nhận 15proxy tại thời điểm 6h hằng ngày.
Mỗi 1h tiếp theo các bạn nhấn vào "Cập nhập proxy" để được lấy thêm 5-10proxy và proxy đc cập nhập liên tục tới 2h AM.Có thời gian mình sẽ làm cái web hoàng tráng leech proxy cho nó đàng hoàng,trước mắt các bạn vào đây http://thanhcap.pe.hu/ ( thánh cạp chấm pé chấm hư). Qua test mấy ngày thì proxy live tầm 3h. có con đc vài chục giờ.
Đăng ký tk, mình check và active (tức có 1 số tk hay dùng proxy sẽ đc hỗ trợ tốt hơn) Ban đêm có thể chém gió qua cổng chát trên web nha.
Cây nhà, lá vườn, không có đủ thời gian để hỗ trợ qua IB nhỏ lẻ. Các bạn thông cảm nha.
THÂN ÁI.

mấy bạn đã dk thì chờ mình xem lại 2 ngày ni có ib hay cmt tại topic ko nhé, vì đó là cơ sở trước tiên để xem bạn có xài ko. số lượng có hạn, mong các bạn thông cảm.

mấy bạn đã dk thì chờ mình xem lại 2 ngày ni có ib hay cmt tại topic ko nhé, vì đó là cơ sở trước tiên để xem bạn có xài ko. số lượng có hạn, mong các bạn thông cảm.
Bác duyệt em 1 slot với. Xin từ hôm qua mà chưa được con nào ! Thanks

ID:recovery9292
mình vừa đăng kí rồi cậu active giúp,mình có xin và sử dùng proxy cậu cấp từ lúc cậu lập thread này tới giờ,cảm ơn bạn nhiều nha

Last edited:
Mình mới đăng ký xong, active cho mình 1 slot nhe.

Active rồi, thank thớt nhiều :D

Hì! Số lượng có hạn.
Các bạn sẽ nhận 15proxy tại thời điểm 6h hằng ngày.
Mỗi 1h tiếp theo các bạn nhấn vào "Cập nhập proxy" để được lấy thêm 5-10proxy và proxy đc cập nhập liên tục tới 2h AM.Có thời gian mình sẽ làm cái web hoàng tráng leech proxy cho nó đàng hoàng,trước mắt các bạn vào đây http://thanhcap.pe.hu/ ( thánh cạp chấm pé chấm hư). Qua test mấy ngày thì proxy live tầm 3h. có con đc vài chục giờ.
Đăng ký tk, mình check và active (tức có 1 số tk hay dùng proxy sẽ đc hỗ trợ tốt hơn) Ban đêm có thể chém gió qua cổng chát trên web nha.
Cây nhà, lá vườn, không có đủ thời gian để hỗ trợ qua IB nhỏ lẻ. Các bạn thông cảm nha.
THÂN ÁI.
đã đăng ký, acc mình: vipphuong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz